Sức mạnh của giấc mơ

P

phamminhkhoi

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Sâu thẳm trong mỗi trái tim, luôn có một ánh lửa kì diệu thắp sáng cho trí tưởng tượng của chúng ta. Và từ lúc buổi bình minh của loài người, sức mạnh "TÔI CÓ THỂ" đã đem con người đến gần với nhau hơn.
Chẳng có gì là tầm thường trong thế giới này và mỗi chúng ta đều có một vai trò quan trọng.

Cảm nhận từ ngọn lửa bất diệt là bài học đưa chúng ta đến gần hơn với sức mạnh của mơ ước
Khi cuộc đời trao cho ta những gì đẹp nhất để phân biệt ta với những ngời còn lại, chính sức mạnh của ước mơ đã mang chúng ta tới đỉnh vinh quang cao vời vợi này

Trí tuệ của bạn sẽ đưa bạn đi xa, còn lại tất cả là ở tấm lòng
Và bạn sẽ chợt nhận ra rằng, chính bạn tạo nên số phận của mình
Mỗi bé trai bé gái đến với cuộc đời này, đều mang theo món quà của hy vọng và sáng tạo

Cảm nhận của ngon lửa bất diệt là bài học đưa chúng toa tới gần hơn với sức mạnh của mơ ước và chính sứa mạnh của mơ ước đã mang chúng ta tới đây- tới đỉnh vinh quang này.
Có một sức mạnh tuyệt vời trong tất cả chúng ta mà chúng ta là những người phải khai thác chúng.
Chính cái khoảnh khắc bạn nghĩ mình không thể
bạn sẽ khám phá ra rằng mình HOÀN TOÀN có thể
Sức mạnh của giấc mơ khiến chúng ta tin vào những điều tưởng chừng không thể, cho bạn dũng khí để vượt qua nỗi sợ hãi
Bất kể bạn đang ở đâu để vươn tới những ngôi sao của riêng mình....
Để nhận ra cái được gọi là sức mạnh của ước mơ đó chính là con đường đưa bạn đến thành công

T

thienthan74

Khi bạn tin rằng mình HOÀN TOÀN có thể

Thì mọi việc sẽ trở nên dễ dàng hơn...

" đầy chất nghệ thuật"...

Top Bottom