[SNTV] To Seagirl_41119

Status
Không mở trả lời sau này.
C

congchualolem_b

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hôm nay, một ngày mưa tầm tã, tớ trở về nhà với bộ dạng ướt lướt thướt như chuột lột, lại tan trễ, lại lỡ chuyến xe...tớ phải đợi rất lâu mới có xe để về nhà...Vừa để cặp xuống ghế tớ chợt nhìn sang tấm lịch....1-9, hôm là sinh nhật cậu rồi...tớ muốn làm cái j đó cho cậu, ít nhất cũng là 1 chút bất ngờ, nhưng vì chúng ta ở xa nhau quá, 2 đầu tổ quốc, nghe sao mà cứ vời vợi... Tớ chỉ có thể làm 1 topic đơn giản như thế này, dành riêng cho cậu, cho 1 sinh nhật thứ 2 mà tớ và cậu quen nhau...

Thuỷ, tớ cảm ơn cậu rất nhiều, khoảng thời gian đc cùng cậu làm mod ở box Văn...thực sự rất vui, tớ đc cảm nhận tình thương, tớ có cậu, tớ có mọi ng...chỉ tiếc là...cũng chính tớ đã đánh mất tất cả...để rồi cứ mỗi lần nhớ lại tớ lại thấy rất buồn... 1-5-2009, tớ và cậu đã cùng viết bài dự thi sinh nhật Học Mãi, 1-5-2010, chỉ mình cậu viết bài ở đó...tớ đã để cậu ở lại 1 mình, tớ xin lỗi Thuỷ...nhưng 1-5-2011, tớ sẽ cùng viết bài dự thi với cậu...1 bài viết ngay sau bài của cậu, để tớ và cậu lại cùng đc sánh vai như trước đây...

Khi cậu mở topic này ra thì đã sang ngày 1-9 rồi, tớ rất tiếc vì k trao nó tận tay cho cậu vào đúng thời khắc mà cậu mong ước nhưng tớ đã chờ đúng vào 12h đêm để post bài này lên...dành cho cậu...nhưng mong rằng lời chúc của tớ sẽ thành hiện thực, những lời cầu nguyện trong đêm sẽ đến tai của các thiên thần...và cậu sẽ gặp đc thật nhiều may mắn, thật nhiều hạnh phúc, nhiều niềm vui...Chúc cho tớ và cậu sẽ mãi là bn tốt, chúc cho cả 2 ta cùng thi đậu đh, chúc cho 1 ngày nào đó tớ và cậu sẽ đc gặp nhau... Và chúc cho ngày hôm nay cậu có 1 sinh nhật thật vui (ít nhất là vui vì món quà của tớ ^^).
Ngày này cách đây 17 năm, có 1 thiên thần bé xinh chào đời:

Cô gái với nụ cười thật tươi, đáng yêu luôn mang niềm hạnh phúc, tình yêu thương trao cho mọi ng xung quanh.

Cám ơn thiên thần...Cầu mong cho tất cả hạnh phúc sẽ đến với T :X

images

Còn đây là vài ngón ở trong chỗ của tớ :p đãi cậu nè ^^

ăn vậy no rồi nhá :p giờ là quà của tớ, 1 món quà thôi :">

Hột xoàn đấy nhá ;)) đó là ngôi sao may mắn tớ dành tặng cậu :-* Chúc cậu luôn may mắn :) Nó sẽ chở che và luôn bên cạnh, như tớ vậy ^^

M

meo_kute9x

chúc bạn sn vui vẻ bạn đang có 1 tình bạn vô cùng tuyệt vời đó
mong mọi điều tốt nhất sẽ tới với bạn

S

seagirl_41119

LOLEM luôn là người bạn tuyệt vời của tớ! Suốt cuộc đời này

ko dùng font chữ màu đỏ nhá em ^^

Last edited by a moderator:
H

hip.chickenz

em mà có dc 1 ng` bạn như chị Thủy chắc là vui lắm :) chúc chị Thủy sn vui vẻ , hạnh phúc và tình bạn của chị vs n~ người bạn ngày càng...thắm thiết hơn :-D

T

tomcangxanh

chị!!!!!!!!!!

Chúc chị sinh nhật vui vẻ, năm nay thi đậu đh này, rồi tiếp tục lãnh đạo box Anh^^

T

tranthuha93

chúc bạn có sinh nhật thật vui vẻ hạnh phúc, 2 bạn càng ngày càng gắn bó :)

N

nani_tam999

Chúc chị sinh nhật vui vẻ và đạt đc mọi điều ước tốt lành. Đừng wên em nha ^^

C

congchuatuyet_lc

Em chúc chj sn vui vẻ......mạnh khoẻ........học giỏi nhá..........
p/s: Chj ơi......chj có cái tên Thuỷ giống em chj ạ.......sướng quá.......trong diễn đàn này đc biết thêm một mem nữa tên Thuỷ.......
nào........một lần ­ nữa........HAPPY BIRTHDAY TO CHJ THUỶ...........

B

babykh0cnhe

chúc thủy sinh nhật vui vẻ
thêm tuổi mới xinh hơn nè , học giỏi hơn nè và chúc thủy đạt nhiều thành công trong cuộc sống quan trọng nhất là vượt qua tốt hai kì thi quan trọng là tốt nghiệp và đại học :x và chúc cho tình bạn của hai bạn ngày càng bền vững :)

HAPPY BIRTHDAY TO YOU!

D

diema3

Tôi đã hứa với bà rùi đó nha! Không thất hẹn ! Hok bà lại buồn ! Chúc sinh nhật vui vẻ và đạt được nhiều thành công trong cuộc sống

http://www.salem.k12.va.us/shs/moore/johnwoodensuccess.html

bà nhớ phải đọc cái này đó !
;))

điều muốn nói chỉ là cái đó thoai !
Dạo này kẹt xiền nên chỉ mua được thế thôi 1 hãy cố gắng nhé!

To get what you've never had you must do what you've never done !

K

kothechiuduoc

he chúc nhóm trưởng sinh nhật vui vẻ ;)
năm nay sẽ đỗ ĐH điểm thật cao :D
happy birthday to you!
tặng chị cái cờ Tổ quốc (mai Quốc Khánh mờ) ;))

images

Love,
sky^^

chị chèn lại ảnh cho em nhá. PLB

Last edited by a moderator:
H

hocmai510

Chúc bạn sinh nhật vui vẻ.
Thêm một tuổi mới.

:khi (176)::khi (4)::khi (176)::khi (176)::khi (4)::khi (4)::khi (110)::khi (110)::khi (56)::khi (56)::khi (34)::khi (141):

images

C

conan_131

Mong tình bạn sẽ sống mãi trong hai bạn.Hãy trân trọng nó.
Thi đậu đại học nhé.

C

cucai_ngo

hôm qua chồng mất mạng, nên giờ mới lò dò vào pic này được
nhanh nhỉ, hôm nào chồng mới quen vợ là một cô bé lớp 10 vui vẻ xinh tươi, vậy mà giờ vợ đã bước sang tuổi 18 rồi, cũng chẳng mấy chốc nữa vợ sẽ thi ĐH, là sinh viên, ra trường đi làm, rồi ... lấy chồng sinh con :p
nhân dịp vợ già thêm 1 tuổi, chồng chúc vợ ... ơ mà chúc gì được nhỉ, chồng thấy vợ vẫn luôn xinh tươi, vẫn luôn sống thật vui vẻ và luôn cố gắng vì tương lai phía trước đấy chứ. thằng bạn cùng phòng với chồng biết xem bói thì nó bảo vợ năm nay nhất định đậu rùi, không phải chúc, hehe. vậy nên chúc cho những điều tốt đẹp nhất sẽ luôn mỉm cười với vợ này... chúc cho vợ năm nay sẽ làm được tất cả những điều mình mong ước này (không chỉ là đậu ĐH đâu, mà sẽ làm được nhiều hơn thế nữa :p)
haiz, cũng chỉ 1 năm nữa là vợ ra hà nội học rồi nhỉ. ra đó khi nào rảnh thì lên trung tâm chơi với các anh chị, các anh chị ấy vui tính lắm :p. rồi hi vọng 1 ngày nào đó khi chồng quay về rùi, chúng ta sẽ gặp nhau :p

P

phalaibuon

Thay mặt TSHM , chị gửi tới em lời chúc tốt đẹp nhất. Chúc em luôn hạnh phúc và thành công. ^^!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom