Sinh SGK THÔI THÌ CÓ ĐỦ ĐỂ THI ĐẠI HỌC KO????????????????????????

Status
Không mở trả lời sau này.
N

nobita252

Thứ nhất là chưa đủ cái gì???
Thứ hai là Mod sang năm mới thi ĐH nên cũng chưa rõ là fải đọc thêm cái gì hay chú trọng cái gì. Nhưng theo như đề thi thử ĐH No làm ở trường thì kiến thức vẫn nằm nhiều ở chương trình lớp 12. Mà No lại học chuyên nên học hết cả chương trình rồi--> chẳng biết nên chú trọng chỗ nào nữa cả! :D

H

huong18vn

hik mình thấy cấu trúc đề thi đã đủ cho mình bít được là fải chú trọng fần nào òy mờ ^^: di truyền và tiến hóa còn gì nữa ^^

P

phanhuuduy90

bạn đau phải là người ra đề sau mà biết đề thi chú trọng cái gì, nhưng theo tôi bạn cần học sâu và rộng.chính vì thế cần phải học cho chắc kiến thức SGK,vì bất cứ phần nào cũng có thể áp dụng vào việc hỏi dưới hình thức trắc nghiệm.sau đó bạn cần có những cuốn sách tham khảo của bộ đưa ra để luyện thi .tôi tin rằng với cách học như thế ban sẽ thành công
niềm tin sẽ mang lại chiến thắng.

V

vanlongthan

phanhuuduy90 said:
bạn đau phải là người ra đề sau mà biết đề thi chú trọng cái gì, nhưng theo tôi bạn cần học sâu và rộng.chính vì thế cần phải học cho chắc kiến thức SGK,vì bất cứ phần nào cũng có thể áp dụng vào việc hỏi dưới hình thức trắc nghiệm.sau đó bạn cần có những cuốn sách tham khảo của bộ đưa ra để luyện thi .tôi tin rằng với cách học như thế ban sẽ thành công
niềm tin sẽ mang lại chiến thắng.
--------
theo tui thì bà này nên chuyển sang thi khối C ,văn thơ lai láng thế này thì... bố thằng cuội cũng phải...hi hi :lol: :lol: :lol:

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom