sms yêu thương gửi tặng bạn bè nè..

T

thocon_blue

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:DHi mọi người. Đây là những tin nhắn bạn bè gửi cho tớ, tớ muốn chia sẻ cho mọi người cùng đọc cho vui. Nếu ai có tin nhắn nào hay hay thì cùng đưa lên nhé. Hi vọng mọi người sẽ tham gia nhiệt tình nhé...
- Có lẽ bạn không giỏi Địa nhưng bạn cũng biết tình yêu xuất phát từ đâu? Có lẽ bạn không giỏi Sử nhưng bạn cũng biết thánh valentin là ai? Có lẽ bạn không giỏi Sinh nhưng bạn cũng biết cấu tạo tình yêu gồm gì?Có lẽ bạn không giỏi toán nhưng bạn cũng có thể tính được tình yêu mãnh liệt làm đượcbao nhiêu điều kì diệu. Có lẽ bạn không giỏi Văn nhưng bạn cũng có thể nói được những lời ngọt ngào cho tình yêu của mình.Và bạn cũng không giỏi T.A nhưng để nói câu "I LOVE U" không phải là quá khó. Không cần biết ai viết send này. Hãy biết rằng nó được gửi từ best friends của bạn.....
- Đừng chọn vẻ bề ngoài vì nó là giả dối, đừng chọn vật chất vì nó có thể mất đi. Hãy chọn nụ cười vì chỉ có nụ cười mới hàn gắn con người, kết nối tình bạn là sự hạnh phúc cho cả cuộc đời...Gửi bạn lời chúc an lành cho thứ 2, may mắn cho thứ 3, nụ cười cho thứ 4, vạn sự tốt lành cho thứ 5, thành công cho thứ 6, ấm áp tình yêu cho thứ 7, cho ngày chủ nhật hạnh phúc...
-1nụ cười cho lòng thêm ấm áp, 1 ánh mắt cho hạnh phúc tràn đầy,1 lời nói cho trọn vẹn niềm tin, 1 cái nắm tay cho yêu thương còn mãi, 1 sự chờ đợi cho tình mãi bên nhau, 1 chút hờn ghen cho yêu thương tỏa sáng, 1 trái tim hồng cho tình yêu thủy chung....

Last edited by a moderator:
L

linhkute_10091997

những tin nhắn trên là của bạn bè tặng bạn à
hay đấy.....................................................

C

co_chu_nko

chào mình tên rùa mình muốn nhắn tin này cho ng bạn thân của mình tên nhím
bạn có biết ngay lúc này:có ai đó đang rất tự hào về bạn.có ai đó rất quan tâm đến bạn.có ai đó rất nhớ bạn.có ai đó muốn mang sự bình yên cho bạn.có ai đó mong bạn dc hạnh phúc.có ai đó muốn bạn được vui vẻ? có ai đó rất vui khi bạn là bạn của mình.có ai đó đang muộn gặp bạn hay gửi lời này đén bạn thân của bạn nhe!chuc nam moi vui vẻ

T

tieuquanchua

Hi mọi người. Đây là những tin nhắn bạn bè gửi cho tớ, tớ muốn chia sẻ cho mọi người cùng đọc cho vui. Nếu ai có tin nhắn nào hay hay thì cùng đưa lên nhé. Hi vọng mọi người sẽ tham gia nhiệt tình nhé...
- Có lẽ bạn không giỏi Địa nhưng bạn cũng biết tình yêu xuất phát từ đâu? Có lẽ bạn không giỏi Sử nhưng bạn cũng biết thánh valentin là ai? Có lẽ bạn không giỏi Sinh nhưng bạn cũng biết cấu tạo tình yêu gồm gì?Có lẽ bạn không giỏi toán nhưng bạn cũng có thể tính được tình yêu mãnh liệt làm đượcbao nhiêu điều kì diệu. Có lẽ bạn không giỏi Văn nhưng bạn cũng có thể nói được những lời ngọt ngào cho tình yêu của mình.Và bạn cũng không giỏi T.A nhưng để nói câu "I LOVE U" không phải là quá khó. Không cần biết ai viết send này. Hãy biết rằng nó được gửi từ best friends của bạn.....
- Đừng chọn vẻ bề ngoài vì nó là giả dối, đừng chọn vật chất vì nó có thể mất đi. Hãy chọn nụ cười vì chỉ có nụ cười mới hàn gắn con người, kết nối tình bạn là sự hạnh phúc cho cả cuộc đời...Gửi bạn lời chúc an lành cho thứ 2, may mắn cho thứ 3, nụ cười cho thứ 4, vạn sự tốt lành cho thứ 5, thành công cho thứ 6, ấm áp tình yêu cho thứ 7, cho ngày chủ nhật hạnh phúc...
-1nụ cười cho lòng thêm ấm áp, 1 ánh mắt cho hạnh phúc tràn đầy,1 lời nói cho trọn vẹn niềm tin, 1 cái nắm tay cho yêu thương còn mãi, 1 sự chờ đợi cho tình mãi bên nhau, 1 chút hờn ghen cho yêu thương tỏa sáng, 1 trái tim hồng cho tình yêu thủy chung....

hay nhỉ
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

T

thanhhaioke

mình cũng xin góp vui vài câu
-trời sinh ra 1+1=2 cớ sao lại 2:2=1.1 người buông tay 1 người ngã,1 người cất bước 1 người mong.1 người ra đi một người khóc,1 người quay lưng 1 nguời buồn,1 người lãng quên 1 người nhớ,1 người hạnh phúc 1 người đau.1 người ngồi đây lòng nhung nhớ,1 người ngồi đó tựa vai ai?Dành 1 phút để mong,dành 1 giờ để nhớ,dành 1 tháng để chờ,dành 1 năm để đợi,dành cả đời để yêu:love+love=very love,love-love=begin love,love.love=limitlesslove,love/love=only love.Thiên thần chào tôi và hỏi "con ước điều gì.Tôi cười và bảo rằng người đang đọc tin nhắn này sẽ luôn luôm hạnh phúc và may mắn trong cuộc sống.
-Bạn có biết mối quan hệ của đôi mắt không?Chúng chố cùng nhau,đi cùng nhau,khóc cùng nhau,cùng ngắm nhìn mọi thứ và ngủ cùng nhau.Nhưng 1 điều thật đặc biệt là chúng không bao giò nhìn thấy nhau...Tình bạn cũng như điều này vậy.Cuộc sống sẽ trở thành địa ngục nếu không có bạn bè.nhân dịp tuần lễ dành cho những người bạn tốt nhất của nhau hãy gửi tin nhắn này đến những người bạn đó và cả tôi nữa nếu tôi là 1 trong số họ.Hãy xem có bao tin nhắn trở lại với mình!Mình sẽ mãi là bạn của nhau nhé.Tình yêu còn có lúc chia tay nhưng tình bạn luôn là mãi mãi.

T

thanhhaioke

nữa nè:
- Thanh kẹo ngọt rất dễ mua nhưng 1 trái tim ngọt ngào thật khó kiếm.Cuộc sống ngừng llại khi bạn ngừng hi vọng.Hi vọng tắt khi bạn ngừng tin tưởng.Tình yêu mất khi bạn ngừng quan tâm.Tình bạn không còn khi bạn ngừng chia sẻ.Hãy chia sẻ điều này với những người bạn yêu thương.Cho đi không cần lí do và quan tâm không cần nhận cảm ơn.Hãy gửi thông điệp này đến những người bạn yêu thương nhất nhé.hjhjhj

C

canmongtay

hay lắm..thank bạn nhiều..sáng sớm qua đọc mấy dòng này..tuy không phải là những lời mình được nghe từ người khác nhưng cũng cảm thấy ấm lòng lắm..Thank bn nhìu nhé!;)

T

thanhhaioke

hjhj
không có gì.
bạn có sms nào hay thì cùng chia sẻ với mọi người na.

L

linhkute_10091997

:DHi mọi người. Đây là những tin nhắn bạn bè gửi cho tớ, tớ muốn chia sẻ cho mọi người cùng đọc cho vui. Nếu ai có tin nhắn nào hay hay thì cùng đưa lên nhé. Hi vọng mọi người sẽ tham gia nhiệt tình nhé...

vừa hay vừa ý nghĩa...........!!! :D:D:D...........................................................:):):):)

T

thanhhaioke

típ nha
-Khi tôi nhìn lại quá khứ ,tôi nhớ đến những giọt nước mắt mà tôi đã khóc,nhưng câu chuyện vui mà tôi đã cười,những điều mà tôi có được và những điều mà tôi đã đánh mất...Nhưng có 1 điều mà tôi không hối tiếc đó la ngày mà bạn trở thành bạn tôi...!cảm ơn về tất cả nha và cảm ơn vì bạn đã là bạn của tôi.Tôi sẽ luôn nâng niu ,giữ gìn và trân trọng tình cảm đó.Tình bạn này tôi và bạn sẽ cùng giữ gìn nha!yêu bạn nhìu!

Top Bottom