Thích - Thương Quotes tình cảm (yêu, ghét, thích,...)

Thùy TThi

Học sinh tiến bộ
Thành viên
25 Tháng chín 2018
1,302
1,229
176
Thái Nguyên
THPT Phổ Yên

Mình chia sẻ thật lòng nhé. Mình không phải người không có việc gì làm, ngồi des 1 đống quotes rồi mỗi ngày đăng dăm ba quotes để câu view, câu like. Mình rảnh lúc nào thì des lúc ấy thôi. Còn về việc rep bình luận, rep chậm, chờ nhiều người bình luận rồi rep cả thể thì nói mình kiêu, cảnh. Rep nhanh thì bảo mình chia nhỏ bài viết. Nà ní? Sống sao cho vừa lòng người khác. Mình chỉ viết vậy thôi nhé.
Quotes này mình làm theo yêu cầu của một người mình quen trên facebook. Dạ vâng, nhiều lúc nhìn vào quan hệ nam nữ của hai người nào đó bạn sẽ có câu hỏi: "Sao thằng kia thích nhỏ kia như vậy mà nhỏ kia lại làm như không biết được nhỉ?" Đó là vì bạn nhìn vào đó bằng cái nhìn khách quan của một người qua đường. Bạn hãy thử đặt mình vào rồi tưởng tượng xem nào? Người xưa có câu "Trong nhà chưa tỏ ngoài ngõ đã rõ" là vậy.
Chúc các bạn buổi tối vui vẻ

Last edited:
  • Like
Reactions: Kuroko - chan

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời
View attachment 98230

Mình chia sẻ thật lòng nhé. Mình không phải người không có việc gì làm, ngồi des 1 đống quotes rồi mỗi ngày đăng dăm ba quotes để câu view, câu like. Mình rảnh lúc nào thì des lúc ấy thôi. Còn về việc rep bình luận, rep chậm, chờ nhiều người bình luận rồi rep cả thể thì nói mình kiêu, cảnh. Rep nhanh thì bảo mình chia nhỏ bài viết. Nà ní? Sống sao cho vừa lòng người khác. Mình chỉ viết vậy thôi nhé.
Quotes này mình làm theo yêu cầu của một người mình quen trên facebook. Dạ vâng, nhiều lúc nhìn vào quan hệ nam nữ của hai người nào đó bạn sẽ có câu hỏi: "Sao thằng kia thích nhỉ kia như vậy mà nhỏ kia lại làm như không biết được nhỉ?" Đs là vì bạn nhìn vào đó bằng cái nhìn khách quan của một người qua đường. Bạn hãy thử đặt mình vào rồi tưởng tượng xem nào? Người xưa có câu "Trong nhà chưa tỏ ngoài ngõ đã rõ" là vậy.
Chúc các bạn buổi tối vui vẻ
Cả thế giới biết chỉ mình chàng không biết
em bị ám ảnh câu nè luôn

• Like
Reactions: Thùy TThi
Top Bottom