Sao hocmai lại thiên vị môn lý quá vậy.

V

vukhacngoc321

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em thấy năm nay hocmai ra đến 4 khoá lý mới luôn.Em nghi như vậy là quá nhiều, trong khi các môn khác như môn hoá,, sinh thì chỉ có 1 khoá mới, riêng môn toán có 2 khoá.Nhưng em nghỉ môn toán và môn hoá la quan trọng nhất vì nó có mặt ở cả 2 khối thi(A và B).Em mong sao trong thời gian tới hocmai sẻ có đầu tư nhiều hơn nữa cho toán va hoá.

T

trunghieu1

ai bảo bạn ra 4 khoá đâu :|
2 khoá kia đang thử nghiệm mà, chắc năm sau sẽ khai giảng =))
nhưng mà công nhận ít khoá toán quá , toàn khoá cũ . mong học mãi mở thêm khoá toán . hoá có khoá thầy ngọc là được rồi :)

N

ngay_hanh_phuc_rk

không cho càng nhiều khoá hoá càng tốt akaka toán cũng zaxx lí thì thôi đừng hihi cho mấy khoá khác nữa chứ nhỉ ihihi

L

linhphoebe

ưu tiên cho tự nhiên nhỉ ........................ khoá học cứ như nấm mọc sau mưa hj!!!!! trong khi mấy đứa học + thi XH như chúng mình tìm cho vàng mắt !!haiz ... khổ thế đấy !

T

trunghieu1

thi xã hội thì chăm chỉ học thuộc là chính , cần gì luyện thi đảm bảo ;))
mà hình như ở ngoài cũng chẳng thấy lò nào luyện thi mấy môn xã hội cả , các bạn chắc phải tự thân vận động thôi :)

I

ilovemyfriendforever

thi xã hội thì chăm chỉ học thuộc là chính , cần gì luyện thi đảm bảo ;))
mà hình như ở ngoài cũng chẳng thấy lò nào luyện thi mấy môn xã hội cả , các bạn chắc phải tự thân vận động thôi :)

Oh,với cái đề thi Đh Sử năm nay,thì thằng nào ngồi học vẹt Sử là đi đời rồi đó bạn...................

N

ngoaithuongcs2

Thôi nào các em , đề lý tập trung 12 , đến bây h ĐH lôi toàn câu hỏi học búa vào thôi , hóa thì theo cấu trúc rồi , năm nào cũng sàn sàn tương đối.
Anh học năm ngoái thày Khải dạy thế là tương đối tốt đấy , nếu các em cố gắng học thêm sách ở ngoài.
Khóa hóa năm ngoái vẫn có đó , năm nay thêm thầy Ngọc có lẽ sẽ tốt hơn.

L

linhphoebe

Oh,với cái đề thi Đh Sử năm nay,thì thằng nào ngồi học vẹt Sử là đi đời rồi đó bạn...................

- chuẩn men !! nhất là câu số 2 ...ha3 [ M ghét nhất những ai cứ nghĩ học Xh là chuyện nhỏ : chỉ cần học thuộc là được chứ gì ? ] haiz ..........

p/s : Khóa luyện thi môn hóa nghe đứa bạn nói có thầy Ngọc dạy hay ........... :D

Top Bottom