Suy nghĩ của mình về trang web hocmai.vn

T

tranghbvip

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em là học sinh lớp 7, khi được biết trên ti vi về trang web này : em thấy nó rất bổ ích, là một sân chơi để cho các bạn học hỏi lẫn nhau, hiểu biểt nhiều điều thực tế xảy ra xung quanh chúng ta cho học sinh ( từ lớp 6 đến lớp 12 ) :). Từ lúc biết trang web thú vị này, mà em như biết ra nhiều điều hơn cho bài học . Ngoài việc hoc trên mạng ra, em cũng được lắng nghe một số ý kiến đóng góp, bổ sung cho phần kiến thức của mình thêm phong phú qua các diễn đàn, các bài giảng điện tử, các đề thi trắc nghiệm, tự luận của trang web:D. Em rất yêu thích môn học tiếng anh, em mong rằng trang web sẽ có thêm nhiều kiến thức về tiếng anh để em có thể biết được nhiều hơn. Và ngoài ra , cũng cảm ơn trang web: hocmai.vn, đã tạo cho chúng em một sân chơi lành mạnh và bổ ích sau những giờ giải lao trong mùa hè 2008 này. Chúc cho hocman.vn thành công hơn, mở rộng và phát triển nữa những kiến thức mới cho chúng em. Xin cảm on hocmai.vn đã tạo điều kiện cho em cũng như các bạn, các anh chị học sinh, sinh viên!(*):):D;):confused:

Last edited by a moderator:
S

shjnjchjkudo96

Bạn có ý nhĩ giống mình đó :)
Mình cũng đang định lập 1 topic để cảm ơn học mãi
nhưng bạn lại lập trước
híc..................
mà bạn nhầm rùi
ở học mãi chỉ ôn tập các kiến thức từ lớp 6 - 12 thui
và ôn thi ĐH, CĐ nữa
nói chung HM rất bổ ích
Cảm ơn học mãi :)

A

abcxyz1602y

Như mình đây, 1 fan cuồng nhiệt của môn Toán, thích thú + ấn tượng nhất vs phong cách giảng bài của thày Đạo Phương :x
Dù là web dành ôn luyện ĐH hay thi hsg, Olympiad, nhưng mà những anh chị sviên nào theo ngành Sư phạm, thì đây thú thực là 1 địa chỉ tin cậy và hữu ích ^^

N

ngochan95

mjnh` ba^y jo*` hoc. lo*p' 8 ma` chang nghi~ dc nhu cac' ban .minh` ko' the^? hoi cac' ban. 1 so^' dieu` ve^` mo^n toan' ko za^y.

G

girl_l0v3

paj? nOj' la` rat' rat' ..... (10 lan` luo^n.) bo? jch' :D
em rat' thik luOn :\"> vao` doa' muOn' ly' giai? dieu` ji` chj? vjec pOss bai` cu?a minh` le^n la` Ok. bjs luO^n cach' giai? quyEt' :)>-

H

halo_vip

hocmai.vn rất là thú vị
nó cung cấp cho em khá nhiều thông tin thú vị
web hocmai.vn như là ngôi nhà thứ 3 của em vậy(sau lớp học ;)))

T

trueblue13

học mãi rất bổ ích , tuy nhiên thỉnh thoảng đề kiểm tra vẫn có sai sót , mong học mãi cố gắng khắc phục để hoàn thiện hơn !

L

lucky69

Minh bik trang web nay wa sach bao. No rat thu vi. Trong do co cac bai kt de minh co the bik dc hoc van cua minh toi dau. Minh chuc hocmai.vn se ngay cang phat trien va co nhieu trag muc hay cho tat ca moi nguoi

B

bupbe_dautay

Từ khi biết trang web này đến giờ, lúc nào em cũng thấp thỏm mong đến ngày được lên mạng để xem học mãi có gì thay đổi không, em học được rất nhiều điều về kiến thức cũng như những vấn đề khác trong xã hội, đời sống ở nơi đây, bao nhiêu buồn vui cùng có với những người bạn mới, hay chỉ cần 1 lần không vào được diễn đàn là thấy khó chịu rồi, trang web này giúp bao thế hệ học trò thêm trưởng thành, không phải trên giảng đường ở lớp.........mà chỉ 1 nơi trên mạng online.....

B

banhuyentrang123

học mãi là một địa chỉ học online mà mọi người đều rất để ý trên mạng và được quảng cáo rất rộng rãi trên các phương tiện truyền thông
đầu tiên mình xin cảm ơn người bạn đã lập topic này nhé
mình thì biết học mai qua mạng do bạn bè giới thiệu lúc đầu thì trả biết gì nhiều mấy nhưng sau qua một vài năm tiếp xúc thì mình thấy học mãi rất bổ ích cho các lứa tuổi nhất là tuổi học trò đó là sân chơi bổ ích cho mọi người
học mãi là ngôi nhà thứ hai của em
chúc họcmai ngày càng phát triển hơn

K

kakas

mình thì biết học mai qua mạng do bạn bè giới thiệu lúc đầu thì trả biết gì nhiều mấy nhưng sau qua một vài năm tiếp xúc thì mình thấy học mãi rất bổ ích cho các lứa tuổi nhất là tuổi học trò đó là sân chơi bổ ích cho mọi người
học mãi là ngôi nhà thứ hai của em
chúc họcmai ngày càng phát triển hơn

Lạy mợ!

Hocmai.vn mới ra đời từ tháng 4/2007 thôi ợ! Lấy đâu ra tận một vài năm nghiên cứu và tiếp xúc. Khiếp thế!

Hocmai.vn đúng là địa chỉ tin cậy cho học trò trong cả nước, nhưng không phải ai cũng biết cách dùng nó một cách hiệu quả nhất!

S

seagirl_41119

Trước đây mình rất ghét môn văn,nói đúng hơn là sợ nó vì học kém nó mà.Rồi một lần mình cần sự trợ giúp với các đề văn,mình bắt đầu post bài lên để mọi người cùng thảo luận.Rồi mình bắt gặp những bài viết cần giúp đỡ như mình,mình đã tham gia trả lời và đc cảm ơn,lúc đó mình vui biết mấy.Từ khi tham gia diễn đàn mình không những nâng cao đc kiến thức mà còn cảm giác tự tin hơn,mình luôn cho rằng mình kém cỏi,k giúp đc ai nhưng những lời cảm ơn của mọi ng đã làm mình suy nghĩ lại.Mình bắt đầu thik vào diễn đàn.trước toàn rình máy tính để chat thui,nhưng h mình hầu như toàn vào diễn đàn.Điều mình tiếc nhất đó chính là mình tham gia học trên hocmai.vn lâu rùi nhưng đến tận gần đây mình mới phát hiện ra sự bổ ích và thú vị của diễn đàn.Nhờ diễn đàn mà mình nâng cao đc kiến thức của nhiều môn,đặc biệt là môn văn.Rất cảm ơn diễn đàn cùng toàn bộ mọi thành viên của diễn đàn.Chúc diễn đàn ngày càng thu hút mọi ng tham gia.

P

pqnga

HIHI từ ngày nhà mnihf có mạng đến giờ mỗi lần mở máy là mình chỉ vào có http://hocmai.vn không ak`
Thật ra mà nói từ lúc tham gia diễn đàn mình cảm thấy mình tự tin hơn hẳn... và thêm nữa là quen bít nhìu bạn bè giúp đỡ mình trong học tập
Nói chung hocmai đúng là nơi rất bổ ích và rất thu vị
Bi giờ thì mình nghiện hocmai còn hơn là nghiện mấy trò điện tử nữa naz`

T

thanhthuytu

Tuy mình biết đến trang web này mới một tuần thôi. Nhưng mấy buổi đầu, mình đã nhận đã được sự nhiệt tình của các anh chị quản lý trên trang web này. Mình lúc trước rất ghét và rất sợ môn anh văn, mình không thể nào làm được một bài viết hoàn chỉnh. Nhưng từ ngay buổi đầu, mình đã được các anh chị giúp đỡ mình. Mình dần dần viết được và bắt đầu yêu thích môn anh văn. Mình sẽ luôn cống hiến những kiến thức gì mình biết được để có thể giúp các bạn, được củng cố thêm nhiều kiến thức và biết nhiều kinh nghiệm. Em chân thành cảm ơn ban quản trị, các anh chị quản lý và các bạn trên diễn đàn. Chào thân ái! Jasmine Hương.

S

seagirl_41119

Vậy là bây h mình đã là MOD trong diễn đàn,diễn đàn ngày càng thân thiết với mình.Mình hok bít mình đã đóng góp đc những j cho diễn đàn nhưng mình vẫn luôn cố gắng để xây dựng diễn đàn như mọi mem và MOD khác.Điều mình mong muốn nhất đó là diễn đàn ngày càng phát triển,càng đc nhiều ng biết đến và ngày càng có ích cho mọi ng.Mình đã giới thiệu cho nhiều bn tham gia diễn đàn và các bn ấy đều thấy thú vị.Một lần nữa cho em gửi lời cảm ơn đến những ng đã thành lập ra trang học mãi này

H

happinessforyou

diễn đàn dạo này kém sôi nổi hơn :-< đặc biệt là box văn :( chắc mọi người đang bận thi :-<

Top Bottom