Tin tức SIÊU BÃO SỰ KIỆN CHÀO HÈ 2019

Thảo luận trong 'Phòng tin tức' bắt đầu bởi HMF Tin tức, 25 Tháng năm 2019.

Lượt xem: 725

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

1. HMF Tin tức

HMF Tin tức Moderator Cu li diễn đàn

Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Xin chào các bạn,
    Hè đến rồi mở ra nhiều cơ hội vui chơi, giải trí cho toàn thể thành viên HMF. Dẫu là vậy các bạn cũng đừng bỏ qua những tin tức nóng hổi mà chúng tôi đã dày công cập nhật, dò la khắp các box, các CLB,...
    Vậy các bạn đã nóng lòng muốn biết Hè này, Diễn đàn sẽ có những hoạt động bổ ích, lý thú nào chưa vậy???
    Cùng bắt đầu với HMF Tin tức thôi!!!

TNG HP TT TN TT CÁC HOT ĐNG HMF
    STT
    Ban tổ chức
    Sự kiện
    Giới thiệu
    Liên kết
    Thời gian
    1BQT DIỄN ĐÀN HOCMAI Chinh phục đề thi vào 10 Với mong muốn tạo ra sân chơi này nhằm tạo ra một phong trào học tập sôi nổi, tích cực trên diễn đàn, giúp các bạn biết được đáp án nhanh nhất sau kỳ thi vào 10 đầy căng thẳng, sự kiện "Chinh phục đề thi vào 10" là nơi giúp các bạn rinh về thật nhiều phần quà thú vị, hấp dẫn với tổng giá trị lên tới 150 suất quà lận. Mau mau tham gia thôi nào các bạn ơi!

chữ ký.gif
    LinkNgày 26/05, 28/05, 29/05, 02/06, 03/06, 06/06 và 07/06/2019
    2Box Cộng đồngHè sôi độngCú nổ đầu tiên cho sự kiện chào hè của Box Cộng đồng - Diễn đàn HOCMAI. Đây là sự kiện để giúp các thành viên có cơ hội được thể hiện tài năng của bản thân, đóng góp một cách tích cực và dành về nhiều phần quà hấp dẫn đến từ Diễn đàn HOCMAI.
    LinkTừ ngày 22/05 đến 14/07/2019
    3Box Tiếng Anh GOLDEN Challenge GOLDEN - được viết tắt bởi: For all graders - Open - Love - Dream - Experience - New
    Đây là cuộc thi SPEAKING dành cho tất cả các thành
    viên trên diễn đàn HMF, một cuộc thi hoàn toàn mới
    dành cho những bạn yêu thích Tiếng Anh, muốn thể
    hiện bản thân, sẵn sàng vượt qua thử thách từ chính
    bản thân mình. Với nhiều phần quà hấp dẫn đến từ
    HMF, các bạn còn chần chờ điều gì nữa, hãy cùng
    nhau tham gia thôi nào!!!

“WHAT we learn becomes a part of WHO we are.”
    Link5/6-hết 11/6 (nhận
    đăng kí)
    12/6-hết 29/6
    (cuộc thi diễn ra)
    1/7 (tổng kết)
    4Box Ngữ Văn Cây bút trẻ- “Cây bút trẻ” từ lâu đã là một cái tên quen thuộc, trở thành cuộc thi thường niên được box Ngữ Văn tổ chức trên diendan.hocmai.vn.
    - "Cây bút trẻ" đã đồng hành cùng rất nhiều thế hệ thành viên diễn đàn, là dấu ấn của hầu hết những người đã từng tham gia và gắn bó với diễn đàn trong nhiều năm qua.
    - "Cây bút trẻ" trở lại, đánh dấu sự trở lại của diễn đàn trong diện mạo mới, thế hệ mới, hy vọng sẽ tiếp tục thu hút được sự quan tâm của các thành viên diễn đàn và để lại nhiều kỉ niệm trong lòng các bạn.
    LinkTừ 01/07/2019 đến 10/07/2019
    5Box Vật Lý Vật Lý thật thú vị 2019Theo từng năm, "Vật Lý thật thú vị" là sự kiện đánh dấu bước trưởng thành của từng thành viên BQT cũng như là một sân chơi trí tuệ về bộ môn Vật Lý và được nhiều thành viên Diễn đàn đón nhận, yêu mến vô cùng. Sự kiện dự kiến với 3 vòng thi gay cấn, được chuẩn bị công phu từ BTC và hứa hẹn sẽ đem đến nhiều bất ngờ cho các thí sinh. Nhớ theo dõi sự kiện của chúng tớ nhé! Link
    6CLB Âm nhạc Tin nhắn âm nhạc "Tin nhắn âm nhạc" là nơi trao đổi yêu thương giữa các thành viên trên Diễn đàn HOCMAI. Nếu bạn cho rằng, giai điệu sẽ xoa dịu chúng ta đi qua những khó khăn, bế tắc thì đừng ngần ngại để "Tin nhắn âm nhạc" gắn kết các bạn đến gần với nhau hơn, chi sẽ với nhau nhiều hơn nữa. Link
    7CLB Lịch SửNgàn năm Sử Việt Năm nay, CLB Lịch Sử cũng thử một lần chơi lớn xem các thành viên liệu có trầm trồ? Nói vậy là đủ hiểu, team CLB Lịch Sử đã công phu chuẩn bị sự kiện này thế nào rồi đúng không nhỉ? Cùng chờ đợi các thông tin của các bạn ấy nhé! LinkTừ 20/07 - 22/08
    8CLB Lịch Sử Sinh hoạt CLB Vào tối thứ 7 hằng tuần, CLUB lịch Sử sẽ tổ chức sinh hoạt hội viên. Các thành viên đến với những buổi sinh hoạt này sẽ được trải nghiệm nhiều minigame, chương trình vô cùng thú vị về những sự kiện lịch sử, những nhân vật nổi tiếng.Link7h30 tối thứ bảy hằng tuần
    9CLB Khu vườn ngôn từ + CLB Hội họaChuyến bay thanh xuân"Chuyến bay thanh xuân" là sự kiện kết hợp giữa CLB Khu vườn ngôn từ và CLB Hội họa. Sự kiện bao gồm những hoạt động về Văn học kết hợp Hội Họa chắc chắn sẽ khiến các thành viên cảm thấy thích thú ngay từ đầu cho mà xem! LinkTừ 15/08 đến 25/09
    10 Sách - Người bạn vô giá Sách - Người bạn vô giá Trong thời đại Công nghệ số 4.0, có lẽ những cuốn sách đã đi vào quên lãng của không ít bạn trẻ. Thay vào đó là những chiếc Smartphone, Ipad...; chúng ta chỉ lo lướt facebook, livestream, chơi game, xem phim mà lại quên đi việc trau dồi kiến thức cho mình qua những quyển sách chi chít chữ. Chính vì vậy, ngày hôm nay diễn đàn quyết định dành tặng đến các bạn của diễn đàn HOCMAI 1 hoạt động mới mang tên: "Sách - Người bạn vô giá".
    Link
    Đang cập nhật ............

2. Phạm Thúy Hằng

Phạm Thúy Hằng Kiểm soát viên|Cựu Mod CĐ|Thiên tài vật lý Cu li diễn đàn

Trường học/Cơ quan:
    THCS Nam Từ Liêm

Một số hoạt động, minigame khác đang triển khai trên diễn đàn

STTBan tổ chứcSự kiệnGiới thiệuThời gian
    1BQT diễn đàn HOCMAIBình luận hay - Nhận ngay quà tặngWow, ngoài việc đăng các chủ đề chất lượng và nhận nhuận bút theo sự kiện "Post nội dung hay - Trao tay nhuận bút" thì những thành viên tích cực giải đáp thắc mắc, hỗ trợ câu hỏi của các thành viên ở các box học tập cũng sẽ được vinh danh và nhận những phần quà từ diễn đàn thông qua chương trình "BÌNH LUẬN HAY - NHẬN NGAY QUÀ TẶNG"Mỗi tháng một lần
    2BQT diễn đàn HOCMAIVinh danh nhân tài diễn đàn HOCMAINhằm tiếp thêm động lực để các bạn phấn đấu hơn nữa trong học tập và vinh danh những thành viên diễn đàn có nhiều đóng góp đạt giải ở các kỳ thi trong thời gian tới. BQT diễn đàn đã triển khai sự kiện "Vinh danh nhân tài diễn đàn HOCMAI"
    3BQT diễn đàn HOCMAIPost nội dung hay - Trao tay nhuận bútVới mục đích khuyến khích thành viên tạo nội dung chất lượng và tích cực thảo luận các nội dung trên diễn đàn, BQT đã triển khai sự kiện "Post nội dung hay - Trao tay nhuận bút"Từ 01/08/2018
    4Box Cộng ĐồngShop quà tặng HMFPhải chăng bạn đang muốn nói với ai đó một lời xin lỗi hoặc giản đơn hơn chỉ là một lời cảm ơn hoặc trút bầu tâm sự?[​IMG]
    Nhưng ôi sao bạn cảm thấy ngại ngùng quá?[​IMG]
    Bạn muốn làm người giấu mặt để tặng quà cho ai đó?[​IMG]
    Hãy đến với Shop quà tặng HM Forum. Chúng tôi sẽ thay lời muốn nói và gửi trọn yêu thương đến địa chỉ người nhận bằng cả trái tim!
    Ghé Shop ngay nhé, hoàn toàn miễn phí [​IMG]
    Hàng ngày
    5Box Cộng ĐồngHMF ConfessionConfession đã không còn quá xa lạ với các bạn nữa phải không nào Quả thực là có rất nhiều điều muốn thổ lộ, muốn được sẻ chia nhưng ôi chao sao mà ngại ngùng quá.[​IMG]
    Đừng cứ để mãi trong lòng - sẽ nặng lắm đấy nhé.[​IMG]
    Đến với HMF Confession - với đội ngũ hơn 2,5 triệu thành viên sẵn sàng chia sẻ - hãy cùng trải lòng với chúng tôi nha.
    Mãi yêu các bạn <3
    Hàng ngày
    6Box Cộng ĐồngMỗi tuần một câu nóiCó nhiều câu nói chỉ thoáng qua - chỉ ngắn gọn nhưng để lại trong lòng mỗi người thật nhiều suy nghĩ.
    Cũng có không ít câu nói đã là nguồn động lực để chúng ta phấn đấu hơn nữa mỗi ngày.
    Với HMF - Mỗi tuần một câu nói các bạn sẽ cảm nhận được tất cả. Đừng bỏ lỡ vào thứ 2 hàng tuần nhé.
    Thứ hai mỗi tuần
    7Box Cộng ĐồngHôm nay tôi cảm thấy...vìHôm nay bạn cảm thấy thế nào? Cùng chia sẻ, giãi bày tâm sự với chúng mình tại Hôm nay tôi cảm thấy...vì nhé.Hàng ngày
    8Box Cộng ĐồngTalkshow cafe tối thứ 7Talkshow Cafe tối thứ 7 là 1 chương trình phỏng vấn, gặp gỡ và giao lưu giữa các vị khách mời cực kì “nổi tiếng”, là nơi bày tỏ, chia sẻ 1 cách chân thật của khách mời cùng mọi thành viên trên diễn đàn. Chương trình hứa hẹn sẽ mang lại sự thú vị cùng hàng ngàn cảm xúc cho mọi người .Thứ 7 tuần cuối cùng của mỗi tháng
    9Box Cộng ĐồngNhật kí ngày xanhNhật ký - Cái tên thân thương của biết bao bạn trẻ.

Giờ đây, với Nhật ký ngày xanh trên HMF - Các bạn đã sở hữu ngay cho mình một cuốn nhật ký online đong đầy cảm xúc và kỷ niệm.

Một nơi để bạn tự do thể hiện và chia sẻ cảm xúc, những cảm nhận về cuộc sống xung quanh. [​IMG]

Tậu ngay cho mình một cuốn nhật ký bạn nhé.
    Loading...Loading...Loading...
    Các bạn hãy lưu bài viết này lại để cập nhật tin tức mới nhất nhé :D

phamkimcu0ng, hoa du, Mimi-chan3 others thích bài này.
Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.