Sách Tham Khảo

M

me_wonderful_1

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

năm nay e lên lớp 11 nhưng không biết nên chọn sách tham khảo như nào cho tốt. các bạn, ae, thầy cô biết nên đọc quyển sách nào hay của tác giả nào cho 3 môn Toán Lí Hoá không ạ chỉ dùm e với.

Chú ý: Không phải trao đổi về bài tập thì em nên chọn tạo chủ chủ đề mới nhé! :)

Last edited by a moderator:
N

nobeltheki21

hi

lý có cuốn Giari toán và trắc nghiệm VL 11 theo trương trình nâng cao và lớp chuyên hay bạn ạ
Toán thì có Bài tập nâng cao và 1 số chuyên đề gồm 2 cuốn Đại số và Hình học :) .

N

nhungnguoithaniu

TÀI LIỆU CHUYÊN TOÁN HÌNH HỌC 11 (GỒM 2 CUỐN LÍ THUYẾT VÀ BÀI TẬP)
TÀI LIỆU CHUYÊN TOÁN ĐẠI SỐ 11 (CŨNG 2 CUỐN)
Tài liệu trên thì hay thật đấy nhưng học sinh trung bình yếu như mình (người đang viết bài này) thì thấy hại não vô cùng.
Đối với những người như mình (người đang viết bài này) thì nên chọn 1 cuốn sách có đầy đủ dạng bài tập từ cơ bản tới nâng cao vừa phải là đủ:
CÁC DẠNG TOÁN ĐIỂN HÌNH HÌNH HỌC 11
CÁC DẠNG TOÁN ĐIỂN HÌNH ĐẠI SỐ 11

M

me_wonderful_1

các bạn có biết nên đọc sách của ai không ạ...tìm bây giờ nhiều quyển giống nhau quá mình không biết chọn quyển nào nữa

H

happy.swan

Bạn kiếm của NXB giáo dục vừa đảm bảo lại chất lượng còn các NXB khác thì nên coi kĩ hơn vì chất lượng thường khá bấp bênh!

Top Bottom