Sửa bài viết

wone2009@yahoo.com.vn

Học sinh
Thành viên
1 Tháng tám 2018
88
65
36
18
Tây Ninh
THCS Chu Văn An
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

My hobby is draw anime people in the free time.I'm started the hobby is one year ago. I'm learned it to my friend Tien because she is draw anime people very beautiful. I'm shared my hobby with my dad. I'm learnd draw anime people is it not difficult, if i effort then i can draw it verry beautiful. I like drawing. I will become a painter in the future.
Mọi người ơi em đã viết đoạn văn trên, mọi người giúp em chỉnh sửa hoàn chỉnh bài trên được không ạ, mọi người giúp em nha em sắp thi tiếng anh nói rồi

phuongdaitt1

Cựu Phó nhóm Tiếng Anh
Thành viên
6 Tháng mười hai 2015
1,886
4,315
496
Tiền Giang
HMF Forum
My hobby is draw anime people in the free time.I'm started the hobby is one year ago. I'm learned it to my friend Tien because she is draw anime people very beautiful. I'm shared my hobby with my dad. I'm learnd draw anime people is it not difficult, if i effort then i can draw it verry beautiful. I like drawing. I will become a painter in the future.
Mọi người ơi em đã viết đoạn văn trên, mọi người giúp em chỉnh sửa hoàn chỉnh bài trên được không ạ, mọi người giúp em nha em sắp thi tiếng anh nói rồi
My hobby is drawing anime people in my free time.I'm started this hobby is one year ago. I'm learned it from my friend Tien because she draws anime people (very) beautifully. I'm shared my hobby with my dad. I found that drawing anime people is not difficult. If I make effort, I can draw it (very) beautifully. I like drawing and I will become a painter in the future.
Có sáng tạo nhưng cần hoàn thiện hơn bạn nhé !
---------
Cảm ơn bạn đã đến với diễn đàn HOCMAI khi cần trao đổi, chúng tôi trân trọng sự cố gắng của bạn. Chúng tôi sẽ luôn ở đây và hỗ trợ bạn hết mình. Cố lên bạn nhé!

wone2009@yahoo.com.vn

Học sinh
Thành viên
1 Tháng tám 2018
88
65
36
18
Tây Ninh
THCS Chu Văn An
My hobby is drawing anime people in my free time.I'm started this hobby is one year ago. I'm learned it from my friend Tien because she draws anime people (very) beautifully. I'm shared my hobby with my dad. I found that drawing anime people is not difficult. If I make effort, I can draw it (very) beautifully. I like drawing and I will become a painter in the future.
Có sáng tạo nhưng cần hoàn thiện hơn bạn nhé !
---------
Cảm ơn bạn đã đến với diễn đàn HOCMAI khi cần trao đổi, chúng tôi trân trọng sự cố gắng của bạn. Chúng tôi sẽ luôn ở đây và hỗ trợ bạn hết mình. Cố lên bạn nhé!
em cảm ơn anh nhiều lắm ạ:):):)

Alice Linh

Học sinh mới
Thành viên
13 Tháng mười hai 2018
2
0
1
18
Nghệ An
THCS TT Quan Hanh
My hobby is drawing anime people in the free time . I started the hobby _ one year ago. I learn it with my friend Tien because she draws
anime ' character very beautifully . I share my hobby with my dad. I find drawing anime people is _ not difficult, if i effort , i can draw it very
beautifully
. I like drawing. I will become a painter in the future.

Phạm Dương

Cựu Cố vấn tiếng Anh
Thành viên
24 Tháng mười 2018
1,599
2,859
371
Hà Nội
Đại học Thương Mại
Phần sửa chữa lại thì có mn bên trên đã giúp em chi tiết rồi nhé ^^ Bên cạnh đó, em có thể thêm một số ý sau:
- Em thường vẽ tranh khi nào?
- Sau khi vẽ xong, thì em làm gì? Chia sẻ cho bạn bè, bố mẹ hay chị em?
- Ai có giúp đỡ gì em khi em vẽ không? Hay em tìm hiểu cách vẽ ở đâu?
- Việc vẽ tranh giúp em cảm thấy thế nào sau những giờ học mệt mỏi?

• Like
Reactions: phuongdaitt1
Top Bottom