Sự ra đi của SUPER MOD Hoàng Anh

Status
Không mở trả lời sau này.
H

honghai9x

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Anh Hoàng Anh tuy mới dạy chúng ta được 5 ngày nhưng sự ra đi của anh ấy là một sự tổn thất lớn lao.Lớp học của cũng ta cũng dần dần tan rã.Vậy mình viết bài viết này để tìm ý kiến có nên duy trì lớp hay là mỗi cái nhân sẽ tự mình học hỏi.Tôi cảm ơn mọi người vì đã cho ý kiến.

Last edited by a moderator:
C

crazyfrog

Anh Hoàng Anh tuy mới dạy chúng ta được 5 ngày nhưng sự ra đi của anh ấy là một sự tổn thất lớn lao.Lớp học của cũng ta cũng dần dần tan rã.Vậy mình viết bài viết này để tìm ý kiến có nên duy trì lớp hay là mỗi cái nhân sẽ tự mình học hỏi.Tôi cảm ơn mọi người vì đã cho ý kiến.
Nó mà off được anh cắm đầu xuống đất ngay cho em coi. Yên tâm là nó ol nhưng để invi

T

tranquang

>>> Hoàng Anh có hứa với anh là sẽ cố gắng duy trì đều đặn sự liên lạc với Diễn đàn mình.

Anh nghĩ, các em cần "thẳng chân mà bước, thẳng đầu mà đi", đừng lo lắng và sợ hãi chứ?

Lớp học vắng lớp trưởng thì sẽ có lớp trưởng khác, không nên vì một người mà phải bỏ đi lợi ích chung của rất nhiều người em àh!

Thêm nữa, bọn em sẽ có sự giúp đỡ nhất định từ các thầy cô của Hocmai.vn thông qua Diễn đàn này! Yên tâm đi nhé?

C

crazyfrog

Nhưng anh ấy cắt mạng rồi mà chả lẽ ra ngoài quán dạy à anh.
Thế anh hỏi em nhé. Em có thấy phụ thuộc vào Hoàng Anh khi học không ? CHắc chắn là không. Hoàng Anh cũng như tất cả những ai phụ trách các box trên hocmai, chỉ có vai trò giúp đỡ khi bọn em quá cần đến chứ không phải lúc nào cũng có thể ở bên cạnh bọn em để giúp đỡ. Vì thế theo anh, các em cứ nên duy trì cái lớp đó và tập đứng bằng đôi chân trần của mình.....

1

153

cậu hỏi thế này o sợ anh HA buồn àh ?
Mình ,Ngân, Trang , Đồng,Huy đều đang tự học đấy thôi ..^^
qua 5 buổi học rút ra đc cách học cho mình hiệu quả đó là học xong thì lên laàmbài 15 phút từ cơ bản đến nâng cao ^^
sẽ không khó khăn lắm đâu ^^
anh HA chỉ là người dạy , trợ giúp cho bọn mình thôi mà ^^
Tự học đi ^^

H

honghai9x

Chỉ có 10 phiếu nên mọi người vote nhanh để tối còn họp.Mình viết bài này nhằm thăm dò ý kiến thôi.Chứ hết ngày hôm nay mình chính thức chia tay các bạn.Mong 7 ngày học sẽ để lại cho các bạn 1 người như mình.Còn lý do thì có nhiều không tiện viết ra hết dc:D:D:D

Last edited by a moderator:
K

kingvip

Bầu xong thì minh` khoá nha tránh trường hợp spam . Mình cho một phiếu Có.Mọi người sẽ vẫn cùng nhau học

H

hoanghaily

Anh có ý kiến thế này vắng anh HA thì các em có thể linh động sắp xếp học với nhau theo một cách khác. Anh đề nghị thế này cả nhóm sẽ đặt ra chủ đề cho hàng tuần và ôn tập, tự học theo chủ đề đó. Tất cả các vấn đề thắc mắc có thể tập trung lại học nhóm và cùng giải quyết dưới sự giúp đỡ của anh Tuấn một tuần tầm 1 hay 2 buổi gì đó; hoặc các câu hỏi khi chưa thống nhất có thể hỏi HA. Học nhóm hay tự học đều có lợi ích của riêng nó vấn đề là các em muốn sắp xếp nó thế nào thôi.
Chúc các em thành công :)

H

hoasakura

hờ hờ trước đay khi ko có anh HA chũng mình vẫn tự học cơ mà còn việc học nhóm khi nào sẽ họp các cậu báo tớ với nhé tối nay tớ phải đi có việc nếu các cậu có họp thì báo tin cho tớ với nhé :D

S

suphu_of_linh

đương nhiên là bọn mình vẫn tự học được..., mình đang đi và học hành bằng chính trí tuệ và đôi chân của mình cơ mà...., có phải chân của anh HA đâu...., anh HA chỉ là chỉ đường để đi cho đúng thôi..., và mình cố gắng hết sức mình để đi tới đích cao nhất...

...., hơn nữa..., có phải là HA ra đi mãi mãi đâu...;)), ổng thỉnh thoảng vẫn lượn vào đấy chớ...;))..
zới lỵ có bài ghi âm bài giảng anh HA hứa gửi cho các mem òi...., lo giề chớ...:D

thôi, bi h là bọn mình tự học với nhau, học thật giỏi, làm bài thật say...., ko spam loãng chủ đề...., tớ lock top đây....

L

lehoanganh007

;));)) khụa khụa
anh sắp tới : 13/9
thi vô BKAV
cho nên có khi lại học online trong hocmai
gọi cho chị bưu điện nối lại net
nhuưg mà học 1 mình ;))
ko nhóm ji cả ;))
đến lúc nào thi xong anh lại quay lại với các chú ;))
căn bản định ôn thi nhưng mờ trường này học cũng ngon
;)) đăng kí thi đi luôn ;)) ;)) ;)) ;)) ;))

T

tobzo

Lock rồi còn mở ra. BKAV thi thế nào hả anh, có cho học sinh chưa tốt nghiệp thi không.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom