Sách tham khảo hay ôn thi đại học.

T

test19

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình bán sách ôn thi đại học bản scan pdf, có thể in ra như sách photo. Bán chủ yếu là dành cho các bạn ở xa, mấy quyển này không phải ở đâu cũng có.
Mình giảm giá từ 60-70% giá bìa sách (Các bạn có thể lên google tìm thông tim giá bìa).
Giá dưới mình sẽ không fix, nhưng nếu mua nhiều mình sẽ cân nhắc ^^
Bạn nào cần mua thì pm yahoo: lechithanh_tkh@yahoo.com, https://www.facebook.com/le.chithanh.7
Nếu bạn có nhu cầu xem trước vài trang thì mình sẽ đáp ứng. Mình giao dịch bằng card Mobifone.
Thuận mua vừa bán :)

vaonws
20k
vaocks
20k
vaockx
20k
vaockz
20k
vaockb
20k
vaockw
20k
vaocsn
20k
vaocsd
30k
vaocsv
30k

update...

Last edited by a moderator:
Y

yoongie09

Còn sách nữa không bạn???? Mấy quyển của davibooks mà sách của Khang Việt ý???

H

hungqp96

Mình góp ý thật lòng nhé: Nếu đã là bản scan pdf thì giảm 30% - 40% vẫn còn là quá đắt. Cộng thêm cả tiền đi in nữa thì có khi bằng mua một quyển sách thật. Chưa kể đến việc sách thật còn được giảm giá 20% -30% và sách đi in tất nhiên không thể nào đẹp bằng sách thật.
Theo mình, nên để giá bán bằng 40% -50% giá bìa là đẹp.

T

test19

Mình góp ý thật lòng nhé: Nếu đã là bản scan pdf thì giảm 30% - 40% vẫn còn là quá đắt. Cộng thêm cả tiền đi in nữa thì có khi bằng mua một quyển sách thật. Chưa kể đến việc sách thật còn được giảm giá 20% -30% và sách đi in tất nhiên không thể nào đẹp bằng sách thật.
Theo mình, nên để giá bán bằng 40% -50% giá bìa là đẹp.

Cám ơn bạn đã góp ý, mình chỉnh lại giá rồi :)
................................................

K

kankko

thanhks bạn nha mình cũng đang cần mấy cuốn đó...........................................

F

furin0104

đúng đó !!! ủng hộ.
mình cũng đang rất cần quyển sách này.
còn có vẻ mấy quyển trên bạn lấy ở trên mạng chứ không phải tự scan hả. Khai thật đi ^^

Top Bottom