râ...........t cần.râ.................t cần đây

L

luuthihoailinh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Giúp mình đề này với nha!
Bạn hãy tả lại chiếc cặp mới mà bạn mong muốn được mẹ mua cho trong năm học mới sắp tới này nha!
Mình thanks rất nhiều đó (thứ tư mình phải nộp cho cô rồi đó,vì vậy có càng sớm mình càng thanks nhiều đó ha/// ) :)>-@};-:eek:3:-c~X:)O):(|)
:khi (176)::khi (101)::khi (154)::khi (79)::khi (14)::khi (196)::khi (24)::khi (110)::khi (67)::khi (195): :khi (12)::khi (151)::khi (32)::khi (16)::khi (155)::khi (49)::M035::M_nhoc2_16::Mhi::M037:

B

babe_hehe

Tuong ji chu ai lai di hoi bai lam van:)):)):))
phai tu lam de co diem thuc cua chinh ban than minh chu:d:d:d

F

fly..fly..

nhân dịp năm học mới mẹ mua cho em chiếc cặp sách rất đẹp-đây cũng là chiếc cặp mà em ao ước có từ lâu rồi....
Cặp hình chữ nhật, được làm bằng vải giả da, kích thước rất vừa với em. Bên trên cặp là cái quai xách màu vàng, hình cong như cầu vồng. Đằng sau có hai cái quai đeo làm bằng vải nilon dày, dùng rất bền. Cặp có màu sắc phong phú. Mặt cặp có vẽ một cô bé Barbie đang làm dáng trên bầu trời vàng đầy hoa. Mỗi lần em lau cặp cô bé Barbie lại nháy mắt cười với em. Trước mặt cặp là hai cái khoá làm bằng sắt. Mỗi lần em mở ra đóng vào, cái khoá lại kêu tanh tách nghe rất vui tai. Mở cặp ra, em thấy cặp có ba ngăn hai ngăn to và một ngăn bé. Hai ngăn to em để sách vở còn ngăn bé em để hộp bút. Nhờ có cặp mà em dễ dàng mang sách vở hơn và làm cho sách vở không bẩn...
........................................................(tự khai thác thêm nhé bạn)

Em rất yêu chiếc cặp này. Mỗi lần em ngắm nhìn nó em tự nhủ lòng mjnh` rằng phải học tập thật tốt để không phụ lòng cha mẹ:D

L

luuthihoailinh

ba ba _he he cai ten nge that lo bich. ma ban noi nhu y vay to khong phai la giot van ma di hoi cac cau,ma la to chi muon tim hieu them kien thuc cua moi nguoi xem hoc tap duoc bao nhieu thi tot bao nhieu thoi.chu day ko phai la giot van nha!co khi cau thi van voi to con thua day chu.voi lai neu cau ko can moi nguoi giup do van thi vao trang nay lam cai gi ha.
hay cho minh la gioi van,neu cau doc duoc nhung tu ko dau nay.........hihi.........
byle ba ba_he he lo bich.............

Top Bottom