[Sinh học 7]tìm hỉu

H

hoang_lucky

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:D các bạn ơi đây là nơi để chúng ta tìm hỉu về sinh học điều mà rất nhiều người đang học hỏi . Để hiểu biết hơn, tớ sẽ bắt đầu từ nấm nhé, các bạn sẽ hỏi nhau người nào bít thi` giảng cho người chưa bít ;)người chưa bít thi` phải lắng nghe thi`mới phát huy được tác dụng tối đa của việc học tập và tớ cảnh cáo hok dc ai spam trong topic của tớ :D/:)thank nhiu` chuc' cho topic cua to sẽ thật sôi nổi:D
:)>-xin chào và hẹn gặp lại một ngày hok xa

good bye see you again good bye :)>-
(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)
~~> Chú ý tiêu đề nhé em.

Last edited by a moderator:
T

toi0bix

:)) Trời ơi , bài em viết ko dấu thì ai mà hiểu đc , em bảo ko ai spam trong topic , chính em là người spam rùi còn đâu ^^ , chị sửa giúp bài của em :( 1 đoạn dài ... Lần sau không được spam như vậy nha ;))
Chúc topic hoạt động tốt ;)

>"< , dài quá , sửa ko dấu lại còn phải sửa cả dấu câu cho em nữa , đọc liền 1 mạch chả có chấm phẩy ko ai hiểu là đúng rồi ^^
Ý của ku kậu , lập topic giống như hội học nhóm trên mạng đó mà ^^ , các em vào trao đổi thảo luận với nhau bắt đầu từ nấm :-j...

Last edited by a moderator:
X

xathu125kl

Trời ơi , bài viết ko dấu ai mà hiểu đc hả****************************????????????

Top Bottom