Shmily

Status
Không mở trả lời sau này.
V

vietlinh95

Gợi y' thêm nha!Cụm từ này liên quan đến tình yêu!
Ai tìm được câu trả lời thì đó là người rất lãng mạn và yêu hết mình!

8

816554

mình biết : see how much i love you (shmily) đó fải hok? đố bạn từ family là viết tắt cho cụm từ gì?;):)

V

vietlinh95

Nè 816554 đoán đúng rồi đó!Nhưng nghĩa của câu này vẫn chưa nói mà
Đố nghĩa của câu này là gì đấy?

8

816554

nghĩa hả? theo mình là bạn có biết rằng tôi yêu bạn đến chừng nào hok?(ý là rất nhiều đó) phải hok?;);)

V

vietlinh95

hãy dịch thật chuẩn đi nào! Phải dịch thiệt là ý nghĩa vào đi thì mới thấy được hết y!s

V

vietlinh95

Chị phannhi_vn nhìn cũng được!Không xinh lém!Thông cảm nha!Người iu em xinh hơn!hehe
Mọi người cứ nghĩ kĩ đi.vừa mới đang lúc sáng mà!

V

vietlinh95

Công bố đáp án câu đố trên nè!............................................................................................................................................................................................
................................................................................................................................................................................................
.................................................................................................................................................................................................
.................................................................................................................................................................................................
................................................................................ĐÁP ÁN LÀ:...............................................................................................
.........................................................................................................CHƯA NÓI ĐƯỢC!ĐỢI KÌ SAU NHA!

E

endlessstream

ờ đúng là làm mọi người mất hứng quá đi. người ta trả lời rồi thì nói coi có đúng hông, làm màu ghê.

V

vietlinh95

amaranth dịch cũng được đó!
Nhưng em thích câu dịch này hơn vì em la` con trai mà!
HÃY XEM ANH YÊU EM NHIỀU NHƯ THẾ NÀO!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom