Quyết định cho FAM!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
L

lunvan

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Fam nhà mình đã mở đc 1 thời gian. Trong những ngày đầu thì Fam hoạt động rất sôi nổi và đã có nhìu buổi họp để làm quen. Nhưng gần đây, Fam không còn đc như vậy nữa. Mọi người dường như lơ là, bỏ qua và không còn quan tâm . Anh cả( tienduc07) đã xin phép rút khỏi Fam nhà mỉnh. Fam vốn đã buồn nay lại càng buồn hơn, chẳng có mấy ai qua lại. Hum nay, em là lunvan xin phép cả nhà để mở topic này nhằm muốn biết đc thái độ của các mem trg Fam. Nó sẽ quyết định cho sự sống còn của Fam.:):(
Em xin lỗi vì chưa hỏi ý kiến của mọi người. Rất mong mọi người thông cảm.
Thân ái!

L

lunvan

ủa, Fam đâu hết oy. Ngay cả cái này mà cũng không để ý nữa à????????????!

S

suzyana

Tiếp tục hoạt động
Đó là đáp án duy nhất.
anh Ngố cũng bỏ
Em đề nghị nên có 1 buổi bầu chọn trưởng Fam mới
ÍT nhất là 2 người.
Rồi ta từ từ thiết lập lại FAM

Last edited by a moderator:
M

minhhang.95

Fam nên tiếp tục hoạt động
Lúc này Fam ko hoạt động được do ko có aj đứng ra tổ chức các buổi họp thuj mà :( :( :(

H

hoaerika_ot

đúng FAM phải hoạt động
ko thể bỏ FAM lúc này dc
theo mình nên chọn lại một người đỡ đầu mới
và cũng nhau duy trì FAM

công nhận là mọi người dạo này lơ là FAM quá
đôi khi chính cả bản thân mình cũng thế
thành thật xin lỗi

B

baby_banggia34

tớ nghĩ FAMnên hoạt động
mặc dù mọi ng` có phần bỏ bê,lơ là nhưg ai cũg đều iu FAM cả
quyết định ở các thành viên còn lại!!!!!!!!!!!

H

hoangoclan161

Chị chỉ nói thay chị Lan thôi , chị Lan rất mong FAM sẽ tiếp tục hoạt động , cho dù anh Đức rút khỏi FAM , mọi người có hơi lơ là công việc của FAM ..... Nhưng chị ấy không muốn nhìn thấy FAM tan rã đâu ....

C

caheosua

xin lỗi h chị mới thấy cái ni
tại sao phải bỏ chớ
chị không biết mọi người suy nghĩ thế nào nhưng đối với chị Fam mãi mãi là 1 gia đình
mọi người có thể vào group fam để bàn luận nói chuyện như ngày trước, không phải chị Lan mà chị thấy hầu hết thành viên trong Fam đều không muốn Fam tan rã
chị đề nghị mọi người vào group nc tiếp tránh spam ở đây để bị ăn thẻ nữa
ít nhất có 9 ng` đồng ý cho fam hoạt động thì ta vẫn có thể hoạt động bình thường vậy topic này dừng lại được rồi nhá!!!!

L

lunvan

thế là đc rùi đó
hehe, cứ phải gửi tận nhà thì mọi người mới chịu vào nhỉ ! ;))

M

miko_tinhnghich_dangyeu

Fam dù đã dừng hoạt động 1 thời gian nhưng dù j nhìu ng` cũng đã rất gắn bó với Fam vậy thì sao lại phải bỏ
anh Ngố đã đi nê bây h chũng ta nên tổ chức lại
đầu tiên là nên bầu nhóm trưởng để triển khai kế hoạch tiếp theo

K

kudo_sinichi

Giờ em mới thấy cái này!!! Sr mọi người vì hơi chậm trễ!!! Em thấy hầu hết mọi người đều ủng hộ cho Fam tiếp tục hoạt động, vậy thì tại sao Fam lại phải tan rã chứ!!! Theo em nghĩ Fam chúng ta nên tiếp tục hoạt động vì chúng ta vẫn mãi là một gia đình mà!!!! Mặc dù anh cả đã bỏ Fam nhưng chúng ta còn rất nhiều người trong Fam, tại sao chúng ta lại ko bầu ra một trưởng nhóm mới nhỉ!!!???

D

donquanhao_ub

Fam nên hoạt động và phải thật sôi nổi, anh Ngố đã bỏ đi thì chúng ta phải cho anh ếk bík không có anh cả thì gia đình vẫn còn Anh Hai, chij cả.
FAM NÊN TIẾP TỤC HOẠT ĐỘNG

T

tienduc07

Chúc FAM năm mới vui vẻ nha và hãy tiếp tục hoạt động cho dù ko có anh.
Thân!

L

lethaihoang

chào cả nhà
hiện nay theo số đông thì FAM nên hoạt động lại ,điều này thì còn phải bàn làm gì ->chắc chắn hoạt động tiếp
FAM của chúng ta cũng kha khá thành viên nên ko thể ran rã nhanh thế đc mà chúng ta cũng còn có nhiều người khác cũng có thể điều hành đc FAM mà
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom