[SNTV] HPBD Seagirl

Status
Không mở trả lời sau này.
C

congchualolem_b

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

01.09.1993

01.09.2011

Sinh nhật của Thuỷ.

Tớ đoán rằng cùng với tớ sẽ có nhiều người nữa cùng lập pic tương tự như thế này để mừng sinh nhật cậu... Cậu luôn được rất nhiều người yêu quý và họ luôn nghĩ cho cậu...

Tớ gửi đến cậu những dòng này sau những ngày dài tự kỷ, gọi là tự kỷ vì tớ chỉ ngồi độc một mình trong phòng, chìm trong những nhịp flow, dòng lyric của rap để giết thời gian... Những ngày dài vừa qua tớ sống trong những khó chịu, đau đớn và dằn vặt... Nếu cậu nghe bài rap “Mẹ của nó” thì có lẽ cậu sẽ hiểu tâm trạng của tớ lúc này...

Tớ lại nhớ về cậu và tớ đã nói câu đó vào ngày hôm trước trong inbox của cậu... Lúc ấy tớ đã vô cùng bế tắc, tớ gọi cậu để mong một tiếng trả lời, một câu đáp trả nhưng lại không hề có... Có lẽ đối với tớ điều đó quá xa xỉ, tớ ở đây, chừng ấy thời gian như cậu nhưng tớ luôn bị lãng quên... dù tớ luôn tự nói với lòng rằng đó là điều bình thường nhưng nhiều khi vẫn không kềm được lòng mà cười khẩy một cái rồi tự nhắc mình: “Đời mà !”.

Tớ kể cậu nghe... Hôm Vu Lan tớ được đến một ngôi chùa rất lớn ngoài ngoại thành thành phố. Đó là lần đầu tiên tớ đi cầu an sau một năm dài cày sâu cuốc bẫm... Không khí ở đó làm tớ thấy bình yên lạ, chùa chiền, hương khói... và cả những ánh đèn hoa đăng cứ trôi dài, trôi dài theo dòng sông... Nhìn vào đấy mà tớ mơ tưởng, ước nguyện của tớ, mong mỏi và những điều khẩn cầu trôi đi... Nhưng rồi sẽ về đâu giữa những dòng xoáy ? Tớ và cậu, và cả những người khác đều đã bơi đi trên một đoạn dài và cuối cùng cũng đến được đích... Nhưng chẳng hiểu sao tớ vẫn hụt hẫng, chán ngán một cách lạ lùng. Tớ tự hỏi lòng rằng tớ làm tất cả vì ai và vì cái gì? Tớ phấn đấu để mọi người phải nhìn tớ bằng ánh mắt khác nhưng đổi lại tất cả chỉ là con số 0...

Tớ xin lỗi... ngày sinh nhật của cậu tớ không nên nói những lời này, tớ nên chúc cậu nhiều và dành cho cậu những món quà thật đẹp... Nhưng chợt nghĩ lại, dù không có tớ thì người khác cũng sẽ làm việc đó, vì cậu luôn được nhớ đến...

Tớ... viết những dòng này chẳng phải để than thở hay kêu ca...

Tất cả là vì...

Tớ muốn nói...

Cậu luôn là nơi tớ tìm về để trải những dòng cảm xúc. Người bạn tốt !

Chúc cậu sinh nhật vui vẻ...!

Kí tên: PiTi

May mắn:

Niềm vui:

Hạnh phúc:

lam-the-nao-de-co-mot-ngay-hanh-phuc-ky-nang-song-danh-cho-ban-tre.jpg

Sẽ luôn bên cậu...​

K

kuckutkute

Mừng SN Sea :)
Chúc chị
...........................

Chả biết chúc gì nữa :p Cứng cả họng r` ý :">

H

hoang_tu_thien_than198

Chúc chị tuổi mới vui vẻ!
Bổ sung thêm cho chị Piti
Mong chị sẽ có được Tình yêu, sớm Sea nhé!

D

dung_92bn

chúc cưng sn vui vẻ nhé ^^. Săp thành tân sinh viên vui, may mắn nhé ^^.hok có quà đâu hum nào lên học chị đưa đi trà đá =))

A

anh_anh_1321

chúc chị sớm có đuôi ;))
cơ mà đưng có dại đưa bà Dung đi trà đá nhá chị, sạc nghiệp đấy =))

L

lananh_vy_vp

chúc chị sinh nhật vui vẻ, em định chúc chị gặp nhiều may mắn nữa nhưng thấy hơi thừa:p, chị đã có những người bạn cực tốt rồi ^^
[YOUTUBE]fR3ypOOLZ8c[/YOUTUBE]

V

valyn_khanh_hoa

Happy birthday to you

chúc chị sinh nhật vui vẻ ạ

Topic chưa đăng kí - Chị đk đi đã ^^

Last edited by a moderator:
1

1st.rika

Cảm ơn mọi người nhiều lắm! HIhi, đây là nick em trai Sea, sắp tới Sea sẽ xin nghỉ việc vì đi học xa, mà chưa có laptop, ko thể online lên diễn đàn đc nữa nên ko thể tiếp tục công việc, trước khi thi đã trì trệ công việc ùi,h đi học cũng thế thì ko tốt. Mong mọi ngươi giúp đỡ em trai mình. Hihi

H

hongnhung.97

Chúc chị sinh nhật vui vẻ ah :x. Em mò đến muộn quá :-S.
Thôi thế chúc chị Trung thu vui vẻ + may mắn :x. Những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với chị :x

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom