tại sao ng` nghiện ma tuý lại sợ nước và ánh sáng?

C

cuncon2395

câu hỏi này hay thiệt
mình nghĩ chắc là do tác dụng của ma tuý, nó kick thể của con người làm rối loạn 1 số chức năng trong cơ thể nên.....

T

tirashad

khó hiểu :confused: sợ nước thì làm sao pha thuốc, sợ ánh sáng thì làm sao thấy đườg mà chik cho đc ??? chả lẽ lại "giữa góc tối đó ai đag co ro ai đag như thân cò..." :D:D:D

C

chihieuhp92

nước ở đây hok phải là nước uống bạn àh
nếu mà uống nước mà chết thì hok uống nước là càng chết
nói chung ở đây câu hỏi sẽ là sợ gió và cảm tại vì người nghiện có sức kháng của cơ thể thấp khi gặp gió hay lạnh rất dễ bị ốm mà bị ốm là virus hiv càng dễ xâm nhập và làm hại cơ thể => ngoẻo =))

H

heothikchocolate

*-:)câu ni mình biết do tiết học thứ hai vừa rồi lớp mình cũng có bạn đặt ra câu hỏi ni nè. giải thích thế này :do virut HIV gây mất khả năng miễn dịch làm cho cơ thể có cảm giác ghê nước chi có vậy thôi, rất dễ hiểu phải hông

Last edited by a moderator:
T

thienthan_aotrang

cô mik` bảo đó là đặc điểm của người nghiện ma tuý do kích thích của ma tuý làm hệ thần kinh bị ảnh hưởng

Q

quocviethy

Chắc gì nghiện đã sợ nước. Gần nhà tui có thằng nghiện nó tắm suốt ngày ấy

H

hinhacon_ha

nói như cậu này thì cần j mấy topic....topic lập ra là nơi cho các men trao đổi, thảo luận chứ còn như cậu thì lên google thì cái j chẳng có
còn theo mình với câu này thì chắc là bạn heothikchocolate kia nói đúng rùi...thầy giáo mình cũng nói qua về điều này

P

pe_s0ck

Uk tớk cũng bị nữa
Muafa đông thà bẩn chết chứ tớk ko tắm đâu, để tết tắm cả thể :((

Q

quocviethy

ha ha. Ông này sợ nước, mùa đông không tắm thỳ hơn kon kú.=))
Còn chuyện nghiện sợ ánh sáng thỳ hơi lạ. Thành ma cà rồng àh :-j

Q

quocviethy

Còn chuyện nghiện sợ ánh sáng thỳ hơi lạ. Thành ma cà rồng àh :-j
===================================================

mod box sinh ơi..del hộ em bài này..:D:D..em hok del đc

G

gaulinh

theo mình thi do ngươi nghiên thì hay chích mà hay trích thì rễ bị hỏ chân nông mà lai bị nhính nước .
mà ngươi nghiẹn lại đề kháng yếu lên rễ chêt hahhhaha

H

hoctro_thaydo

sao thao luan toan noi tao lao vay
nguoi nghien so nhung thu do vi chat gay nghien (moocphin)da ung che nen vung vo nao tao thoi quen khi bi thuong ton nhe ma ko co chat kich thich thi vung vo nao se bao va gay dau don cho nguoi nghien.viec tam hay bi nuoc tiep xuc se lam cho nguoi nghien cam thay bi ton thuong do nao bi phu thuoc chat gay nghien nen thay so la dung
vi the dung nghien ma tuy la tot nhat

Top Bottom