Thắc mắc Tại sao lại vậy!

Lê Quang Đông

Banned
Banned
Thành viên
10 Tháng mười 2018
771
1,039
161
Đồng Tháp
trường TRUNG HỌC CƠ SỞ THANH BÌNH
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tại sao là trùng nội dung nhỉ!
Em định đăng một topic trong hội cùng sử thích!
Topic sẽ đăng hội yêu cổ trang, nhưng em đăng được khoảng mấy tiếng sau thì bỗng nhận được thông báo xóa topic do đăng trùng nội dung!
Em tìm trên HMF với từ khóa cổ trang thì không thấy topic nào có nội dung như topic em định đăng!
Chỉ có một số topic đăng truyện còn em là đăng thông tin về Giang hồ ảo, video cổ trang, nhạc cổ trang mà!
Hội em có khác mà!
Em nghĩ nếu khi diễn đàn xóa bài viết của thành viên vì lí do đăng trùng nội dung thì diễn đàn phải dẫn link cho thành viên cái bài viết đã có kia!
@Phạm Ngọc Thảo Vân có gì sai chị cho em xin lỗi ạ!

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
Tại sao là trùng nội dung nhỉ!
Em định đăng một topic trong hội cùng sử thích!
Topic sẽ đăng hội yêu cổ trang, nhưng em đăng được khoảng mấy tiếng sau thì bỗng nhận được thông báo xóa topic do đăng trùng nội dung!
Em tìm trên HMF với từ khóa cổ trang thì không thấy topic nào có nội dung như topic em định đăng!
Chỉ có một số topic đăng truyện còn em là đăng thông tin về Giang hồ ảo, video cổ trang, nhạc cổ trang mà!
Hội em có khác mà!
Em nghĩ nếu khi diễn đàn xóa bài viết của thành viên vì lí do đăng trùng nội dung thì diễn đàn phải dẫn link cho thành viên cái bài viết đã có kia!
@Phạm Ngọc Thảo Vân có gì sai chị cho em xin lỗi ạ!
khi nào vậy ạ , em nhớ bác từng lập hội này 1 lần rồi mak

ĐứcNhật!

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười một 2017
1,525
3,788
529
Quảng Nam
Trung Học Phổ Thông Chuyên Nguyễn Bỉnh Khiêm
Thường là khi xóa bài sẽ gửi thông báo mà :> Bạn vào hội thoại đó để hỏi người xóa bài của bạn nhé :>
Có thể có topic trùng mà do bạn tìm hongg ra thôi

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
lập lần thứ nhất bị xóa vì nội dung khong phù hợp
lần hai bị xóa vì trùng nội dung, không biết trùng cái nào!
nếu vậy là bạn từng lập 1 topic như vậy nhưng bị xóa do nội dung không phù hợp , giờ lập lại thì bị trùng đúng hok ?

Top Bottom