sinh nhật zui zẻ nhé chồng iu!

Status
Không mở trả lời sau này.
L

love_is_forever119

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Vào ngày 26/11/1993, ngày đẹp trời, một baby đáng iu đã ra đời. Trải wa 16 năm, baby ấy đã trở thành cô nàng cực kì xinh, nhưng zô cùng hung dữ:D. Một ngày đẹp trời, tình cờ tui lại trở thành bạn thân của cô nàng ấy..........Một ngày đẹp trời cô nàng ấy được "thăng chức", trở thành chồng iu dấu của tui:p. Vậy là còn 2 ngày nữa thui, sinh nhật chồng đến rùi. Mong chồng luôn zui zẻ mỗi ngày, ngày càng xinh, nhưng bớt hung dữ nhé!^^ Happy birthday chồng iu trucgiang002.
Đầu tiên là bành sinh nhật nà!

tiếp đến là đồ ăn nà,(đừng măm wé nhìu nhé! coi chừng..............:-SS:p)

Tiếp đến cùng hát mừng sinh nhật chồng nào!
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Happy-Birthday-Boa.IW6ODF98.html
tặng thêm một bài "ở thì hiện tại" chồng rất thích nà!
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Biet-yeu-Thuy-Chi.IW6OOF97.html

cuối là wà của zợ nà!

^^, mở ra xem có gì trong đó nhé! iu chồng nhìu:-*:-*

B

bohocditu1

Hjx bái phục các em luôn đó mới là học sinh mà đã có chồng có vợ rùi keke
Mặc dù hok bj't hai em là aj nhưng anh vẫn chúc trucgiang002 nếu không nhầm sinh nhật vui vẻ, đạt nhiều kết quả tốt trong học tập. Chúc hai em bên nhau hạnh phúc đến khi đầu bạc răng rụng hết hok còn cái nào ^^

B

bohocditu1

Hjx bái phục các em luôn đó mới là học sinh mà đã có chồng có vợ rùi keke
Mặc dù hok bj't hai em là aj nhưng anh vẫn chúc trucgiang002 nếu không nhầm sinh nhật vui vẻ, đạt nhiều kết quả tốt trong học tập. Chúc hai em bên nhau hạnh phúc đến khi đầu bạc răng rụng hết hok còn cái nào ^^ :khi (189)::khi (158):

T

toletbygonebebygone

còn tui thì xin chúc vợ chồng các bạn hay bạn bè các bạn lun hạnh phúc và vui vẻ
ngày 26 cũng là ngày tui thi học sinh giỏi đó
mak chúng ta cùng tuổi đó
làm quen hok
nick tui toletbygonebebygone
chúc sinh nhật vui vẻ

P

pinkgerm

Chúc mừng sinh nhật em nhé :) sn vui, nhiều bánh quà :)

T

trucgiang002

Ý cha cha nói sock dzị sao Ck dám ăn bánh nàh, Zk thừa pek Ck sợ ... màh, Thanks các bạn rất rất nhìu , đặc biệt gửi đến con Zk em một nụ hôn thật ngọt ngào ( chụt . . . chụt . . . ) HiHi :) :) :).Đây là lần đầu tiên mình đc đón sn trên HỌC MÃI . Hạnh phúc wo' hà .Iu mọi người nhìu nhìu @};-O:) (*) :khi (79)::khi (79)::khi (79)::khi (162)::khi (162)::khi (162)::khi (162)::khi (162):

Last edited by a moderator:
T

tranthuha93

happybirthday bạn nha
mặc dù lên 1 tuổi là già 1 tuổi nhưng vẫn chúc bạn 1 sinh nhật zui zẻ,nhận được nhiều quà .Ah nè ăn bánh vừa thui nha kẻo sâu răng đấy
:D:D:D

Last edited by a moderator:
P

pretty_boy199281

tuy là đọc ko hiểu gì hít nhưng cũng chúc 2 bạn vui vẻ hớp bi bớt đê ( *** tiếng anh):p
hân hạnh làm wen nhá tui là ma mới đấy :p:p:p:p:p (pretty_boy199281)nick daho:)>-:)>-

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom