Tại sao ko lập nhóm cùng luyện tập viết văn 11 ?

N

nc_style

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em có thắc mắc tại sao các anh , chị ko tổ chức nhóm luyện viết văn ở lớp 11, vì em viết văn còn tệ quá , muốn theo được 1 nhóm học tập có các bạn hay những người giỏi văn để sửa lỗi bài viết , học văn khá hơn
Ví dụ như 1 nhóm học tập 1 tuần trưởng nhóm sẽ ra 1 hay 2 đề bài viết rồi cuối tuần nộp cho 1 người giỏi văn để chấm, đề văn thì xoay quanh những bài trọng điểm mai mốt sẽ thi ĐH chẳng hạn , có người sửa bài sẽ thúc đẩy tụi em viết bài, chứ muốn tự viết cũng ko biết đưa ai sửa giúp , học như thế sẽ tiến bộ hơn

Em hy vọng điều này sẽ được thực hiện , thank các anh chị

P

pinkgerm

uk, pàkon xem xét sao đj, em cũng muốn gia nhập một nhóm học củanhững mem 11 thui, giúp nhau cùng tioến, cùng đậu đại học. nhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. nhóm này đã có ít nhất 2 người, mong ban quản trị xem xét, duyệt mau haaaaaaaaaaaaaaaaaa. thankssssssssssssssssss!!!!!!!!!!

D

daokhanhngoc

UH mình nghĩ đây là một ý tưởng hay ,mình thi khối C nên học tốt văn là điều cần thiết! Hay là mình họp nhóm trên yahoo cũng được! Các bạn post bài rồi góp ý cho nhau thui chứ để đủ giỏi mà chấm văn thì học sinh mình chắc là chưa đủ trình độ bạn ạ!

P

pinkgerm

pàkon họp thành một nhóm ha!!!! topic này sôi nổi chút nữa đj!!! mọi người ơi bọn mình cùng học, cùng góp ý cho nhau, mọi người có thjx hok nếu tớ nói sẽ giúp cả nhà mời thày giáo tớ làm quân sư quạt mo cho tụi mình!!!! OOOOOKKKKKKKKKKKKKKKKKKKK!!!!!!!!!!!!!!!!

H

hocmai9876

pàkon họp thành một nhóm ha!!!! topic này sôi nổi chút nữa đj!!! mọi người ơi bọn mình cùng học, cùng góp ý cho nhau, mọi người có thjx hok nếu tớ nói sẽ giúp cả nhà mời thày giáo tớ làm quân sư quạt mo cho tụi mình!!!! OOOOOKKKKKKKKKKKKKKKKKKKK!!!!!!!!!!!!!!!!

uh
van tui cung te
bà con ah
giúp tui đi, lam sao de làm văn tốt đây, tui học tồi lắm

N

nc_style

Thk các bạn cùng tư tưởng giống mình, mong có các anh chị có kinh nghiệm để hướng cho tụi em học khá văn :(
THế thì còn gì bằng :D

E

emtrongmattoi99

Toi thay y kien do rat hay ,cho toi tham gia voi. Nhung viec dau tien la chung ta phai xac dinh thoi gian cu the .Toi hi vong ke hoach nay se duoc trien khai nhanh

K

kenguvan

dang bi tat trong cau binhluan ve van de tho moi giai doan 1930-1945 day ai biet giup tui voi

L

langkinhmauhong_nt2000

mình thay y kien do hay tuyet! minh cung muon tham gia,dieu chung ta can bay gio la ai se nguoi dung ra to chuc cau lac bo nay dong thoi chung ta con can mot nguoi hoc tot van de giup tui minh nua chu dung hok cac ban?

T

traimuopdang_268

Ý kiến này đc quá chứ lỵ..Văn học là nhân hoc..Học nhiều thứ..chug m' có thể đưa ra để cùng bàn luận

C

chieclabuon_35

hay đó,tớ cũng muốn tham gia. vậy tớ tham gia băng cách nào và phải làm nhữg gì ?

L

lucky_star114

tớ thấy ý kiến này hay đó!
tại sao hok ai có ý kiến j hết nữa dzậy?
tớ có ý này đã có tinh thần muốn cải thiện khả năng viết văn thì tại sao mình hok bắt tay ngay bây giờ luôn!
việc đầu tiên là tìm được một người có đủ khả năng để chấm bài của mọi người!
việc thứ hai là những người muốn tham gia họp lại một ngày nào đó để sắp xếp thời gian onl và "tuyên hứa" chắc chắn sẽ tham gia!
nếu mọi người thấy ý kiến của tớ có thể chấp nhận được thì nói cho tớ bik tụi mình cùng nhau cố gắng để nhóm văn 11 có thể hoạt động được nha! tớ thiệt sự rất muốn có điều kiện cùng nhau trao đổi học hỏi chia sẻ kinh nghiệm viết văn!
rất mong mọi người ủng hộ :)

Last edited by a moderator:
Top Bottom