tại sao lại thế mod hãy trả lời giúp . một người đã thừa nhận bán video học mãi 1 cách công khai

Status
Không mở trả lời sau này.
P

phuclun

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

http://www.vn-zoom.com/f38/ban-windows-rapid-mega-hotfile-kis-nis-kav-reeeeeeeeeeee-692260-4.html

tình cờ vô vn zoom đọc thấy mấy dòng chữ này đành chụp lấy cái ảnh . sự việc quá rõ ràng mong BQT hocmai.vn có biện pháp sử lý .

sự việc này đã diễn ra trong 1 thời gian quá dài . mình chỉ góp ý để cùng xây dựng hocmai thui nhưng mình không hiểu tại sao bài của mình lại bị khoá bởi MOD mình mong có 1 lời giải thích của MOD nào đã khoá bài của mình để cho nhưng người học trả tiền như mình được công bằng .

mod nào khoá bài của mình xin cho mình 1 lời giải thích .

bài bị khoá : http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=113333

Last edited by a moderator:
T

toi0bix

Rất thanks bạn có đóng góp cho hm , bản thân mình cũng rất "ức chế" khi biết tin này :|
Cái này có lẽ phải nhờ ng` vào cuộc thôi :| Hành vi xâm phạm bản quyền bất hợp pháp :|
Còn mod khóa bài chẳng qua bởi vì spam quá nhiều thôi mà :)

P

phuclun

Rất thanks bạn có đóng góp cho hm , bản thân mình cũng rất "ức chế" khi biết tin này :|
Cái này có lẽ phải nhờ ng` vào cuộc thôi :| Hành vi xâm phạm bản quyền bất hợp pháp :|
Còn mod khóa bài chẳng qua bởi vì spam quá nhiều thôi mà :)

cám ơn bạn . nếu muốn khoá bài của mình cũng lên hỏi ý kiến mình 1 câu chứ sao lại tự tiện như vậy mình chỉ muốn góp ý với họcmai thui chứ có spam biết cái gì đâu .,

mod nào khoá bài của mình hãy giải thích cho mình cái nhá

P

phuclun

ko phải bạn spam mà ^^ LÀ n~ ng` # spam , bạn coi lại mà xem ^^

cám ơn bạn mình đã đọc rùi . không biết chừng chính là thủ phạm trong truyện này lập níc để spam cững lên .

vậy là mod giải quyết sự việc không công bằng rùi . có sự gian lận gì đây , nếu người khác spam tại sao mod không BAN níc của họ mà lại khoá bài của mình . khó hiểu MOD quá

Last edited by a moderator:
T

toi0bix

Sao bạn lại nói thế ^^ ... Thủ phạm là cowboy , cậu ấy cũng đã lên tiếng mà ... Còn đây là nhiệm vụ của mod , :) Hơn nữa , admin cũng có câu trả lời rồi thây :D

P

phamminhkhoi

Ha....Ks2010.....một tên lừa đảo. Trông qua cũng biết hắn luôn lảng vảng trên các diễn đàn, chờ các bài giảng free rồi down về và đi bẻ khoá các phần mềm ăn cắp. Sớm muộn gì cũng bị công an sờ gáy thôi.

Còn thông qua những gì thu thập được mình khẳng định bài giảng hocmai.vn có thể chưa hề bị xâm phạm. Vấn đề là làm sao chặn được trò này đê khỏi ảnh hướng uy tín của hocmai.

T

truonghan_h

Anh khẳng định lại như đã nói với các em: BÀI GIẢNG ĐƯỢC TUNG TIN CÔNG KHAI hoàn toàn giả mạo. Mem đó cố ý lợi dụng các trang diễn đàn và đưa tin đồn nhảm rằng đã có các bài giảng của Hocmai nhằm lôi kéo các mem khác CHUYỂN tiền tới cho mem đó. Anh mong rằng các em không nên để tâm tới những tin đồn đó, rất cẩn thận và cần phải trao đổi ngay tới Hocmai.vn qua số 1900-58-58-12 để có thể tránh được các hình thức LỪA ĐẢO tương tự như thế này.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom