[SNTV] - Kỉ niệm 16 năm caonguyenpc tròn 1 tuổi

M

mua_sao_bang_98

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

[SNTV] - KỈ NIỆM 16 NĂM CAONGUYENPC TRÒN 1 TUỔI.

nick hocmai.vn: cáo nguyên
Sinh nhật: 20/2 <gần giống ngày của mk 20/12 ^_^>
Nick fb:
địa chỉ nhà: trên đồi cao nguyên có mấy bầy cáo cứ nhìn thao láo thể nào cũng thấy mấy con cáo rất láo, mà con nào láo nhất là pc nhà mk! ^_^ đùa chứa làm cho vần thôi chứ em ấy không có bị láo đâu ^_^ chỉ hơi ngổ ngáo tí thôi ^_^

e hèm! Hôm nay mùng 2 tết ta lặn lôi lên đây mở tiệc sinh nhật cho chú, Chúc chú ngày càng đẹp trai, hay ăn chóng lớn. Chúc chú cũng gia đình ăn Tết vui vẻ, năm mới an khang thịnh vượng.

Quà hả? À để lát nữa. Chưa hát chưa up....

Tiệc hả?

được chưa nhóc!

Last edited by a moderator:
C

cherrynguyen_298

Sinh nhật vui vẻ và kiếm thật nhiều lì xì nha Cao Nguyên! Chúc bạn tuổi mới, niềm vui mới ngày càng học giỏi, sớm đạt được ước mơ của mình .....

P

phamvananh9

- Chúc sinh nhật zui zẻ.........!!>......................!!.....................!!>..........................................................

P

pinkylun

em chúc rùi cơ mà vẫn mún chúc típ =))
năm mới chúc anh mạnh khỏe
vạn sự như ý ợ :D
lì xì em cho anh rùi nhá
mấy trăm đo lun còn giề =))

T

toiyeu9a3

Chúc bạn sinh nhật vui vẻ
------------------------------------------------------------------------------------

S

sonsuboy

Chúc mừng sinh nhật

Chúc anh sinh nhật vui vẻ________________________________________________________________________________________________________________------------------------------------------------------------------------------

P

pesaubuon98

chúc e sinh nhật vui vẻ nhoa,chúc e sang tuổi mới học giỏi,đẹp trai nhiều nàng theo nè,...chúc những gì tốt đẹp nhất đến với e nha.

qua đây nhân dịp năm mới,chị chúc e và gia đình ăn tết vui vẻ và luôn luôn mạnh khỏe,làm ăn phát đạt,an khang thịnh vượng nha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

C

caonguyenpc

- Caonguyenpc xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người vui tết mà vẫn nhớ đến ngày sinh nhật của mình. Mình nhà có việc mấy ngày giờ mới lên cảm ơn được :)

Q

quynh2002ht

Snzz .......................................................................................

Top Bottom