Sao bắt em trả phí 2 lần cho 1 bài giảng

T

triaiai

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Khóa LT CẤP TỐC MÔN TOÁN bài các pp đặc biệt giải hệ phương trình em đã mua với giá 15 ngàn, mới xem có 1 lần, giờ vào xem tiếp thì lại bảo em mua tiếp, sao lại tốn tiền 30ngàn nữa, mà xem có 1lần?

2011-06-05 17:47:44 15.000 Bài giảng: Phần 02. Các phương pháp đặc biệt giải phương trình, hệ phương trình, mới xem 1 lần giờ bắt mua lại,ăn gian thế?

Last edited by a moderator:
H

hocmai.cskh

Khóa LT CẤP TỐC MÔN TOÁN bài các pp đặc biệt giải hệ phương trình em đã mua với giá 15 ngàn, mới xem có 1 lần, giờ vào xem tiếp thì lại bảo em mua tiếp, sao lại tốn tiền 30ngàn nữa, mà xem có 1lần?

2011-06-05 17:47:44 15.000 Bài giảng: Phần 02. Các phương pháp đặc biệt giải phương trình, hệ phương trình, mới xem 1 lần giờ bắt mua lại,ăn gian thế?
Chào em!

Hiện tại hệ thống đang lỗi nên anh chưa thể kiểm tra quá trình học tập của em để xem xét sự việc được.

Do sự xung đột của hệ thống (quá tải dữ liệu, dữ liệu trùng lặp, thừa dữ liệu) nên đôi khi các phép tính, cấu hình của bài giảng bị lỗi dẫn tới việc 1 số bạn cũng bị gặp trường hợp như em trước kia.

Trong trường hợp này, em vui lòng gửi tin nhắn vào nick hocmai.cskh (trên diễn đàn), mật khẩu của em để anh vào kiểm tra, xác minh vấn đề của lỗi. Sau đó sẽ có hướng khắc phục sự cố cho em.

Đây hoàn toàn do lỗi khách quan của hệ thống, không phải do Hocmai.vn cố tình làm vậy để gian lận học phí. Đây là khẳng định và cam kết của chúng tôi.

Cảm ơn em đã kịp thời phản ánh!

Top Bottom