Quá nhiều diễn đàn con gây khó khăn cho việc viết bài ,

T

thanhhung762211

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em cảm thấy chúng ta tạo ra quá nhiều diễn đàn con . Nhìn t6hì thấy rối mắt mà cũng không có hiệu quả cho là mấy . rất khó quản lý cũng như viết bài . lâyv í dụ bên Box Địa Lý nhé .
quá nhiều chủ đề con . Mà các chủ đề con lại bị trùng lặp hoặc có liên quan đến nhau . Vậy sao chúng ta không gộp chung nó lại .
Kấy ví dụ như em nè .
Viết 1 ba9ì bên chủ đề con này lát nữa lại thấy chủ đề con kia hợp lý hơn .Nói tòm s lại là viết vào chủ đề con nào cũng trhấy hợp lý cả .
Em kiến nghị nên giảm bớt số lượng chử đề con .
Trong bài viết trên theo em nghĩ là không có động từ nào quá khích gây mất lòng BQT nhưng nếu như có thì cho em xin lỗi .
Em cảm ơn .

Z

zero_flyer

hiz, cái này là do mấy mem hok chịu tìm kiếm, cứ tạo chủ đề tràn lan, làm loãng box, đây là vấn đề của hầu hết mọi diễn đàn chứ không riêng gì hocmai

S

seagirl_41119

hem thể trách diễn đàn đc,mỗi mem một ý kiến,vd như thư UPU từ lớp 6-->9 đều phải viết nhwung nếu ở mỗi khối đều có một topic thảo luận về nó thì cũng khó

M

Moderator

Em cảm thấy chúng ta tạo ra quá nhiều diễn đàn con . Nhìn t6hì thấy rối mắt mà cũng không có hiệu quả cho là mấy . rất khó quản lý cũng như viết bài . lâyv í dụ bên Box Địa Lý nhé .
quá nhiều chủ đề con . Mà các chủ đề con lại bị trùng lặp hoặc có liên quan đến nhau . Vậy sao chúng ta không gộp chung nó lại .
Kấy ví dụ như em nè .
Viết 1 ba9ì bên chủ đề con này lát nữa lại thấy chủ đề con kia hợp lý hơn .Nói tòm s lại là viết vào chủ đề con nào cũng trhấy hợp lý cả .
Em kiến nghị nên giảm bớt số lượng chử đề con .
Trong bài viết trên theo em nghĩ là không có động từ nào quá khích gây mất lòng BQT nhưng nếu như có thì cho em xin lỗi .
Em cảm ơn .

Chào em,
Việc tạo ra nhiều sub-box như vậy chính là để giúp các em đi vào vấn đề chính khi thảo luận.
Hơn nữa, khi tìm kiếm tài liệu thì các mem có thể đến ngay phần cần tìm kiếm.

Còn việc thấy nhiều bài viết trùng lặp là do ý thức của chính chúng ta không chịu quan sát trước khi viết bài. Nó giống như việc ăn cơm ở nhà vệ sinh ấy.
>>> Lưu ý: Trước khi post bài phải để ý xem mình post bài đúng chuyên mục chưa? Và nó đã có hay chưa? Thêm nữa là phải đặt tên cụ thể. Nếu không bài của mem mãi mãi không bao giờ được trợ giúp.

Chào em!

T

thanhhung762211

Cảm ơn anh đã giải đáp thắc mắc của em . Em sẽ cố gắng tìm kếm đúng chỗ để viết bài .

T

thanhhung762211

Mà Anh admin ơi em có chút góp ý thế này nữa .
Em thấy box địa nên có một diễn đàn con nữa . Diễnnx đàn con này chủ yếu giúp giới thiệu về các khu vực : ví dụ như
1. Giới thiệu về dãy núi Himalaya => Em không biết phải posst nó vào đâu nữa

Top Bottom