quả thực các khoá đảm bảo có như dự kiến của hocmai không

Status
Không mở trả lời sau này.
R

rjngsockpro

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

1 năm thi thất bai với điểm số 16.75 chán đời nhưng quyết tâm thi lai
năm ngoái quả thực minh rất oải khoá toán của thầy phương , khoá hoá của thầy sơn , và kết quả 2 môn rơi xuống vực
Năm nay vân gắn bó với hoc mai vì nghe thầy ngọc . thầy hùng sẽ dạy , quả thực có vậy không hay lai treo đầu dê bán thịt chó vây , vì nghe hứa hen từ hoc mai nhiều quá rồi
Cảm ơn hoc mãi

H

hocmai.cskh

Chào bạn!

Cảm ơn bạn đã góp ý cho Hocmai.vn về những khóa học trực tuyến năm 2011 - 2012.

Hocmai.vn không phủ nhận trong năm qua, khóa học Luyện thi ĐH đảm bảo còn nhiều điểm hạn chế, Hocmai.vn cũng đã thẳng thắn ghi nhận và đang sửa chữa những điểm hạn chế trên.

Tuy nhiên bên cạnh đó, cũng đã có rất nhiều thành viên khi tham gia Hocmai.vn đạt kết quả tốt trong kì thi Đại học năm vừa qua, là sự khích lệ để chúng tôi cố gắng hơn nữa, chăm chỉ hơn nữa, nên bên cạnh những điểm thiếu sót, Hocmai.vn vẫn sẽ duy trì và nâng cao hơn nữa những mặt tốt, có chất lượng trong từng khóa học, từng bài giảng.

Hocmai.vn mong muốn được đón nhận những góp ý chân thành, chi tiết của các bạn học sinh để các bên tham gia đều có lợi, vì một cộng đồng học trực tuyến lớn mạnh trong tương lai.

Rất mong nhận được sự cộng tác chân thành của mọi người.

Thân mến!

H

hocmai.cskh

Nói vậy là vẫn học những khóa của những năm trước sao ạ! :(
Chào bạn :)

Để lên được nội dung chương trình học của những khóa Luyện thi đại học sắp tới, Hocmai.vn đã căn cứ trên sự góp ý của nhiều giáo viên và các bạn học sinh, vì thế Hocmai.vn sẽ bỏ những kiến thức không phù hợp với chương trình thi đại học 2012 và bổ sung những kiến thức mới, dạng bài tập mới.

Thân mến.

R

rjngsockpro

chắc là giữ nguyên rồi !! vì nhìn những khoá sẽ bắt đâu từ 5/8 !! bó tay rồi

N

nguyenvanbich_nv

Tớ thấy mấy topic gần đây yêu cầu khóa luyện thi năm sau toàn của mấy bạn điểm thấp hoặc vừa trượt ĐH, làm các em 94 chưa nhìn thấy khóa học bao giờ, chưa học bài giảng của các thầy lo lắng.

tại sao mấy bạn cũng học trên học mãi như những bạn khác, họ đỗ đại học còn mình thì không? vì thế nên nhìn lại cách học của bản thân, trước khi yêu cầu người khác (cụ thể ở đây là học mãi) đáp ứng mình.

Các bạn học rồi, biết rồi thì tất nhiên không muốn học lại, còn những em 94 chưa biết thì nên chia sẻ kinh nghiệm học cho các em ấy chứ. Thì cứ cho bài giảng của học mãi đã cũ, có từ năm 2009, tức là của lứa 92 đi, vậy sao 93 học mà vẫn thi đỗ, thậm chí còn điểm cao, á khóa thủ khoa còn nhiều hơn năm 2010.

Trước khi trách người khác, nên nhìn vào bản thân mình trước đã, biết mình sai ở đâu thì mới tiến bộ lên được...

R

rjngsockpro

nguyenvanbich_nv
xin lỗi thứ nhất !! oh mình kém nên trượt ! vì oải môn hoá lắm !! 2 tháng cuối phải bỏ ra ngoài học ! mà học không kip môn hoá nên đc hẳn 3.25! trươt đứt đuôi !!
còn vụ á khoa thủ khoa mình chả có bít có đúng hay không !! em zai mình đỗ cấp 3 !! họ mơi đến nhận quà !! mà em mình con chả bít hocmai là cái gì !! thế mà cuối cùng nó cũng có tên là thành viên hoc mai bạn a !!

N

nguyenvanbich_nv

nguyenvanbich_nv
xin lỗi thứ nhất !! oh mình kém nên trượt ! vì oải môn hoá lắm !! 2 tháng cuối phải bỏ ra ngoài học ! mà học không kip môn hoá nên đc hẳn 3.25! trươt đứt đuôi !!
còn vụ á khoa thủ khoa mình chả có bít có đúng hay không !! em zai mình đỗ cấp 3 !! họ mơi đến nhận quà !! mà em mình con chả bít hocmai là cái gì !! thế mà cuối cùng nó cũng có tên là thành viên hoc mai bạn a !!
Mình thấy trong box góp ý này chỉ quanh đi quẩn lại vài bạn than phiền, kêu ca học mãi, trong khi có hàng trăm, hàng ngàn bạn ôn thi trên này. Rõ ràng cùng 1 giáo viên học, cùng đăng kí một khóa, cùng bài tập như nhau, bài giảng như nhau, vậy sao có bạn đỗ, bạn trượt.

nếu các bạn chỉ trích học mãi dạy kém thì quả thực rất vô lí và không công bằng cho mọi người ở đây. nếu nói học mãi là nguyên nhân duy nhất và lớn nhất khiến các bạn trượt thì các bạn đã quên công lao dạy dỗ của thầy cô trên trường, quên công sức bỏ ra học hành từng đêm.

Cần xem lại chính bản thân mình, bạn ạ ;)

N

nemophila.hitachi

Xin chào các bạn!
Mình là thành viên mới, mình cũng đang rất lo lắng trong việc thi Đại Học. Mình sinh năm 1994 và sang năm sau đến lượt mình sẽ thi. Quả thực mình chưa thực sự hiểu về các Khóa Luyện Thi Đảm Bảo đăng trên Hocmai. Mình chưa tìm được các bài giảng của các môn khối B (vì mình theo khối B) nên mình vẫn chưa nạp tiền cho tài khoản. Và mình cũng chưa được học bài giảng nào cả.
Mình đọc thấy thông báo về các Khóa Luyện thi khá muộn, nhưng mình thấy ngày 5/8 mới khai giảng, vậy bây giờ mình muốn tham gia có được không Ban Quản Trị? Và hình thức tham gia như thế nào?
Rất mong Ban Quản Trị và các bạn giúp đỡ! Mình xin cảm ơn!

N

newbie

Chào các bạn học sinh!
Tôi là 1 giáo viên ! đợt ôn thi vừa qua học sinh tôi cũng đỗ nhiều và trượt cũng nhiều! có 1 điều thế này tôi muốn kể các bạn nghe!
- Tất cả sách vở, các trang wb,hay chính chúng tôi chỉ là người giúp, dịnh hướng cho các bạn, mà quan trọng là chính các bạn! quyết định học như thế nào để xứng đáng với những gì mà bố mẹ các bạn đã dành cho các bạn
- Có rất nhiều phụ huynh điẹn thoại nhờ tôi dạy kèm! và nói với tôi rằng cháu ko ở nhà tự học đc! thực sự gặp những trường hợp ý chúng tôi rất buồn,! nếu khác j chúng tôi là bảo Mẫu.!Nỗ lực thành công phải chính các bạn, không nên đỗ lỗi cho ai cả,Học trò tôi khóc điện cho tôi nói em đã trượt,tôi ko nói j cả,cũng phải thôi, 1môn đi học dến 2 thầy! mà mỗi thầy 1 cách truyền đạt khác nhau,kién thức chỉ có vậy ko ai bịa thêm đc,có hay chăng là cách truyền đạt các bạn hiểu,
Tôi có 1 học sinh,thi khối A đc 25 điểm khối B dc 25.5! bạn ý cũng đi học thêm, nhưng học rất ít chỉ môn nào cảm thấy yếu quá mới đi, cần trang bị thêm kiến thức cho mình,Mà mỗi khi bạn ý có việc j là đến tận nơi xin phép,! trong khi đó, có học sinh cứ tưởng mình bỏ ra đồng tiền là mình sẽ đc cái này, cái kia!Thật sự gặp những trường hợp đó tôi rất buồn cảm thấy ko khác gì cuộc mua và bán và ko còn tình cảm Thầy với trò nữa..................................................
tôi ko biết nói j, nhưng thật sự tôi mong các bạn hãy nhớ câu nói : " Tiên trách kỷ, Hậu trách nhân" !trước đã..
Mong hocmai nên đóng topic ở đây!
Chúc các bạn Thành Công!!!!

H

hocmai.cskh

Xin chào các bạn!
Mình là thành viên mới, mình cũng đang rất lo lắng trong việc thi Đại Học. Mình sinh năm 1994 và sang năm sau đến lượt mình sẽ thi. Quả thực mình chưa thực sự hiểu về các Khóa Luyện Thi Đảm Bảo đăng trên Hocmai. Mình chưa tìm được các bài giảng của các môn khối B (vì mình theo khối B) nên mình vẫn chưa nạp tiền cho tài khoản. Và mình cũng chưa được học bài giảng nào cả.
Mình đọc thấy thông báo về các Khóa Luyện thi khá muộn, nhưng mình thấy ngày 5/8 mới khai giảng, vậy bây giờ mình muốn tham gia có được không Ban Quản Trị? Và hình thức tham gia như thế nào?
Rất mong Ban Quản Trị và các bạn giúp đỡ! Mình xin cảm ơn!
Chào bạn!

Bạn có thể tham khảo cách thức đăng kí, tham gia và sử dụng các khóa học, bài kiểm tra, tài liệu, diễn đàn trên trang này: http://hocmai.vn/helpcentral/index.php
hoặc sử dụng công cụ Chat với Hocmai.vn để nhận được sự tư vấn của các bạn Tư vấn viên Hocmai.vn ở trang này: http://trogiup.hocmai.vn/client.php?locale=en.

Mọi thông tin chính thức về khóa Luyện thi đại học đảm bảo 2011 - 2012 sẽ được Hocmai.vn công bố vào ngày khai giảng 5/8.

Xin phép được đóng topic tại đây.

Xin cảm ơn!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom