Rất Mong thầy Võ mở lớp chuyên đề Lượng Giác

M

maiyeuem_h

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

e thấy các a chị khóa trên nói thầy Võ dạy Lượng giác rất hay,và cực kì dễ hiểu..rất mong thầy và trung tâm hocmai.vn quay những bài giảng về Lượng giác cho chúng e kịp bổ sung kiến thức chuẩn bị cho kì thi ĐH sắp tới!!e xin cám ơn.

Bạn nào có cùng suy nghĩ với mình thích Lượng Giác của thầy Võ ủng hộ cùng mình nhé;) cám ơn mọi người.;)

T

tkt4492

Mình ủng hộ,mình cũng đang tìm mà chẳng có..Mong rằng ban quản lí nhận được và góp ý với thầy Võ,hy vọng thầy sắp xếp được thời gian.mở thêm lớp học online về phần này.

Rất mong BQT hocmai nhận được và có sự phản hồi trong thời gian sớm nhất.

W

wwwson

Mình cũng muốn học phần này...mình Ủng hộ...Mong QBT quan tâm đến..và nói với thầy VÕ 1 tiếng.....

D

dodaihocnhe

mình tìm mãi chẳng có lớp này....làm thế này hiệu quả k?còn phụ thuộc vào thầy. sao BQT k lên tiếng nhỉ?

L

love_sunflower

tui ủng hộ hai tay lun!!
....................................................

M

maiyeuem_h

ủng hộ thế k biết thầy có dạy k ta?..Thầy Võ dạy lượng giác và khảo sát hay thôi..
Mình nghe nói thầy đang ôn lại kiến thức ở trung tâm học mãi..nhưng tiếc là chẳng ôn lại Lượng Giác.Chán..
Sắp thi oy.!!
Adim ơi..a đọc được chuyển lời hộ bọn em nhé..mà a cũng viết vài dòng đi cho an ủi phần nào.

H

hocmai.cskh

Chào các bạn :)

Sau khi nhận được những lời đề nghị thiết tha của các bạn, Hocmai.vn đã tiếp xúc với thầy Võ để chuyền những lời đề nghị trên, hiện bên mình đang chờ thông tin về khóa học này, khi nào có thông tin chính thức, sẽ thông báo trên trang chủ Hocmai.vn!

Chúc các bạn học tốt!

V

...vvv

thầy mở lớp ngoài ở trung tâm cũng được.e sẽ đến học.hì..ADIM chuyển lời giùm e nhé.thanks a.

Top Bottom