Phim Nhật kí tuổi hồng - vtc1

P

phamthuphuong1996

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:D:D Phim do TRung Quốc sản xuất,câu chuyên xảy ra xung quanh 1 nhóm hc sinh lop 8E ở 1 truong trung hoc .Các vân đề trong phim xoay quanh các tinh huống thường gặp trong c/s, nhung hấp dẩn cực!Đảm bảo khi các ban xem xong thj` sẽ muốn xem tiếp.Về nôi dung nêu' cac' ban muon yêu câu thj` to se giúp.
Phim chieu luc 12 giờ trên VTC1 , đã đc 2 tâp rồi\Rightarrow thư' hai tuần tới sẽ chíu tập 3,các ban nhơ' xem va post y' kiến cho mình nha.Minh rất mong đc kêt ban vwis tất cả mọi người!:D

P

phamthuphuong1996

Theo giới thiệu của tôi thjf các bạn đã xem chưa- tập 3 hôm nay hay lem'' ne`!

P

proechcom

:d pro coi ồi ,có thể nói kịch bản khá tốt vì có nhiều tình huống cảm động cũng như vui ,pro cảm ơn bạn vì cho pro cái xem vào buổi trưa ,chứ dạo này chả biết làm gì :d

P

phuonglinh_13

hì, phim rất hay nhưng chẳng mấy hôm được xem, chiều đi học mà. Nhưng hình như phim ko mới lắm!

P

phamthuphuong1996

Phim này chiếu ở Viêt nam là lân thư 2 các bạn ạ.Hồi trước chiêu' ở VTC6 hay sao ii'! Minh chỉ biết bây giờ thui.Hôm nay chiếu tập 5, tập này hơi buồn nhưng là vấn đề mà số ít bạn trẻ hay găp đấy,tập này cũng la bài hoc tâm lí cho các bạn khi gia đình có chuyên hok hay sảy ra.Cảm ơn các bạn rât nhiều khi đã xem va post lai bài viết cho mình!

Top Bottom