[Phim hot]Ai thik phim Trận chiến của những thiên thần

H

hg201td

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Phim này theo mình biết đag đc rất nhiều người theo dõi và rất hay
Và mình xin giới thiệu đôi ít về bộ phim
Ai thik phim này thì vào nhé
Thông tin phim:

Tên phim: Battle of Angles (Trận chiến những thiên thần)

Diễn viên: Namthip Jongratchatavibul, Saharat Sangkhapreecha, Nawat Kulrattanarak...

Nước sản xuất: Thái Lan

Số tập: 34

Thời gian chiếu: 19h từ thứ Hai đến thứ Sáu hàng tuần trên TodayTV (VTC7)

Tóm tắt nội dung:

Câu chuyện nói về nữ tiếp viên hàng không xinh đẹp tên Rin. Cô yêu In, một phi công dạn dày kinh nghiệm nhưng khi khám phá ra rằng In đã có vợ con, cô quyết định rời xa dù lòng ngập tràn đau khổ. Rồi Rin gặp Ning, anh chàng luôn tỏ ra tận tình chăm sóc và thương yêu. Rin đồng ý kết hôn với Ning mả không biết rằng thực ra Ning là một con người lăng nhăng, đã từng li dị và không hề chung thủy.

Một ngày kia, Rin biết được sự thật về chồng mình. Cô cho Ning một cơ hội. Tuy nhiên, Ning không những hồi tâm biến đổi mà lại vẫn tiếp tục tán tỉnh những cô gái xung quanh và còn tán tỉnh cả đồng nghiệp của Rin. Trái tim lại một lần nữa tan vỡ, Rin quyết định li dị và sống cuộc sống của chính mình…

Dựa trên câu chuyện có thật về một nữ tiếp viên hàng không, bộ phim truyền hinh “Trận chiến của những Thiên Thần” một lần nữa chứng tỏ phụ nữ thường rất khoan dung, độ lượng nhưng cũng sẵn sàng dứt bỏ mọi thứ để tìm kiếm tình yêu đích thực cho mình.

Ảnh phim nè

đẹp đôi ko?

Nhìn ghét thật

Nhìn đẹp thế

Chuyện gì đang diễn ra thế này?​

ai xem vào ngay thảo luận ko spam nhé

V

vanlongthan

Post sai box chứ ko phải quảng cáo j, chủ topic cũng là mod thừa hiểu nội quy. Lần sau chú ý post đúng box em nhé, anh move về box ĐIện ảnh rồi đó.

Ai có thắc mắc về việc xoá topic hay del bài j cứ báo lại anh, anh xử lý cho.

H

hg201td

ko ai thik phim này sao????????????????????????????????????????????????
Diễn viên cũng mới đó chứ
Phim Thái tìm trên google khó thật

T

thuyan9i

hìcông nhận phim hay thiệt
người thái mà nhưui người sing
xinh hết chỗ nói
chery cũng xinh chứ, nhưng độc ác quá

K

kido_b

phim hay quá xá lun tuyệt vời mình ghét lỉn hồng lin đó xấu xa độc ác thương lin quá trời lun synh đẹp tài năng lại đi lấy người như lỉn còn yên thì sống trong đau khổ tình tiết phim hay ghê ha , ghét cả cherry nứaynh nhưng lọng dạ ác quá trời lun

Y

yurihoa

uhm phim hay thật nhưng càng coi càng tức T_T nin hok đàng hoàng chút nào bay bướm quá trời chery thì hết nói
nòi thì dù hơi dzữ tí nhưng cũng còn được hơn chery ^^ lin thì hiền quá ^^

2

251192

phim này hay thật đấy,nhưng nhiều lúc xem hơi tức,bực mình,mình thấy phim Thái Lan hầu như đều có 1 người ác kinh khủng :((

S

sonmoc

Diễn viên ko mới
Lin đóng Dòng máu fượng hoàng chiếu lâu lém rồi mà
Phim hay thật ;))

K

kido_b

ko phải hay mà quá hay nhưng còn nhiều đoạn.......... thể hiện nhiều cung bậc cảm xúc ha

H

hg201td

bộ phim này gần đoạn kết!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Càng xem càng thương RIn ghét chery thế ko biết
Số ng xem khủng nhỉ
p/s:post topic này có nghĩa

H

hoaerika_ot

phim này công nhận hay thiệt
nhưng vô lí quá
mình ghét chery
công nhận phim toàn diễn viên xinh

G

girl_love_life_9x

phim này toàn diễn viên làm tiếp viên hàng không mà
Tất nhiên là phải xinh rùi ta...............................Bộ phim hay quan trọng ở diễn viên , cốt phim này lý do gì vậy?

H

hg201td

khủng khiếp về số người đọc bài này
cos phim nào được nhiều người xem như phim này ko nhỉ
hot 1 thời giờ thì..............Tại kết chán quá

L

lan_anh_a

hì ! các bác thích phim này thế nhỉ ! bọn bạn em hồi trứơc ngày nào cũng èo èo, giờ chúng nó mà ở đây ...
hì ! có mà .....thành cái chợ !

Top Bottom