Phim Hàn: Em là định mệnh đời anh.

B

bupbe_dautay

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Nội dung film: Jang Sae Byeok, 1 cô gái lạc quan, vui vẻ, cố gắng sống sau khi được cấy ghép giác mạc từ 1 cô gái cùng tuổi. Để bày tỏ sự biết ơn đối với ân nhân, Sae Byeok đã đến thăm gia đình đã cho cô giác mạc. Nhưng cha mẹ cô gái ấy thậm chí không biết con gái mình đã chết vì tai nạn giao thông và sốc đến nỗi ngất xỉu. Thời gian qua đy, Sae Byeok trở nên thân thiết hơn với gia đình ấy, và họ em cô ấy như là con nuôi.

Park Jea jeong và YoonAh( thành viên của nhóm SNSD) được chọn làm diễn viên chính trong film.
YoonAh đóng vai Sae Byeok, 1 cô gái mất thị lực, nhưng sau khi được cấy ghép giác mạc, cô quyết tâm bắt đầu 1 cuộc sống mới.
Jea jeong đóng vai Ho se, người thừa kế tập đoàn lớn, đem lòng yêu Sea Byeok vì tấm lòng trong sáng của cô ấy.
Đây là bộ film truyền hình gia đình đầy ắp tình người. Film còn có sự tham gia của các diễn viên: Sa Mi Ja, Lee Hye Sook, Lee Pil- mo...

Bộ film dài 178 tập, được chiêú trên kênh VTC1 vào lúc 20h10' từ thứ 2 đến thứ 5 hàng tuần.
Bộ film nagy sau khj được công chiếu đã đạt 30- 40% tỷ suất khán giả, làm mưa, làm gió trên các bảng xếp hạng. Diễn viên YoohAh đã được giải nữa diễn viên xuất sắc nhất năm 2008. Đây là 1 bộ film ko thể ko xem.

Last edited by a moderator:
B

bupbe_dautay

Hay mà anh, lúc đầu em chưa xem, cứ ngỡ là chẳng hay ho giề cả.
sau xem thử 1 tập, hay đó chớ, thử đy anh...

G

gioxanh

tớ chả thích phim này tí nào :)) xem nó cứ nhảm nhảm sao ý 8-} dài lê thế
nhất là mình không thích Yoon Ah ;))

B

burzum

Phim Hàn bây giờ xem chủ yếu là để ngắm diễn viên :| ,cho nên những phim nào có diễn viên ko đẹp lắm thường bị chê :|

B

bupbe_dautay

Nhưng nội dung film cũng đc.
Vơi lại nó có đề cao giá trị nhân văn sâu sắc, các bài học trong cuộc sống ^^
@ Thảo: tớ cg~ ko thích Yoon Ah >''<

J

jun11791

trùi ui phim "Em là định mệnh đời anh" đang chiếu trên VTC1, rồi mình đi du lịch về (25.7), VTC1 tự dưng ko xem được nữa. Tiếc ơi là tiếc. Đang xem hay. Buồn quá trời luôn . Chẳng biết giờ sao rồi. Yuna đóng hay quá

B

bubeo11

em la dinh menh doi anh hay lam ;chi sae Beok dep lam

---->>Bạn chú ý viết bài có dấu nhé!

Last edited by a moderator:
N

nhungpro_196

Phim hay mà, diễn viên có vẻ ko long lanh nhưng film rất chất lượng( mình xem đc tí thôi ,ko có time ạ :D)

Top Bottom