[sinh] luyện thi đại học đảm bảo

P

pe_kho_12412

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

cho em hỏi sao bài giảng môn sinh đưa lên muộn vậy ạh, bài tập thì 2 bài đầu lại trùng nhau nữa,...........em mong học mãi đưa bài giảng lên kịp thời để chúng em có thể học song song với chương trình trên lớp. em cảm ơn!

H

hocmai.cskh

cho em hỏi sao bài giảng môn sinh đưa lên muộn vậy ạh, bài tập thì 2 bài đầu lại trùng nhau nữa,...........em mong học mãi đưa bài giảng lên kịp thời để chúng em có thể học song song với chương trình trên lớp. em cảm ơn!
Chào em!

Do trong thời gian này, thầy Quang Anh có sự thay đổi trong lịch công tác giảng dạy nên các bài giảng chậm đưa lên so với lịch dự kiến, Hocmai.vn đang gấp rút đẩy nhanh tốc độ upload các bài giảng bị muộn trên, mong em và các bạn thông cảm.

Về bài tập tự luyện của bài số 3 và 4, thì đây là phần bài tập chung của cả hai bài giảng nên em lầm tưởng là trùng nhau ^^.

Hocmai.vn cảm ơn những góp ý của em và chúc em học tốt.

Thân mến.

V

vukhacngoc321

Thầy Quang Anh đang dạy hay vậy mà đổi thầy khác mất.Hôk bít thầy mới này dạy có hay như thầy quang anh hôk.

T

thuckechsu

sao thầy mới trông chẳng giống trong ảnh gì cả, thầy này dạy cũng không dễ hiểu bằng thầy Quang Anh

T

thuylinha1_k7

ôi trời ạ, lúc đầu thấy bảo thầy quang anh dạy nên mý đăng ký khóa học mà học mãi cũng làm mình bực quá. Lúc đầu đã giớ thiệu thầy QA rùi cơ mà. Như vậy thì bằng mọi cách phải đảm bảo là khóa học do thầy QA dạy toàn bộ chứ, giới thiệu thầy QA mà chỉ mời được thầy dạy vài buổi thui à? nếu thầy QA k dạy 3/4 trên tổng số bài giảng của khóa sinh đảm bảo thì đề nghị học mãi hoàn trả học phí cho những bạn không có nhu cầu học thầy Hà. Ví dụ như tôi, tôi không muốn thầy Hà dạy quá 1/4 số bài giảng đâu nha.

N

nguyendung576900

Hình như thầy Hà mới ra trường thì phải. Thầy dạy thiếu tự tin, còn lúng túng trong khâu truyền đạt nội dung bài giảng.

N

nguyendung576900

Noi chung cách truyền đạt không có tý lửa để đốt cháy sự ham học của học sinh.

V

vukhacngoc321

Mình thi khối B mong mỏi mãi hocmai mới ra đươc khoá Sinh, mấy bài giảng đầu thầy Quang Anh dạy tuyệt vời, vừa định đăng ký học, tự dưng đổi ông thầy Hà này.Chán quá dj.Hôk biết thầy Quang Anh cồn dạy nữa hôk.Tiện đây nói luôn, sao khoá Sinh Học nhiều vấn đề thế nhỉ, lịch cập nhật bài giảng có mà như không, giáo viên dạy hay thì lai thay giáo viên khác dạy chán òm.Thế này thì làm sao dám đăng ký học chứ.

N

nguyendung576900

Mình đang học ké đứa bạn khi nào thích thì nó cho xem, không thích thì cúp điện luôn. Cũng hơi chán
Một là không đủ tài chính để đăng ký tại học mãi.
Hai là Thấy môn sinh Thấy Thầy Hà dạy cũng không hay lắm
Nên
Đồng chí nào không thích học bán lại cho tớ đi.
Nhưng với điều kiện phải giảm giá đi một nửa nha.

Top Bottom