Sóng + Hóa hay

C

chichken12t1

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Lần này mình thấy Sóng là phần tương đối không an tâm trong lý với các bạn.Mình xin share thêm 1 tài liệu sóng và ĐXC.Trước hết là sóng.Tương đối đầy đủ dạng thi ĐH hằng năm.1 số dạng mới cũng chỉ mở rộng trên phương diện trên này.Mong các bạn cho ý kiến.:) Tài liệu hay, mình khuyên nên xem qua.
À quên , đọc là xem hết , dạng ở đây từ khó đến dễ.Cơ bản đến nâng cao.Đọc xong là lấy đc 1 điểm ;))

Attachments

• SONG.doc
    925 KB · Đọc: 0
Last edited by a moderator:
C

chichken12t1

sr anh em, quên mất tập '' Những bẫy hóa thường gặp khi thi ĐH''.Thôi hôm sau post với ĐXC cả thể.hề

C

chichken12t1

Cái nào chọn lọc nhất , hay nhất mình hứa sẽ post nếu có thể.Để các bạn không phải vất vả tìm tl mà chưa chắc đã hay.:)

D

dat_nm93

Cái nào chọn lọc nhất , hay nhất mình hứa sẽ post nếu có thể.Để các bạn không phải vất vả tìm tl mà chưa chắc đã hay.:)
Ok. thoi gian khong con nhieu nua. nuoc rut than toc da den. Ban co gi hay thi post len cho ca nha cung xem nhe. Dac biet nhung tuyet chieu, ky xao,...
Thay mat ca nha cam on ban truoc. Thank thank.:)

M

mhuong29

Đúng rồi đó, có tài liệu gì hay thì bạn post lên diễn đàn cho mọi người tham khảo vs nhé! nhưng mà nhanh nhanh lên, ko thì bọn mình ko còn thời gian mất! Cảm ơn bạn nhiều.

Top Bottom