[SNTV]Thanhhai12a2- happy birthday to you!

Status
Không mở trả lời sau này.
T

teatrinh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

ANH!
Em vẫn thích gọi vậy dù lâu ùi em không được nói chuyện với anh, ở hà nội giờ hơi lạnh ( thực tế là sắp rất lạnh) anh ở đó chắc có tuyết, thích nhỉ...

giáng sinh này là sinh nhật anh, anh may mắn thật đó, sinh vào ngày đẹp thế chứ lị, chắc giờ anh có nhiều bạn lắm đây, quên luôn em gái này rồi, hix, em đùa đó...

em tính rồi, em sẽ làm party ~O) tặng anh và xin anh ở lại ăn ké bánh kem, lâu ùi em chưa ăn..........hìhi.
khi nào anh nhớ gửi e cái pic nha, chẳng biết bây giờ anh thế nào, hì, thôi em dài dòng quá...vào chủ đề chính thui!

Let' go!

images

hi, anh thổi nến đi!
PHÙ.........Ù,
anh nhắm mắt lại và ước nào!

sinh nhật thì sẽ không thể thiếu hoa...
images

và quà

em nghĩ mãi rồi, em sẽ tặng anh một thứ............

một chuyến bay về nhà đúng dịp giáng sinh nha, anh về nhớ ghé qua thăm em, em cũng đang ở nhà ôn thi cuối kì, 25 em mới ra hà nội cơ.......keke

và chiếc khăn này nữa, giữ ấm để không bị viêm họng nha anh.hi

[MUSIC][FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/6rYoZSpwop[/FLASH][/MUSIC]

Last edited by a moderator:
B

bibi.lun

HBPD :'x
1 sinh nhật nhìn rất đẹp, đầy ý ngĩa
và mag đậm chất gần Noel
chúc bn luôn thành côg và may mắn trog cuộc sốg

^^~

T

thanhhai12a2

cảm ơn em gái nhiều lắm, từ ngày anh vào đợt thi, bận bịu đến giờ, rồi em gái vào đại học, thành người lớn ...
anh gần như không nhớ ngày sinh nhật của mình nữa cơ, vậy mà em gái vẫn nhớ ...
hì, đang bị xúc động, giáng sinh bên này không có tuyết, cũng không có ai ra đường chơi giáng sinh cả, mọi người ở nhà sum họp gia đình. anh cũng muốn sum họp gia đình, hì, lúc anh về em gái đã lớn thế nào rồi nhỉ, không được quên anh đâu đấy ^^

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom