[SNTV] - Chúc mừng sinh nhật doraemon_chan

M

mua_sao_bang_98

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

CHÚC MỪNG SINH NHẬT DORAEMON_CHAN.

Thay mặt cho các mod/tmod khu vực ngoại khóa. Em lập pic này chúc mừng sinh nhật anh!

Còn đây là lời chúc của e nè:
Chúc mừng sinh nhật anh ngày này 14 năm trước tròn 1 tuổi nhé! (Theo fb a bảo chứ thực sự là em cũng chả biết a nhiêu tuổi đâu! hayzz)

còn đây là quà của a nè!

ặc! chết... chạy đến đây nhanh quá quà rơi ở đường rồi! để em đi tìm rồi zô đây tặng a nhá!

à mà đùa a thôi chứ cái đó là em làm để a tí khiêng quà về thôi! chứ quà em đây ạ

C%C3%A1ch-l%C3%A0m-h%E1%BB%99p-qu%C3%A0-sinh-nh%E1%BA%ADt-handmade-%C4%91%E1%BA%B9p-3.jpg

3 hộp nha! a cứ bóc từ từ! Mà đừng có đập máy tỉnh ra rồi a đi đập em nốt là e k chơi với a nữa đâu.

thiếu mấy cái bánh kem! em biết a tham ăn nên phải làm vài cái mang đến đây ạ!

<trông a giống như cái bánh kem này thì thích nhỉ! >

<cái này trông trẻ con quá chắc a chả ăn được đâu nhỉ. với cả cái này là đồ chơi thôi! k gặm được ạ>

thôi ăn thế không a bội thực hoặc lại giống cái bánh thứ nhất đó!

mọi người cùng zô đây ăn hộ anh ấy bánh và tha quà về nhà giúp a ấy nhé!

P

pesaubuon98

Anh cảm ơn em nhé :3 . :)
Hôm nay vừa vui vừa căng thẳng :v

a doraemon_chan e nghe nói hôm này vừa là ngày sinh nhật của a cũng vừa là ngày a thi à
thứ nhất:e chúc a thi tốt và đạt điểm cao trong kì thi này nhé,cố mà vợt điểm 10 luôn nghe a
thứ hai:hôm nay là sinh nhật a hả?a thi về chưa? ...mà a ở đâu ấy nhỉ?e chẳng biết địa chỉ nhưng vẫn cứ bay đến nhà a để gửi những món quà tặng sinh nhật a đây,mỗi quà của e mà a nhận không hết rồi đấy.chuẩn bị cái gì to to ấy để đựng quà e nhé!
món quà đầu tiên của em dành tặng sn a nè

tuy a là con trai nhưng e vẫn thích tặng bông hồng cho a đấy.đừng có mà hiểu nhầm ý gì của e đấy nhé.=))...Gửi đến anh những lời chúc tốt đẹp nhất, ngọt ngào nhất như những bông hoa này a nhá!Chúc sinh nhật hạnh phúc. -

Tiếp theo
đây là món quà bí ẩn lắm nhé
a cẩn thật khui quà,có thể trong đó có 1 cái gì đó khiến a giật mình đấy.e nói để a chuẩn bị tinh thần

Và đây.............
quà đặc biệt hơn:sinh nhật a em tự làm cái bánh này tặng a nè,thấy e khéo tay hông nè.=))nhớ khen e đấy nhá^^!

bánh sinh nhật 4 tầng lận đấy nhé!a tha hồ mà ăn đi,mà a nè a ăn nhiều quá kẽo bị thương thực đó nhé!ăn có hạn thôi còn để sức khỏe thi nữa đấy.ăn Bánh của mưa_sao_băng 1 ít thôi,còn ăn của e nữa chứ chừa bánh của e lại là không xong đâu đấy nhé,công tình mấy ngày trời e bỏ thời gian làm đấy.=)) =))

à mà e quên mất,quên gắn nến lên cho a chứ!
^^^^^^!

vèo.....vèo......e vừa mới chạy đi mua nến về cho a nè

để e gắn nến lên nhé!
ô mà a e chưa gắn nến sao a ăn hết 3 tầng trên rồi nè!
còn có 1 tầng trệt đó à,thôi mà kệ hông sao.=))

gắn nến rồi đó a cầu nguyện đi nhé!
chúc những lời a a cầu nguyện sẽ trở thành hiện thực...............

Nụ cười là một đường cong tuyệt hảo, nó làm phẳng những nếp nhăn trên khuôn mặt và khiến những ưu phiền trong tâm trí trở nên mờ nhạt. Chúc một ngày sinh nhật với thật nhiều nụ cười a nhé! Mong a luôn hạnh phúc,tràn ngập niềm vui và luôn thành đạt trong cuộc sống!^^ HaPPy BiRthDAy!

F

forum_

Chúc bạn sinh nhật vui vẻ .......... ;)

images

Và luôn hạnh phúc nhé....... :D

:) :p @};-

Ps: nick cũ của bạn là fly....fly à ? :3

M

mua_sao_bang_98

Tui làm cái này xong rùi bắt a ấy nộp thếu đấy! NÊn ai không mang quà đến là phải ăn hết bành kem với kẹo, cho chân bóc quà thuê cho a ấy luôn! Hêh

P

pesaubuon98

Sinh nhật vui vẻ nha doraemon_chan!

P/S: Mình chưa chuẩn bị xong qua! :p

hé hé
không có quà không dự được sinh nhật đâu ý nhé!:D:D
chị đùa thôi,cơ mà mỗi quà của chị với của mưa đã làm a ấy không có chỗ để chỗ cất giữ rồi,các em cần gì quà cáp nữa,với cả tới mấy cái bánh sn nữa cơ,a ấy ăn cũng không nổi đâu.=))

F

forum_

hé hé
không có quà không dự được sinh nhật đâu ý nhé!:D:D
chị đùa thôi,cơ mà mỗi quà của chị với của mưa đã làm a ấy không có chỗ để chỗ cất giữ rồi,các em cần gì quà cáp nữa,với cả tới mấy cái bánh sn nữa cơ,a ấy ăn cũng không nổi đâu.=))

Thôi đi chị :| . Bây giờ dù cho chị và chị Mưa có up hết tất cả các ảnh quà cáp , hương đèn ... Ấy nhầm hoa đèn :)) vào đây đi nữa thì anh ấy cũng ko có 1 cái kẹo để ngậm nữa là ... =))

Hình ảnh mang tính chất minh họa, ước lệ tượng trưng thôi :p

Ai muốn biếu quà thật thì hỏi add nhà , và cho nó phiêu = đường bưu điệng :D :3

E

eye_smile

Thôi đi chị :| . Bây giờ dù cho chị và chị Mưa có up hết tất cả các ảnh quà cáp , hương đèn ... Ấy nhầm hoa đèn :)) vào đây đi nữa thì anh ấy cũng ko có 1 cái kẹo để ngậm nữa là ... =))

Hình ảnh mang tính chất minh họa, ước lệ tượng trưng thôi :p

Ai muốn biếu quà thật thì hỏi add nhà , và cho nó phiêu = đường bưu điệng :D :3

Bưu điện not bưu điệng :))

Top Bottom