Tại sao nhiều người thích kinh tế nhỉ?

V

vuongtuan

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

HI! Tui thi kinh tế (khoa kinh tế-ĐH QG) hy vọng tui co thể thực hiện dược những dự định dang dở của mình vì thiếu xiền. Nhưng quan trọng hơn tui mún bít người ta đã làm giàu như thế nào và tui sẽ phải làm gì. Dù kiến thức từ sách vở chưa đủ nhưng phải thử mới bít được chớ.Pà kon nào cùng chí hướng dí tui dậy

B

boyngheo115

xời ơi, lại thêm 1 nhân nữa thi kinh tế.
wả này thì gay to, lớp hocmai chúng ta đối đầu nhau cũng ko ít.
hic hic....
tui cũng thi KT
xin chào!!

L

ladykillerav

vuongtuan said:
HI! Tui thi kinh tế (khoa kinh tế-ĐH QG) hy vọng tui co thể thực hiện dược những dự định dang dở của mình vì thiếu xiền. Nhưng quan trọng hơn tui mún bít người ta đã làm giàu như thế nào và tui sẽ phải làm gì. Dù kiến thức từ sách vở chưa đủ nhưng phải thử mới bít được chớ.Pà kon nào cùng chí hướng dí tui dậy
Cùng trường tôi đó
Ngành tài chính ngân hàng nè
Sở thích của tôi là trở thành tỷ phú
Nên đi kt

B

boyngheo115

xời ơi!
vui quá ta.
năm nay đúng thiệt người ta nói ko sai. kinh tế lên ngôi.

W

wiedersehen

người ta thi kinh tế hình như không phải vì muôn đất nước giàu mà là vì muốn mình giàu và người ta nghèo thì phải

Q

qanh1989

muốn cho nước mạnh thì nước phải giàu.mà muốn nước giàu thì dân phải giàu>>>toàn dân làm kinh tế

B

blueblackgirl

Đơn giản là kinh tế học 4 năm ( kĩ thuật 5 năm lau bỏ xừ), học Toán cả ( đúng tủ của tui) và ... nhiều tiền. Hết!!

P

phuongnhungbn

ladykillerav said:
vuongtuan said:
Cùng trường tôi đó
Ngành tài chính ngân hàng nè
Sở thích của tôi là trở thành tỷ phú
Nên đi kt
hjx sao mà lắm người thi thế này , kiểu này chắc đá lẫn nhau quá :( mà như thế thì chắc em die >"< ( em cũng thi kinh tế ngành tài chính ngân hàng ĐH QG HN )

B

boyngheo115

ặc ặc
các cụ đã bảo gà cùng 1 mẹ chớ hoài đá nhau.
vậy mà giờ anh em ta lại phải đá nhau rùi, dù rằng không mún
bùn wá

K

kietyvan

a

tui thi quản trị khinh doanh của Kinh tế quốc dân
có ai thi cùng khoa với tôi không
tôi muốn thi khinh tế bởi tôi biết rõ sức mạnh của đồng tiền
tôi có ươc mơ là thành Billgate
khi tôi có tiền tôi sẽ giúp tôi sau đó sẽ giúp người khác
Tôi vẫn sẽ làm giàu bằng mọi cách kể cả tôi không đỗ đại học đi chăng nữa (Billgate có đỗ đại học đâu )
tôi sẽ làm giàu bằng đôi tay của mình và sẽ không bao giờ làm việc bất hợp pháp
ok !

Q

qanh1989

Re: a

kietyvan said:
tui thi quản trị khinh doanh của Kinh tế quốc dân
có ai thi cùng khoa với tôi không
tôi muốn thi khinh tế bởi tôi biết rõ sức mạnh của đồng tiền
tôi có ươc mơ là thành Billgate
khi tôi có tiền tôi sẽ giúp tôi sau đó sẽ giúp người khác
Tôi vẫn sẽ làm giàu bằng mọi cách kể cả tôi không đỗ đại học đi chăng nữa (Billgate có đỗ đại học đâu )
tôi sẽ làm giàu bằng đôi tay của mình và sẽ không bao giờ làm việc bất hợp pháp
ok !
billgate ko đỗ ĐH hay đang học ĐH thì bỏ vậy,ai nói rõ dùm em với

P

phuongnhungbn

billgate đỗ đại học, havard hẳn hoi. khi đang học năm thứ 2 thì ông bỏ học để kinh doanh & bi h trở thành người giàu nhất thế giới nhờ nắm bắt đc thời cơ & có tài

T

truongbaolongiloveyou

tui cũng thi kinh tế - khoa kinh tế DHQG nhưng mà năm sau vì giờ mình mới có lớp 11 à
hiiiiiiii

HÃY SỐNG SAO CHO ĐẾN LÚC NHẮM MẮT XUÔI TAY KO PHẢI AN HẬN VÌ NHỮNG NĂM THÁNG ĐÃ SỐNG HOÀI SỐNG PHÍ

Q

qanh1989

phuongnhungbn said:
billgate đỗ đại học, havard hẳn hoi. khi đang học năm thứ 2 thì ông bỏ học để kinh doanh & bi h trở thành người giàu nhất thế giới nhờ nắm bắt đc thời cơ & có tài
thế mà dám kêu ko đỗ ĐH,ông kia độc điêu

N

nguyennhatlinh

Anh em không càn đá nhau đâu
Nhiều suất lắm
Hợp tác đá bọn bên ngoài ấy

Top Bottom