Pipi tất cả ! :( !

M

minhvuong9cdt

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hum nay , chủ nhật ngày 23 tháng 8 năm 2009 . Trời nắng đẹp ! Nhưng hỏi sao bn hok vui ? Tui sắp phải rời xa mọi người rùi ! Xa thật đếy !

Hum nay chắc là hum đầu tiên tui lên mạng mà hem zui chút nào ! Hum nay , không ! chiều nay thui tui sẽ phải đi học rùi !

Tui bjt tui chẳng là gì đối vơí moị người cả ! Nhưng tui coi tất cả mem hocmai đều là bn . Vì vậy tui mún nói tạm biệt vs mọi người !

Mới hum qua đêy , bn " pedung94 " & " cuncon2395 " bảo tui thèm thanks lắm hả ? Tui bảo tui rất cần ! Có ai bjt vì sao hem ? Tui mún khi tui ra đi sẽ có người nhớ đến tui , tui hok mún trở thành " dĩ vãng " . Nhưng thui , bi h các bn hãy cứ coi tui như một dĩ vãng ! một dĩ vãng không bao giờ trở lại !

Cảm ơn tất cả các bn ! Cảm ơn : pedung94 ; cuncon2395 ; thuyan9i ; trang14 ; proech.com ; tuananh8 ; blusky_hvt ; pekuku ; anh_anh_1321 ; doigiaythuytinh ; cobemuadong_810 ;billgate_tl_nthai ... là những bn lun sẵn sàng nc vs tui trên YH ! Cảm ơn tất cả hẹn gặp lại !

P/s : có ai bjt sự gặp lại của tui vs mọi người là bao h hem ? 1 năm nữa thui ! :| ! có 1 năm thui các bn ! 1 năm thui ! tui sẽ nhớ mọi ng` nhìu lém ! tui đi học 1 tháng mới về có 1 lần ah` ! nhưng mẹ tui lại cắt mạng mất rùi ! Một năm nữa chúng ta sẽ gặp lại ! Vậy đi ha ! bye bye mọi nguời !

Í chít ! Cho tui sr bn nào có YH : togerther1995 ( bn í nhờ tui giải toán mà tui chưa có làm ) links đêy http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=62129 ai iu quý tui ! vô đêy nha !

bye bye ! iu các bn nhìu ! :-*

M

miumiu_emchuabityeu_94

bạn xắp đi học ak`
chắc bạn chả biết m` là ai nhỉ nhưng m`thì có biết bạn dấy
bạn cũng ã từng nc vs m` qua YM liệu còn nhớ k
bye bye ha
chào tạm biệt

T

thuyan9i

ông đi thì nguòi ở lại sẽ thế nào
tuy ông đôi lúc ngang ngược nhưng tui"thích " ông lắm
(đừng vô nhà bảo thích là yêu nhá)

ông đi thật à
hic
1 năm
lâu quá
hu hu
tôi sẽ cốc ông khi ông trở lại
nếu ông ko quay lại thì cho tôi nick ông đi
he he
quản lí hộ cho đỡ mốc xanh

P

pedung94

mới hôm qua đây... bạn còn biểu dung là có bài gì hay thì send.... sao hum nay lại thế này..???? thiệt là ko hiểu nổi... Thôi thì chúc bạn có 1 năm học tràn đầy niềm vui nhá...

K

kira_l

images

images

[MUSIC]http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Tam-biet-Khanh-Linh.IWZBBOCU.html[/MUSIC]

L

luvship

:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

đi rồi à! mai mốt nhớ quay lại nha, luvship nhớ cậu lắm!!!!!

nhớ cậu từng đóng góp nhiều cho box toán mà! lâu lâu nói chuyện vs mình cũng có mấy câu điên điên :D

nhưng cậu đi rồi mai mốt nhớ quay lại thì đừng quên luvship này nhá.

:(( sao mọi người từ từ đi hết thế! :((

nếu ko có ai nhớ đến cậu thì vẫn còn luvship đây :)

pp hẹn ngày gặp lại nhá :D, mai mốt quay lại nhớ dạy toán cho mình vs, mình ngu lúm í :D

P

proechcom

pro vẫn bực hôm qua biểu ếch là con hêm đấy nhá ,thù này ko quên đâu ,nhớ đấy X-(
_xin lỗi rồi pro cho đi ,ko thì ....................chào tạm biệt ,1 năm quay lại nhớ học tốt ạ

D

doigiaythuytinh

Thảo nào tối qua cứ đòi THANKS, khổ
Bạn cứ đy đy, cố mà học
Coi như tui với bạn đồng cảnh ngộ
Nhưng may nhà vẫn còn net
2tuần về 1 lần
hehe
Cố gắng học bạn nhé
Hocmai luôn dang tay chào đón bạn
Và tui cũng như nhìu mem khác cũng sẽ luôn nhớ đến bạn
1 năm có vẻ dài nhưng thật ra cũng ngắn lắm
roày cũng qua mau thoy

K

kira_l

ngeh nói hum qua bn bắt mọi người thank

hum ni mọi người đc bn thank lại

chẳng ăn của ai cái jì :))

cho đi òi ta sẽ nhận lại nhìu điều :D

chúc 1 năm học thành công

C

cuncon2395

đj nhanh thế ông ơi ..ông đj ồi lấy ai ra cãi nhau vs tui hử :(:)((
khi nào rảnh lên mạng đừng có quên tui nhaz ( còn cãi típ ^^)
chúc ông học tốt haz ...

B

bupbe_dautay

Ko quen biết, nhưng bạn đy mong còn nhớ tới HM ^^
Chúc bạn thành công trong cuộc sống và học tập.

C

congchuatuyet_2009

Ko quen biết anh nhưng anh sẽ không và không bao h là dĩ vãng, chúc anh vui vẻ và học tập tốt trong 1 năm vắng "người bạn đồng hành" là Học Mãi

B

billgate_tl_nthai

Bye, thanks vì tất cả, thanks vì những sự giúp đỡ của anh
Đi học cho tốt nhé, rồi còn về... h_a_c_k nick em nữa chứ, tuần trước anh nói vậy mừ :D
Đừng quên thằng em này nhé :D

Top Bottom