so sánh

Y

yumi_26

Tập A được xem như là tập có 1 phần tử mang tên rỗng
Còn tập B là tập rỗng, có nghĩa là ko có phần tử nào!

Last edited by a moderator:
T

truongtrang12

bài này cạu nhock em này ra quá dễ bài lúc nãy mới hơi kho khó nhưng mà
nhock em ơi thay hình thang bằng hình tứ giác hả nhock
chị là girl nha đừng gọi là anh

T

truongtrang12

nhock biến đi đâu roài trả lời chị đi nhock em...thì chị mới biết đường giải chứ

H

hoanghiep6498

hihi em mới lên lớp 6 nên chỉ đc bài thế này thôi ạ
khoảng 1 học kì nữa các chị sẽ lác mắt hehe

T

truongtrang12

sao chứ hehe chị chờ xem lag mắt thế nào đây
bài này em đưa lên đây làm gì

D

ducanh123456789

sự khác nhau giữa hai tập hợp đó là:
Tập A có 1 phần tử, đó là rỗng
Tập B không có phần tử nào cả

M

mailinhvitco

Em tên là Hằng, thấy các anh chị giỏi quá em cũng có một bài góp zui nè: người ta dùng xe tải , xe Bông Sen và xe đạp chuyển lương thực từ kho A đến kho B. Để đến kho B cùng một lúc, xe đạp đi trước xe Bông Sen 20 phút , xe tải đi sau xe Bông Sen 10 phút. Tính quãng đường đi từ kho A đến kho B và vận tốc xe Bông Sen, biết rằng vận tốc xe tải là 36 km/h,vận tốc xe đạp là 12 km/h.
Ai làm được em xin bái phục!
:khi (91)::khi (91)::khi (91)::khi (91)::khi (91)::khi (91)::khi (91)::khi (91)::khi (91):

G

giotuyet1997

Dễ thui

:p:p:pTớ hỏi:
1kg gạo

1kg bông bao nào nhìu hơn:)>-:)>-:)>-:)>-o=>o=>o=>@-)@-)@-)@-)@-)@-):-*:-*:-*:-*:-*:-*:eek::eek::eek::eek::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

H

hoanghiep6498

Em tên là Hằng, thấy các anh chị giỏi quá em cũng có một bài góp zui nè: người ta dùng xe tải , xe Bông Sen và xe đạp chuyển lương thực từ kho A đến kho B. Để đến kho B cùng một lúc, xe đạp đi trước xe Bông Sen 20 phút , xe tải đi sau xe Bông Sen 10 phút. Tính quãng đường đi từ kho A đến kho B và vận tốc xe Bông Sen, biết rằng vận tốc xe tải là 36 km/h,vận tốc xe đạp là 12 km/h.
Ai làm được em xin bái phục!
:khi (91)::khi (91)::khi (91)::khi (91)::khi (91)::khi (91)::khi (91)::khi (91)::khi (91):
nên post vào box 5 vì đây là bài lớp 5
ở đó sẽ nhiều người ủng hộ hơn
mình sẽ ko giải ở đây

Top Bottom