CLB lịch sử Sinh Hoạt hội viên tháng 9/2018

Võ Nguyễn Thu Uyên

Cựu Phụ trách nhóm Sử|CV nhiệt huyết|Cựu CN CLB Sử
Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,677
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào tất cả các bạn đã đến với CLB Lịch Sử!!!

Hôm nay, CLB Lịch Sử chúng ta sẽ có buổi sinh hoạt đầu tiên kể từ khi ra mắt trở lại CLUB đến giờ!

Trước khi bắt đầu, chúng ta sẽ có một màn giới thiệu nho nhỏ về bản thân mình được không nhỉ? Có lẽ các bạn sẽ hỏi giới thiệu để làm gì, thì giờ mình trả lời luôn nha, mình muốn biết thêm 1 chút về các bạn ý mà. Với lại, tiện đây mình cũng muốn xem xem diendan mình có các bạn nghĩ gì về CLUB.... :D:D:D

Vậy nên bây giờ, mọi người hãy thử viết một vài dòng cảm nghĩ về CLUB được không nhỉ? Mình không bắt buộc ai cũng phải viết... Đây, ừm, có thể nói là phần làm quen trước khi bắt đầu buổi sinh hoạt hội viên ngày hôm nay thôi.

Buổi sinh hoạt sẽ bắt đầu vào lúc 8h10p tối ngày hôm nay, tức ngày 22/9/2018 với chủ đề rất hấp dẫn. Mọi người không nên bỏ qua nha! Và bên cạnh đó sẽ có một vài minigame nho nhỏ để mọi người cùng giải trí nữa nè!

Hãy tag bạn bè của mình vào tham gia nào!

@Dương Sảng, @Hồ Nhi, @Nguyễn Thị Ngọc Bảo, @NguyễnNgân3103, @Tống Huy, @Thiên Thuận, @The Joker

Võ Nguyễn Thu Uyên

Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,677
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
Nào, bây giờ chúng ta bước vào sinh hoạt thôi nhé!

Chủ đề của chúng ta hôm nay là "Thảm Sát Mỹ lai"

Mọi người hãy cùng mình xem đoạn video ngắn sau đây nha!

Đường quên tag thẻ bạn bè vào đó!

Thảm sát Mỹ Lai

Võ Nguyễn Thu Uyên

Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,677
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
Tạm thời tối nay chúng ta dừng ở đây nha, vì giờ mình có công việc. Vì là buổi sinh hoạt sau khi ra mắt nên các bạn hơi trầm nhỉ...
Tối mai 8h, CLUB sẽ tổ chức minigame ngay tại topic này để các bạn cùng giải trí nha!
Chú ý!: Sẽ có quà cho những bạn chiến thắng minigame ngày mai đó!

• Like
Reactions: Hồ Nhi

Võ Nguyễn Thu Uyên

Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,677
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
Như đã thông báo, hôm nay mình xin mở một minigame cho buổi sinh hoạt tháng này nha!

Thể lệ: BCN sẽ đưa ra 1 ok chữ, nhiệm vụ của các bạn là trả lời các câu hỏi để mở ô chữ đó. Bạn nào có thể tìm được chữ cái hàng dọc nhanh nhất sẽ được cộng 50 HMCoin. Các câu trả lời phải có số chữ trùng với số ô đã cho trước trong câu hỏi đó, được viết liền nhau, không dấu. (Chú ý, trong câu trả lời mà có số, vd: 1, thì số đó phải được viết bằng chữ: 1=> một)

Giải thưởng: Bạn nào tìm được ô chữ hàng dọc đầu tiên sẽ được cộng 50HMCoin, thứ 2 là 30HMCoin và thứ ba là 20HMCoin.

Sau đây mình xin phép bắt đầu minigame!

Minigame: Ô chữ bí mật

Ô chữ:

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
Như đã thông báo, hôm nay mình xin mở một minigame cho buổi sinh hoạt tháng này nha!

Thể lệ: BCN sẽ đưa ra 1 ok chữ, nhiệm vụ của các bạn là trả lời các câu hỏi để mở ô chữ đó. Bạn nào có thể tìm được chữ cái hàng dọc nhanh nhất sẽ được cộng 50 HMCoin. Các câu trả lời phải có số chữ trùng với số ô đã cho trước trong câu hỏi đó, được viết liền nhau, không dấu. (Chú ý, trong câu trả lời mà có số, vd: 1, thì số đó phải được viết bằng chữ: 1=> một)

Giải thưởng: Bạn nào tìm được ô chữ hàng dọc đầu tiên sẽ được cộng 50HMCoin, thứ 2 là 30HMCoin và thứ ba là 20HMCoin.

Ô chữ:
Em chọn ô số 2 :D

Bé Nai Dễ Thương

Học sinh tiến bộ
Thành viên
9 Tháng sáu 2017
1,687
1,785
284
Điện Biên
♦ Tiên học lễ _ Hậu học văn _ Đập đá quay tay ♦ ( ♥ cần chút sức lực ♥)

Ô chữ:
Không có câu hỏi để giải ô chữ ạ?

Võ Nguyễn Thu Uyên

Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,677
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
Vậy chúng ta bắt đầu từ ô 2 nhé!
Ô số 2:​
Câu hỏi: Hãy cho biết quân đội nào đã giết chết 504 người dân, phá hủy nhà cửa, làng mạc trong cuộc thảm sát này?

Tag bạn bè vào nào...

• Like
Reactions: The Joker

Võ Nguyễn Thu Uyên

Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,677
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
Câu hỏi: Hãy cho biết quân đội nào đã giết chết 504 người dân, phá hủy nhà cửa, làng mạc trong cuộc thảm sát này?

Tag bạn bè vào nào...
Mỗi câu sẽ có 5p để trả lời. Nhanh nhanh lên nào mọi người ơi. Những ái không tham gia trả lời câu thứ nhất thì vẫn có cơ hội trả lời câu 2 nha! Tuy nhiên, để được đoán ô chũ hàng dọc thì các bạn phải trả lời ít nhất là 2 câu hỏi

Nguyễn Quốc Sang

Banned
Banned
Thành viên
28 Tháng một 2018
622
797
144
Gia Lai
THCS Huỳnh Thúc Kháng
Mỗi câu sẽ có 5p để trả lời. Nhanh nhanh lên nào mọi người ơi. Những ái không tham gia trả lời câu thứ nhất thì vẫn có cơ hội trả lời câu 2 nha! Tuy nhiên, để được đoán ô chũ hàng dọc thì các bạn phải trả lời ít nhất là 2 câu hỏi
anh cj ơi em ko hiểu câu hỏi ạ

Võ Nguyễn Thu Uyên

Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,677
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng

Võ Nguyễn Thu Uyên

Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,677
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
anh cj ơi em ko hiểu câu hỏi ạ
Các câu hỏi được dựa vào đoạn video đã cho ở tối qua, em vào xem lại nha!
Ô số 2: Ô này có hai chữ cái.

Võ Nguyễn Thu Uyên

Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,677
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
  • Like
Reactions: Phạm Thúy Hằng

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức

Tag bạn bè vào nào...

:D

Phạm Thúy Hằng

Cựu Phụ trách BP Quản lí & Mod CĐ|Thiên tài vật lí
Thành viên
15 Tháng ba 2017
6,181
1
10,074
1,243
20
Hà Nội
THCS Nam Từ Liêm
MY

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1

Top Bottom