Tại sao lại khóc anh ấy khóc?

C

chinhphuc_math

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tôi và em gặp nhau thật tình cờ..em và tôi một lần chung đường về .. nhà em và tôi chung một xã nhõ ở vùng quê.em thì đi học may ...còn tôi thì đi học vi tính về .. hai đứa cứ gặp nhau trên đường về .lúc ấy tôi nghỉ đó là "duyên" chăng.lần thứ ba gặp nhau trên đường tôi mạnh dạng bắt chuyện làm quen .that lòng lúc ấy tôi chẳng biết nhà em ở đâu .bởi vì từ bé tôi lên tĩnh học xa nhà rồi khi đổ tốt nghiệp toi đi vào quận đội phục vụ đất nước .mới ra quân được mấy tháng thì gặp em .Hiền là tên cô ấy ..21 tuổi .(đốt cháy giai đoạn nhé mấy you) thế là tôi và em yêu nhau .
thật nhiều kỉ niệm mà không thể nào quên những tối tôi và hiền dạo phố ngắm nhửng gì đẹp nhất .đối với tôi và em lúc ấy xung quanh vạn vật đều tuyệt vời .đi bên em tôi cảm nhận được sự yên bỉnh va hạnh phúc thật sư là thế .nhửng nụ cười trên môi ,nhưng khoảng khắc đan xen cũa 2 bàn tay nhỏ bé vào nhau là lúc chúng tôi hòa quyện nhau thành một .
tôi là người tính tình hơi lo xa .. nghỉ ngơi mong lung .và chính vì lẻ đó mà tôi đả mất em .
gia đình tôi là anh cả và có một em trai nhưng đến năm 4 tuổi thì em toi bi bệnh nhiểm trùng máu lúc ấy chưa có thuốc trị và do nhà củng đâu có nhiều tiền ...em tôi đã ra đi . còn tôi là người con duy nhất gánh nặng trên vai tôi nhiều lắm .bởi vì thế mà tôi (..)
HIỀN cũng là con gái duy nhất trong gia đỉnh còn lại có đến 3 người em trai .hiền củng có một người em gái ruột kế hiền củng mới chết cách đây không lâu ,người đời` thì nói là em của hiền chết vì tình yêu.còn hiền nói với tôi là NHIÊN chết vì giận cha mẹ cứ cải nhau hoài .
!!!!!!!!!!!!!>>>>>>>>>?????????<<<<<<<<<!!!!!!!!!!!!!!
hoàn cảnh 2 bên là như thế ,đến một ngày mẹ tôi củng đã biết tôi và hiền yêu nhau và tôi củng gợi ý là tôi yêu hiền va muốn cùng hiền xây hạnh phúc nhưng mẹ tôi tâm sự và có ý định là không đồng ý ....mẹ thì thích môn đăng hộ đối ... mẹ tôi ngảy xưa đến 30 tuổi mới lập gia đỉnh nên khó lắm cái gì mẹ cung biết làm .may giá thêu thùa .nấu nướng chăn nuôi ,.... nên mẩu mẹ lựa thât khó .nhưng gì thế mà tôi bõ cuộc ,vẫn quen HIỂN,tình yêu chúng tôi càng đậm sâu.tưởng như không thế tách rời , nhửng xưng hô ban đầu là NHÃ VỚI HIỀN > ANH VỚI EM> OX VỚI BX .HIHIH
tôi và em yêu và đồng ý quan hệ trước hôn nhân ,tôi không phải là người đầu tiên quan hệ với em .. em đẩ tâm sự với tôi tất cả (bí mật không thể tiết lộ )và tôi chấp nhận yêu em không nghỉ vì quá khứ của em .
do có vài lần tôi không dùng áo mưa nên đã dính mưa nhưng do em không để ý dẩn đến ...."5 tuần" .hai đứa không đủ tinh thần để cho mot thiên thần ra đời thế là bước vào [ + _+ ] lúc ấy trong túi hai đứa không đủ tran chãy đành tiết lộ bí mật với người mợ xin trợ giúp và lúc ấy tôi thấy thương em nhiểu lắm bởi gỉ người mợ tôi nghỉ khác về hiền nhiều lắm ....miệng đời là thế nào là con gái hư .. mày không được cưới nó ... nó không đảng hoàng ..tội nghiêp thân người con gái đúng không mấy boy ...hết phần 1

Top Bottom