ng.htrang2004

Cựu Mod Anh
Thành viên
9 Tháng chín 2017
6,071
1
10,048
1,174
19
Hà Tĩnh
THPT chuyên Đại học Vinh - ViKClanha
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hello cả nhà ^^ Ngày hôm nay mình chính thức cho ra mắt một chiếc series mới toanh kể về hành trình ôn thi ĐH của mình (và có thể có những khách mời cực kì đỉnh).

1. Mình là ai?
Mình là Hà Trang, cựu học sinh lớp Chuyên Anh trường THPT chuyên ĐH Vinh, tỉnh Nghệ An. Nếu mọi người quan tâm hành trình thi chuyên của mình thì có thể đọc TẠI ĐÂY cũng như chờ đón chiếc topic tiếp theo của mình nè =))

Năm 2022, mình đã tham dự kì thi Tốt nghiệp THPT và đạt được một số thành tựu nhất định sau hành trình dài nỗ lực. Mình viết ra không phải để khoe đâu ^^ Vì thành tích của mình bình thường lắm. Mình muốn viết ra hết những kinh nghiệm, sai lầm cũng như coi đây là một cuốn “nhật kí” những năm tháng Đại học của mình. Hi vọng mọi người sẽ đón đọc nè.

Nhờ có học bạ trường Chuyên, IELTS 7.0 và điểm thi TN THPT ở mức ổn, mình đã trúng tuyển vào các trường sau:
  • Trường ĐH Kinh tế Quốc dân - Ngành Quản lý nguồn nhân lực
  • Trường Học viện Ngoại giao - Ngành Kinh doanh Quốc tế
  • Trường ĐH Kinh tế TP HCM - Ngành Kinh doanh Thương mại và ngành Quản trị Kinh doanh
  • Hệ Cử nhân Tài năng - Trường ĐH Kinh tế TP HCM
  • Trường ĐH Thương mại - Ngành Kinh doanh Quốc tế
2. Mình sẽ chia sẻ những điều gì?

Ngoài những chia sẻ của mình thì còn có sự tham gia của các khách mời là những anh chị rất xịn xò đến từ các trường ĐH danh tiếng nè ^^ Hi vọng topic này sẽ là hành trang cho các bạn trên hành trình ôn thi ĐH. Chúc cho những ai đọc được bài viết này của mình sẽ bước chân được vào ngôi trường mà mình muốn.

Last edited:
Top Bottom