Rung động đầu đời

R

rocket97

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

@to mod dongquanhao_ub: thật sự là mình không hề biết về cái qui định 1 ngày không quá 3 post trong nhật kí và từ khi lập nhật kí đến giờ mình chưa hề rời khỏi topic đó nên không thể đọc được tin nhắn nhắc nhở của bạn được. Bạn lại khóa tất cả mọi phương tiện mà 1 member bình thường như mình có thể liên lạc được với bạn để giải thích nên mình đành chịu thôi. Cảm xúc và kỉ niệm đang dạt dào nên mình viết tiếp phần nhật kí ở đây vậy. Bạn muốn sao thì tùy.

R

rocket97

$\bigstar$ Phạm Trần Hoài Trang - rung động đầu đời!
Đó là những năm học kì 2 lớp 6. Một quãng thời gian buồn chán và ngột ngạt. Thân buồn tủi vì cố hết sức mình vẫn không thể vượt qua được. Người tự trách mình tại sao mẹ sinh con ra đã yếu ớt không bằng ai? Làm sao con có thể học thể dục được như người ta?
Rồi từ đó mình bắt đầu chán học, mình ngồi ở gần cuối lớp nên có thể phóng tầm mắt nhìn bao quát cả lớp. Ở trên bàn mình ngồi, một vẻ đẹp đã làm mình mê mẩn. Không dám nói vì biết mình còn quá nhỏ và yêu như vầy là quá sớm, nhưng cũng luôn tìm cách để được ở gần bên người ta. Đó là một cô gái, hay nói chính xác hơn là 1 thiếu nữ (do đi học muộn đáng lẽ bon mình phải gọi là chị) tuổi 16 với thân hình đầy đặn và đôi má đỏ hồng lúm lúm đồng tiền. Tính tình thì dữ hết chỗ nói, bọn con trai trong lớp mở lời chọc ghẹo là bị ăn dép ngay. Mái tóc dài xõa ngang bờ vai mềm óng ả...

p.s: mất hứng, ko viết nữa. Lần sau có nhắc nhở ai thì hãy xem họ có đọc được không cái đã trước khi hành động đơn phương làm mất lòng người khác nhá. Goodbye.

D

donquanhao_ub

Thứ nhất, member không được dùng chữ màu ĐỎ!

Thứ 2, với những member mới như bạn, các thành viên và đội ngũ trong ban quản trị đã post chúng lên hẳn pic CHÚ Ý để mọi người dễ theo dõi

Đó là quy định của diễn đàn, tôi là người quản trị, chẳng to tát gì cả, nhưng tôi có nghĩa vụ làm việc đó. Cảnh cáo những bài viết có vi phạm trong sbox chúng tôi quản lý

Thứ 3, nếu như trong chưa đầy 1 tiếng như vậy, bạn viết quá nhiều bài viết 1 lúc thì bạn đang vi phạm về điều bạn đã hứa như trong pic bạn đăng kí sỡ hữu nhật kí là KHÔNG SPAM DUỚI MỌI HÌNH THỨC. Và việc làm đó của bạn đang là spam đó.

Thứ 4, tôi cũng chẳng có đủ thời gian, và cũng không phải đi theo dõi ai để biết họ đã nghe thông báo, xin lỗi bạn diễn đàn chưa có chức năng thông báo lại cho tôi khi bạn đọc được tin nhắn khách nó sẽ có thông báo trở về cho tôi

Và cuối cùng, tôi vẫn sẽ lock Nhật kí của bạn trong 3 ngày

Giờ thì tôi trả lại "không gian" riêng cho bạn, bạn cụt hứng hay không cũng chẳng liên quan tới tôi, tôi cũng chẳng gầy đi hay béo lên, tôi nói những lời ở trên là để giải thích cho bạn hiểu điều bạn đang thắc mắc thôi. Ok?

Chúc vui!

R

rocket97

Thứ nhất, member không được dùng chữ màu ĐỎ!

Thứ 2, với những member mới như bạn, các thành viên và đội ngũ trong ban quản trị đã post chúng lên hẳn pic CHÚ Ý để mọi người dễ theo dõi

Đó là quy định của diễn đàn, tôi là người quản trị, chẳng to tát gì cả, nhưng tôi có nghĩa vụ làm việc đó. Cảnh cáo những bài viết có vi phạm trong sbox chúng tôi quản lý

Thứ 3, nếu như trong chưa đầy 1 tiếng như vậy, bạn viết quá nhiều bài viết 1 lúc thì bạn đang vi phạm về điều bạn đã hứa như trong pic bạn đăng kí sỡ hữu nhật kí là KHÔNG SPAM DUỚI MỌI HÌNH THỨC. Và việc làm đó của bạn đang là spam đó.

Thứ 4, tôi cũng chẳng có đủ thời gian, và cũng không phải đi theo dõi ai để biết họ đã nghe thông báo, xin lỗi bạn diễn đàn chưa có chức năng thông báo lại cho tôi khi bạn đọc được tin nhắn khách nó sẽ có thông báo trở về cho tôi

Và cuối cùng, tôi vẫn sẽ lock Nhật kí của bạn trong 3 ngày

Giờ thì tôi trả lại "không gian" riêng cho bạn, bạn cụt hứng hay không cũng chẳng liên quan tới tôi, tôi cũng chẳng gầy đi hay béo lên, tôi nói những lời ở trên là để giải thích cho bạn hiểu điều bạn đang thắc mắc thôi. Ok?

Chúc vui!
Tao tặng mầy cái chữ kí dưới kia. OK?
Đừng có chọc tức tao, tao mà quyết tâm thì tao sẽ gởi cả trăm, cả ngàn cái nhật kí tương tự như vậy. Mầy có rảnh tay thì đi lock đi xóa hết đi. Tao thách đấy!

D

donquanhao_ub

Tao tặng mầy cái chữ kí dưới kia. OK?
Đừng có chọc tức tao, tao mà quyết tâm thì tao sẽ gởi cả trăm, cả ngàn cái nhật kí tương tự như vậy. Mầy có rảnh tay thì đi lock đi xóa hết đi. Tao thách đấy!

Khi tôi còn tử tế bạn đừng thách thức như vậy. Điều bạn làm chỉ càng dễ khiến nick mang tên rocket97 nhanh chóng bị banned thôi

Tôi làm đúng, tôi chẳng sợ gì cả !

R

rocket97

Khi tôi còn tử tế bạn đừng thách thức như vậy. Điều bạn làm chỉ càng dễ khiến nick mang tên rocket97 nhanh chóng bị banned thôi

Tôi làm đúng, tôi chẳng sợ gì cả !
Thì mầy cũng nên nghĩ rằng tao đã từng vác đơn đi xin được ban nick mà còn chẳng đứa nào chịu duyệt đấy. Mầy giúp tao đi, tao cám ơn mầy lắm.
Không tử tế với tao mầy làm gì tao nào?

D

donquanhao_ub

Thì mầy cũng nên nghĩ rằng tao đã từng vác đơn đi xin được ban nick mà còn chẳng đứa nào chịu duyệt đấy. Mầy giúp tao đi, tao cám ơn mầy lắm.
Không tử tế với tao mầy làm gì tao nào?

Nếu nghĩ làm như vậy để tôi bực

Xin lỗi bạn nhầm nhé. Cứ làm gì nếu bạn thích, ở đây nữa chẳng hoá ra tôi BẰNG bạn !

Top Bottom