số lần học

B

bi.mit.bi

Chào mừng em đến với diendan.hocmai.vn.
Số lần học 1 bài giảng:
- Đăng kí trọn gói: 10 lần/ 1 bài giảng
- Đăng kí theo từng bài giảng: 5 lần/ 1 bài giảng

H

huongnhai230

Bạn lưu ý nữa là số lần học đó chỉ có tác dụng khi khóa học chưa bế giảng thôi.

Khi đăng ký trọn gói khóa học mỗi bài giảng bạn được học 10lần từ khi đăng ký thành công tới ngày khóa học bế giảng.
Khi đăng ký học từng bài giảng bạn được học 5lần bài giảng đó từ khi đăng ký thành công tới ngày khóa học bế giảng
Như thế đồng nghĩa với việc nếu bạn còn số lần học mà khóa học bế giảng bạn cũng không học được nữa, thời gian bế giảng bạn xem ở trong khóa học đó. :))

Last edited by a moderator:
V

vitxiemtapbay

nhưng cho em hỏi khóa học khai giảng đc 1 tg rồi liệu em có theo được jhông zậy các anh chị

B

bi.mit.bi

nhưng cho em hỏi khóa học khai giảng đc 1 tg rồi liệu em có theo được jhông zậy các anh chị

Hình thức học trực tuyến giúp em chủ động sắp xếp việc học gì, vào lúc nào, học ở đâu theo thời gian và địa điểm phù hợp nhất với em. Vì vậy mặc dù các khóa học đã được khai giảng trước nhưng em vẫn có thể sắp xếp thời gian hợp lí để học bổ sung các bài giảng được cập nhật lên trước ngày em đăng kí khóa học. Nếu như đăng kí khóa học từ đầu, các bạn thường học theo lịch trình cập nhật bài giảng thì bây giờ em có thể ưu tiên nội dung nào mà kiến thức và kĩ năng còn yếu để bổ sung trước, hoàn thiện các nội dung còn lại sau.

H

huong.dt

:)
Không gì là không thể nếu bạn có quyết tâm. Hơn nữa học ở đây bạn có thể lựa chọn để học, phần nào cần trước bạn học trước, phần nào chưa cần bạn có thể học sau, có thể học học hết những bài giảng đã được mở mà không phải đợi chờ. Hi, học nhanh nhưng phải học hiệu quả đấy.

:khi (146)::khi (146)::khi (146):

Top Bottom