Sms

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hd_kinh_can_90

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Những lúc hai đứa nhắn tin với nhau cậu không bao giờ để tớ phải đợi lâu hơn 5 phút ...

Mỗi tối tớ luôn biết mình sẽ ngủ rất ngon vì không biết từ lúc nào, trước lúc tớ ngủ luôn có một tin nhắn rất iu từ cậu "ngủ ngon" không quên kèm theo "^^", vì khi nhắn tin cho nhau ít ai chịu dùng emotion đầy đủ như cậu á, điều này làm tớ thấy mình thật đặc biệt ...

Ở bên cậu tớ ít được hỏi thăm cậu, không phải vì tớ không quan tâm đến cậu mà vì khi có chuỵên gì cậu cũng nói với tớ nghe, dù biết tớ đôi khi cũng chẳng giúp được gì ;)).

Ngày tớ và cậu thích nhau này, ngày cậu bắt đầu thích tớ này, cả ngày modem tớ bị hư không onl đựơc này ... đều được cậu ghi nhớ rất rõ và cậu biết tớ đã ngạc nhiên đến thế nào khi cậu send cho tớ file word có ghi chúng không ^^.

Và tớ iu cậu vì tớ biết rằng mỗi khi tớ không vui chỉ cần nghĩ đến cậu và biết rằng có một người luôn quan tâm đến tớ - là cậu á :x ...

C

congchuatuyet_2009

Wa nghe lãng mạn nhỉ chị _ hd_kinh_can_90 _ Chắc chị hạnh phúc và vui vẻ lắm khi cóa ng` iu chu đáo tới vậy.
Chúc chị luôn vui vẻ nha! ^^

H

hd_kinh_can_90

cảm ơn em nhé! .................................... ai cũng sẽ tìm được cho mình cái mà ta coi là hạnh phúc mà, chị cũng mong em cũng sẽ tìm được cho mình niềm hạnh phúc của riêng em.

C

chandoi_ngo

tốn tiền , mất thời gian , lo đi mà học đi sau rồi mà yêu
rỗi hơi

H

hd_kinh_can_90

tốn tiền , mất thời gian , lo đi mà học đi sau rồi mà yêu
rỗi hơi
môĩ người có 1 cảm nhận riêng, cũng chẳng thể trách ấy đc, cũng tại xã hội bây giờ làm cho con người luôn có ý nghĩ xấu về thứ tình cảm trong sáng này, chắc cũng vì họ không phân biệt đc 2 loại tình cảm đó, nhưng k sao, suy nghĩ riêng của mỗi người mà, điều quan trọng là ở mình, mình có thể tạo dựng được 1 tình yêu trong sáng không? đó mới là điều quan trọng.

C

chandoi_ngo

chã đc bao lâu đâu , khoảng 2-3 tháng nữa là chia tay thôi
học đy
rỗi hơi

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom