[Sinh 8]cho mình hỏi về hệ sinh dục

B

bnhuy19971

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mình muốn biết tại sao của đàn ông là dương vật mà của đàn bà là âm đạo chứ ko phải âm vật
:eek:

@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS

:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek

~~> Chú ý :
[Sinh 8] + tiêu đề
Viết chữ có dấu (đã sửa)

Last edited by a moderator:
T

thanhdat93

mình muốn biết tại sao của đàn ông là dương vật mà của đàn bà là âm đạo chứ ko phải âm vật
:eek:

@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS

:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek

~~> Chú ý :
[Sinh 8] + tiêu đề
Viết chữ có dấu (đã sửa)

Câu hỏi của bạn rất hay :d. Còn đây là câu trả lời của mình
- Bộ phận sinh dục của người phụ nữ vẫn được gọi là âm vật (tương ứng ở nam là dương vật). Bạn đã nhầm về cấu tạo của bộ phận sinh dục nữ. Âm đạo chỉ là 1 phần của âm vật, có hình ống dài, có vai trò quan trọng trong giao hợp và sinh nở.
Thuật ngữ âm vật ít được nhắc tới nên đã gây ra sự nhầm lẫn với không ít người. :D Âm đạo và âm vật khác nhau bạn ạ

K

khanhtoan_qb

Bạn thử hoán đổi hai vị trí tên gọi đó cho nhau thử xem. Rồi bạn sẽ biết nó có tác dụng gì.

Nguyên văn:
Ban thu hoan doi hai vi tri ten goi do cho nhau thu xe
rui ban se biet no co tac dung gi

~~ Chú ý viết bài bằng tiếng Việt có dấu ^^!

Last edited by a moderator:
L

longlxag123

Âm vật là gồm âm đạo và mấy cái khác nữa.:khi (47):
Còn âm đạo chỉ là 1 cai ống, tiếp nhận dvật trong quá trình giao hợp
Haha, sao mấy kiến thức khác mau quên mà cái này còn mãi nhĩ :)), haha, con trai mà biết mấy cái này cũng kì, nhưng đây là khoa học chân chính mà :)):M029::M029:

Top Bottom