Suy nghĩ về khoá LTĐB môn Sinh

A

anhtien_nguyen

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

bài giảng thì không có bài tập tự luyện, cập nhật bài giảng thì không đúng tiến độ. nếu Thầy bận, Thầy cũng phải đưa ra 1 thời gian cụ thể để tụi em biết chứ. Đã chậm lại với tiến độ khoảng 20 bài giảng rồi ạ... mặc dù, thi ĐH kiến thức chỉ tập trung ở chương trình 12, nhưng cũng không thể chủ quan. Em có cảm giác thầy đang bỏ rơi tụi em... em không làm khó thầy, nhưng Thầy hãy đưa ra 1 cam kết về lịch phát bài giảng để tụi em yên tâm... em cám ơn

=((=((=((=((=((=((

G

giapvantuan94

Hix, hocmai mở thêm nhiều khoá quá thành ra bây giờ chất lượng trở nên "loãng". Biết đâu khoá Sinh này rồi cũng sẽ giống như khoá lí thầy Nội nhỉ :( Mãi mãi ko ra bài giảng nữa :))

H

hokage9x

thầy Quang Anh đang cố ra bài giảng để bắt kịp tiến độ trương trình đấy. Các bạn ko thấy đã thêm được 3 bài mới rồi ak.

H

hocmai.cskh

bài giảng thì không có bài tập tự luyện, cập nhật bài giảng thì không đúng tiến độ. nếu Thầy bận, Thầy cũng phải đưa ra 1 thời gian cụ thể để tụi em biết chứ. Đã chậm lại với tiến độ khoảng 20 bài giảng rồi ạ... mặc dù, thi ĐH kiến thức chỉ tập trung ở chương trình 12, nhưng cũng không thể chủ quan. Em có cảm giác thầy đang bỏ rơi tụi em... em không làm khó thầy, nhưng Thầy hãy đưa ra 1 cam kết về lịch phát bài giảng để tụi em yên tâm... em cám ơn

=((=((=((=((=((=((
Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm và góp ý khóa LTĐB môn Sinh học của thầy Quang Anh.

Trong thời gian vừa qua, do nhiều nguyên nhân nên bài giảng môn Sinh học chưa được cập nhật theo đúng lịch học dự kiến, tuy nhiên Hocmai.vn và thầy Quang Anh luôn cố gắng hết sức, bằng chứng là đã có thêm 04 bài giảng được đưa lên tuần vừa rồi.

Theo lịch học dự kiến được cập nhật mới nhất thì từ nay đến ngày 22/12, Hocmai.vn sẽ bổ sung thêm những bài giảng bị chậm nhằm đảm bảo kiến thức ôn thi Đại học cho các em.

Chúc em luôn học tốt và thi đỗ.

Thân mến!

Top Bottom