[Phần thi “tự tin nói lời yêu thương!”] vòng hai cuộc thi cặp đôi đẹp nhất DĐ Học Mãi.

T

teatrinh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Phần thi “tự tin nói lời yêu thương”.

Bạn hãy viết về người cùng đôi của mình khoảng từ 10 đến 25 dòng ...(chân thật vào đó nha, về những điều bạn đã cảm nhận được từ bạn ấy trong thời gian qua).

mong mọi người nộp đúng thời hạn là ngày 14/1/2010 nếu không BTC sẽ không chịu trách nhiệm.
chúc các bạn thi tốt!

Còn tất cả chúng ta đừng quên bình chọn cho các cặp đôi mà mình yêu thích nhé!

Chú ý: topic này chỉ dành cho các thí sinh post bài dự thi, có ý kiến hay bàn luận mọi người vào http://forum.hocmai.vn/showthread.php?t=76758 nhé!

p/s : Các bài dự thi phải viết bằng TIẾNG VIỆT có dấu.

những bài thi nào của thí sinh chưa nộp mà đã có người bình chọn thì sẽ không được tính và những người bình chọn đó sẽ có hình phạt thích đáng!

Last edited by a moderator:
E

echcon_lonton_dihoc

Trên thế giới có 3 thứ đáng quý nhất đó là tình thân,tình bạn và tình yêu.hớn nửa năm trước ếch phải đối mặt với những điều tồi tệ nhất ech và mamj ngày nào cũng xích mích về chuyện để 1 người đàn ông khác vào thay vị trí của pa.những người bạn thân thiết nhất lại phản bội ech bỏ rơi ech những lúc ech rất cần họ. đâu khổ và tuyệt vọng lúc nào mắt ech cũng dưng lệ nếu với mọi người về tới nhà là về tổ ấm thân thương thì với ech nó là địa ngục trần gian.lang thang khắp mọi nơi thấy cuộc sống thật là vô vị ,không ai cần đến ech ,hok ai chụi tin ech lúc đó ếch đã định tìm đến cái chết và ghi trên tờ lịch 1 năm sau đó chính là ngày giỗ của ech.nhưng rồi 167 ngày trước ếch đã gặp chinhphuc_math trong clb con gái. Đó là người đầu tiên ech quyen trên diễn đàn add nick ech..ech và chinhphuc luôn phải nhắn tin offline vì dường như ông trời không muốn cho ech quyen bất cứ ai nên mỗi lần ech out thì chinhphuc lại onl,nhùi khi đang chat thì mất điện.những lần gặp không chút duyên phận đo đã kết thúc khi ech trao đổi số phone với chinh phuc. Chinhphuc là người đầu tiên nhắn nhiều tin nhất cho ech mỗi ngày vài chục tin ngồi xoá cũng mỏi tay quá trời.hjc.không bít vì sao tụi ech có nhùi chuyện để nói thế không bít.thứ 6 ngày 7 tháng 8 năm 2009 bốn con số 6,7,8,9 đã thu gọn khoảng cách zữa ech và chinhphuc zờ tụi ech đã là bạn thân,người bạn thân đầu tiên qua mạng của ech,ech đã hy vọng rất nhiều là người bạn nè sẽ không zống như bao người bạn khác không bỏ rơi hay phản bội ech và may mắn sao điêu đó vẫn chưa xảy ra.
picture.php

zờ những zọt nước mắt không còn vương trên mí mắt ech.ech đã cười nhuìi hơn,nói nhùi hơn và quan trọng hơn ech đã học được cách quan tâm chia sẻ zúp đỡ mọi người.hơn 1 tháng sau diễn đàn đã có thêm 1 cặp đôi nữa.,mọt bông hoa hồng xanh lại khoe sắc trong diễn đàn.thời zan cứ thấm thoát trôi qua chỉ còn vài ngày nữa và tròn nửa năm tụi ech quyen nhau rùi. Đây là lần thứ 2 ech viết bài này,vì bài trước ech đang định post thì điện mất,bài viết cũng mất lun.có lẽ ông trời vẫn mún thử thách tụi ech.nhưng điều đó không khiến ech buồn vì ech biết “ thứ zì càng khó đạt được thì càng khó mất” và hy vọng tình yêu với những khởi đầu đầy chắc trở nè sẽ mãi tồn tại với thời zan.

T

toletbygonebebygone

tôi xin tiếp vậy ............tiếp bức anh ếch xanh ..........
trước cái ngày định mệnh 12/11/1009 ......ngày mak có lẻ tôi không bao giờ quên được
trước ngày ấy ...tôi được nhiều girl và bạn bè cho lak "hotboy" nhưng tôi lại chưa hề biết iêu lak gì ..và theo tôi nghĩ con gái lak những bà 8 ..........,,và tôi chẳng coi ra gì " do hotboy " nên chắc có khi lak chê con gái ............
nhưng khi lên hocmai.vn này ...làm quen được nhiều bạn ..tuy nhiên tôi vẫn chưboror được những suy nghĩ ngu ngốc của mình về những Pa 8,8,8.. đó ..................
tuy nhiên ..giây phút định mệnh đã đến ...tôi quen thủy tức thuylona ...nhưng mới quen nên tôi cũng Kêu trước mặc nàng lak pà 8 ..thủy giận lắm ..nên mình lại càng hăng hái chọc tức thêm ...hok kêu pà 8 mak lại thay = bà lắm chuyện ............. có lẻ tới lúc này tôi đã hơi quá tay và thủy cũng đã giận thật rồi ............
vào buổi tối trăng thanh gió mát ..tôi chọc nàng bằng cách kêu mẹ thủy lak mẹ vợ .((..cái tính trêu chọc mấy bà 8 có lẻ đã có ở trong tôi lâu nên khó bỏ ....))..
tuy nhiên ..thủy lại bắt đầu trêu lại tôi ....((cá tính mak ) ...lại kêu tôi làm người iêu thật của cô ấy ..( lúc này không biết lak thật hay hok nhưng có lẻ trong tôi có cái gì đó vừa léo lên ..))
tôi đang rất vui và nhanh tay OK liền ....và thế có lẻ lak quá nhanh ..(từ lúc quen đến lúc thành ..đôi chắc cũng chỉ có vài ngày ...nên tôi còn hơi nghi ngờ ....)))
nhưng có lẻ do tôi và thủy hợp nhau thật nên đôi này nói chuyện rất vui ....rất hợp nhau..và từ lúc ấy tôi đã bớt "hot" và trở nên ấm hơn trước ....ấm về tinh thần lẫn thể xác ..............cảm ơn "em" đã lấy bớt đi tính xấu của anh ...cảm ơn thủy iêu ..........
.............từ khi quen được thủy tôi đã thay đổi nhiều thứ .....thay đổi vì mình và cả vì 1/2 của mình .......
nhiều người nói ..tình yêu sẻ nguội lạnh theo thời gian .nhưng theo tôi cảm nhận được cái tình yêu tuổi học trò của tôi hok thay đổi ..không bị nguội đi mak luôn được hâm nóng và đun sôi ..cho tới lúc hóa hơi luôn. ..............
tôi hok biết dùng lời nào để diển tả cảm súc của tôi ...hok có ngôn từ nào có thể nói được hết hay do tôi quá khô khan ..tôi cũng hok biết nữa ...........
bây giờ tôi chỉ có thể nói tôi yêu em thủy ..thuylona của tôi ..........
có lẻ chúng ta cách xa nhau hơn 1000Km về địa lí ( phú yên ;;vĩnh phúc ) nhưng tim tôi vẫn luôn bên em thuylona ak ...anh YÊU em ............
anh rất yêu em ......anh hok bao giờ ngừng yêu em,,,,cảm ơn em đã mang lại tình yêu nồng cháy trong tôi....
cảm ơn em ......cho anh thực hiện cái này nha ...( việc mak chúng ta vẫn thường làm nhưng chỉ 2 chúng ta biết ..lần này a muốn cho tất cả mọi người biết luôn )) :-*:-*:x

T

toletbygonebebygone

tôi xin tiếp vậy ............tiếp bức anh ếch xanh ..........
trước cái ngày định mệnh 12/11/1009 ......ngày mak có lẻ tôi không bao giờ quên được
trước ngày ấy ...tôi được nhiều girl và bạn bè cho lak "hotboy" nhưng tôi lại chưa hề biết iêu lak gì ..và theo tôi nghĩ con gái lak những bà 8 ..........,,và tôi chẳng coi ra gì " do hotboy " nên chắc có khi lak chê con gái ............
nhưng khi lên hocmai.vn này ...làm quen được nhiều bạn ..tuy nhiên tôi vẫn chưboror được những suy nghĩ ngu ngốc của mình về những Pa 8,8,8.. đó ..................
tuy nhiên ..giây phút định mệnh đã đến ...tôi quen thủy tức thuylona ...nhưng mới quen nên tôi cũng Kêu trước mặc nàng lak pà 8 ..thủy giận lắm ..nên mình lại càng hăng hái chọc tức thêm ...hok kêu pà 8 mak lại thay = bà lắm chuyện ............. có lẻ tới lúc này tôi đã hơi quá tay và thủy cũng đã giận thật rồi ............
vào buổi tối trăng thanh gió mát ..tôi chọc nàng bằng cách kêu mẹ thủy lak mẹ vợ .((..cái tính trêu chọc mấy bà 8 có lẻ đã có ở trong tôi lâu nên khó bỏ ....))..
tuy nhiên ..thủy lại bắt đầu trêu lại tôi ....((cá tính mak ) ...lại kêu tôi làm người iêu thật của cô ấy ..( lúc này không biết lak thật hay hok nhưng có lẻ trong tôi có cái gì đó vừa léo lên ..))
tôi đang rất vui và nhanh tay OK liền ....và thế có lẻ lak quá nhanh ..(từ lúc quen đến lúc thành ..đôi chắc cũng chỉ có vài ngày ...nên tôi còn hơi nghi ngờ ....)))
nhưng có lẻ do tôi và thủy hợp nhau thật nên đôi này nói chuyện rất vui ....rất hợp nhau..và từ lúc ấy tôi đã bớt "hot" và trở nên ấm hơn trước ....ấm về tinh thần lẫn thể xác ..............cảm ơn "em" đã lấy bớt đi tính xấu của anh ...cảm ơn thủy iêu ..........
.............từ khi quen được thủy tôi đã thay đổi nhiều thứ .....thay đổi vì mình và cả vì 1/2 của mình .......
nhiều người nói ..tình yêu sẻ nguội lạnh theo thời gian .nhưng theo tôi cảm nhận được cái tình yêu tuổi học trò của tôi hok thay đổi ..không bị nguội đi mak luôn được hâm nóng và đun sôi ..cho tới lúc hóa hơi luôn. ..............
tôi hok biết dùng lời nào để diển tả cảm súc của tôi ...hok có ngôn từ nào có thể nói được hết hay do tôi quá khô khan ..tôi cũng hok biết nữa ...........
bây giờ tôi chỉ có thể nói tôi yêu em thủy ..thuylona của tôi ..........
có lẻ chúng ta cách xa nhau hơn 1000Km về địa lí ( phú yên ;;vĩnh phúc ) nhưng tim tôi vẫn luôn bên em thuylona ak ...anh YÊU em ............
anh rất yêu em ......anh hok bao giờ ngừng yêu em,,,,cảm ơn em đã mang lại tình yêu nồng cháy trong tôi....
cảm ơn em ......cho anh thực hiện cái này nha ...( việc mak chúng ta vẫn thường làm nhưng chỉ 2 chúng ta biết ..lần này a muốn cho tất cả mọi người biết luôn )) :-*:-*:x

T

thuylona

0x yêu!
Em tin rằng chúng ta đến với nhau theo sự sắp xếp và an bài của định mệnh.
đó là sự hòa hợp của 2 tâm hồn đã được định đoạt hạnh phúc.
Kể từ giây phút gặp anh, thiếu vắng anh thì cuộc sống với em ko còn nguồn cảm hứng.
Em chưa từng sử dụng những lời lẽ chuẩn mực để bộc lộ tình cảm mà em dành cho anh.
Nhưng anh hãy tin rằng dù chúng ta ở xa nhau nhưng trái tim em luôn hướng về anh.
Em tin chỉ cần mình vẫn muốn ở bên nhau thì khoảng cách sẽ ko phải là khó khăn.
Em chẳng bao giờ nghỉ rằng mình sẽ thốt ra được những lời này, nhưng những gì tình yêu
có thể làm là tình yêu xẽ làm.
Em yêu anh ko phải vì anh là hot boy, ko phải vì anh đẹp trai và cũng ko phải vì anh học giỏi.
mà chỉ đơn giản là em yêu anh thế thôi ^^!
Và em yêu anh cũng ko phải vì anh là ai....mà em yêu anh vì anh là ai khi bên cạnh em.
16 năm trước đây, em ko biết gì về anh
nhưng em hi vọng 61 năm tiếp theo em xẽ thuộc về anh.

..........Tôi yêu nhà tôi lắm ^^:-*................

C

chinhphuc_math

Có lẽ mọi người thấy khó hiểu tại sao 1 ng con trai lại có những tâm tư kì lạ pải hok?
Tại ngày 27\7\2009 sau khi bít điểm thi cấp 3 xong tui đã rất bùn vì điểm số của mình hok cao.hic.Cả ngày lang thang trên học mãi.Người bạn thân trên học mãi đã chuẩn bị đi học rùi hok còn onl như trước nữa,hết ng nói chuyện tui đã lang thang vào clb con trai và clb con gái.Vừa vào vô thì thấy echcon_lonton_dihoc đang nói chuyện với nhokhd22 thấy zui zui nên cũng tham gia.Đến tại thời điểm đó là đã hơn 2h chìu rùi,thấy hay hay đã bảo 2 người add nick tui lại ra yahoo nói chuyện cho zui đang nói chuyện được vài câu thì nhà mất điện hok kịp chào.Hum sau vô nick thấy tin offline của echcon_lonton_dihoc xem thời gian thì vừa out được 10p hic tiếc quá.tui nhậndc tn típ là tớ vừa out dc hơn 1 phút thì echcon_lonton_dihoc lại onl.Có lẽ số trời hok cho chúng tui gặp thì pải.rùi hẹn nhau onl bao nhiu lần cũng hok lần nào onll cùng nhau.Vì hok mún eck chờ tui,tui gửi số dt bảo liên lạc số đó.và thế chúng tui đã nt với nhau,đoá là ng kon gái thứ 2 tui quen trên mạng nt với tui.Vào ngày có con số 6,7,8 tui hok quan tâm đến ngày lém nhưng hum đoá tui và eck đã nt,lần đầu tin tui nt với 1 cô gái mà tui mưói quen mà đã nhờ nghe tui tâm sự,chúng tui đã nói với nhau đến gần 12 h thì tui mưói ngỏ lời mún kết bạn trong cái ngày kìlạ đó tui đã thêm dc 1 ng bạn mới.Suốt từ đó trở đi chúng tui đã thường xuyên chia sẻ tâm sự của mình.Eck đã lun động viên tui an ủi thio trong lúc tui suy sụp tinh thần nhất.
Có lẽ eck là ng bạn quen trên mạng hiểu tui nhìu nhất và luôn tạo cho tui cảm giác tin cậy,an toàn là chỗ dựa tinh thần của tui.
Tui hy vọng tình iu được xây dựng tình bạn này sẽ mãi hok phai,hok thay đổi.
Bx hãy tin ở loài cỏ dại này nghen!!

Thu Buồn Nhìn Lá Vàng Rơi
Xếp Thành Bốn Chữ"Vạn Đời Iu Em"

T

th1104

anh Sơn ạ đối với em trên thế giới này có ba thứ quan trọng nhất đó là ba môn học: Toán, Lý, Hóa.

em luôn luôn cho rằng nếu không có ba môn học này thì em sống cũng vô nghĩa.

Cuộc sống sẽ thật nhàm chán nếu không được học toán và càng nhàm chán hơn nếu em ko được học hóa.

Nhưng rồi anh biết không, từ khi em gặp anh, em đã hiểu ra một điều rằng, trên cuộc đời này vẫn có anh quan trọng đối với em.

Anh có biết rằng anh rất rất quan trọng đối với em không.

Mỗi lần đi qua phòng máy tính, nhìn vào chiếc máy tính em chỉ muốn đi đến thật nhanh và bật máy để nói chuyện với anh.

Em vẫn còn nhớ ngày mà anh em mình gặp nhau. :)

Đó là một buổi tối trời lạnh, sau khi em đi học về và hoàn thành bài tập của mình

em bắt đầu online và loanh quanh trên diễn đàn.

Hôm đó em phải học rất mệt rồi. Và không hiểu sao bỗng dưng em nảy ra một ý định:"Tìm xem còn ai trên diễn đàn đang online ko và vào trêu, trọc tức cho họ một trận"

Em của anh nghịch như vậy đó :)

Và em bắt đầu đi tìm. Quanh quẩn một hồi mà mãi chả thấy ai online và khi mà em đã nản chí rồi thì.........

son_9f_ltv: nick yahoo: sorry_iloveyourfriend_9x đang online và em bắt đầu thực hiện trò nghịch ngợm của mình.

Hôm đó em và anh đã nói chuyện rất lâu đến tận 24h mới ngủ.

Thế rồi tối nào cũng vậy anh và em ngồi nc vs nhau. Có một buổi tối anh chọc em

và em đã trêu lại anh bằng cách phô mẹ anh qua mạng và nói rằng: "Mẹ ơi mẹ đánh anh Sơn đi anh Sơn hư lắm".

Và từ lần đó anh và em trở thành một cặp. Em không ngờ rằng cái tính nghịch ngợm của em lại đưa em đến bên 1/2 của mình.

Anh và em cùng sở thích cùng tính cách và cùng có một tình yêu dành cho nhau.........

Nếu nói về những gì em muốn nói với anh thì có lẽ em nói sẽ dài dài lắm anh ạ. Nhưng ....

Anh à em muốn nói với anh một câu. Cảm ơn anh.. Em cảm ơn anh rất nhiều... Anh đã giúp em cảm nhận được sự ấm áp trong tình yêu.. anh là người đã sưởi ấm trái tim băng giá của em.. Một trái tim mà em nghĩ rằng sẽ mãi mãi đóng thành băng trong lòng em..

Thi tốt nghe anh. Em biết là trong thời gian này anh và em sẽ không được gặp nhau vì anh phải ôn thi, em cũng vậy anh ạ.

Nhưng lúc nào em cũng nhớ đến anh. Và anh cũng sẽ nhớ về em anh nhé ;);)

Em và anh sẽ cùng nhau thi tốt và vượt qua kì thi này nha. Em sẽ luôn ở bên cạnh anh.

Em yêu anh nhiều lắm :-*:-*:-*:-*

Gửi về anh trọn trái tim em.

S

son_9f_ltv

12h21' ngày 10/01/10
Gửi Mai!
Mai àh!những trong thời gian qua(kể từ ngày bọn mình quen nhau) a,e đã có rất nhiều những kỉ niệm
vui cũng có,buồn cũng có!
a hok muốn nói vì có lẽ e cũng nhớ tất cả những j thuộc về chúng mình!
điều a muốn nói vs e thì rất nhiều nhưng a sẽ hok nói hết tại đây mà sẽ nói những điều hiện ra trong đầu a bây h
hãy giữ lấy những kỉ niệm đẹp và quên đi những kỉ niệm ko nên nhớ!
a xin lỗi e vì những j a làm khiến e phải buồn lòng!!(có lẽ a đã nói câu này nhiều lần nhưng a vẫn muốn nói để bù đắp lại những tổn thương của e)
a cảm ơn e!cảm ơn e đã đến bên a,đã giúp a có đc cảm giác của tình yêu,cảm ơn e đã luôn động viên a mỗi khi a cần!
CẢM ƠN E vì tất cả vì mọi thứ!!
a hj vọng T Y của chúng mình sẽ hok nhật phải,ko thay đổi dù bao sóng gió có ập đến!!!
e biết hok??
trcs khi e đến bên a,a luôn cho là gia đình,học tập chính là con ng` a!nhưng từ khi e đến bên a,e đã ngay lập tức chiếm đc 1/2 con ng a và 1/2 còn lại chính là a--->e,a chính là a!a hj vọng vs a thì e cũng như vậy
e rất quan trọng vs a và a muốn hét thật to "ANH YÊU E"để cho mọi ng` nghe thấy và quan trọng hơn là để muốn nói vs e!!nhưng tiếc là điều kiện hok cho phép!(vì chúng mình còn đang học cấp 2 nên có lẽ bố mẹ hôk cho đi xa)vì vậy trc hết chúng ta hãy cố gắng hoàn thành nhiệm vụ học tập nha!
a hi vọng lên cấp 3 chúng mình sẽ đc gặp nhau và a sẽ nói cho e nghe cả ngàn lần!!đc hok???
C YÊU V nhiều lắm!V có biết hok??C sẽ luôn ở bên V và V cũng sẽ như vậy nha!
e sẽ mãi ở trong trái tim a!mãi là 1/2 hok thể thiếu với a!
------------------------>>>>>>>>>>son_9f_ltv :-*:-*:-*:-*:-*th104<<<<<<<<<<---------------------------------------------------

B

bupbexulanxang

Bài dự thi của bupbexulanxang.

T oán là môn học mà tôi ưa thích nhất, tôi học không giỏi cũng ko gọi là dôt' nên nhiều lần tôi đã suy nghĩ rất nhiều về nó. tôi đã phải khóc rất nhiều về những con điểm không được như mong ứơc , có nhiều lần tôi đã tuyệt vọng và để kệ nó cho ra sao thì ra, tôi cũng đã cố gắng nhưng không được, tôi nghĩ sẽ hạ bút xuống, sẽ bỏ cuộc, không theo đuổi nó nữa. Thời gian này quả thật rất khó khăn với tôi. Chính nhờ những tin nhắn khuyên can của hoangtu, chính nhờ sự động viên khích lệ đó, a đã nắm lấy tay tôi, dắt tôi đứng dậy đi tiếp, dạy tôi dù còn một hi vọng mỏng manh cuối cùng cũng phải nắm lấy. Vì thế nên tôi đã nỗ lực hết mình & kết quả đã mỉm cười, tôi đã lọt vào đội tuyển thi hsg toán, tôi rất vui và ngầm cãm ơn a nhiều lắm.

C ó nhiều người nghĩ yêu vào là sẽ chỉ biết tới người mình yêu, việc học hành sẽ kém đi, nhưng với tôi thì không.T/y giúp tôi trưởng thành hơn, tự tin hơn và quan trọng nhất là chúng tôi có thể giúp đỡ nhau trong học tập. Tối nào học song bài tôi cũng lên mạng để ôn 3 môn Toán, Lý, Hoá cùng hoangtu cái gì không biết a ý bảo tôi, cái gì biết tôi chỉ lại, cứ thế kết quả học tập của chúng tôi đạt được một con số cũng không tồi.

T ôi và hoangtu ở xa nhau lắm Quảng Ninh_Quảng Nam giá như nó là một nhỉ, tôi khao khát được gặp mặt hoangtu biết chừng nào. Chúng tôi quen nhau trên mạng qua học nhóm và tình bạn đã trở thành tình yêu từ lúc nào không hay.Có nhiều người cho rằng t/y online rồi sẽ chẳng có kết quả gì,ai cũng cho là"ảo mãi chỉ là ảo " thôi và tình cảm cũng vậy.Nhiều lúc tôi đã suy nghĩ về chuyện này, tôi lo sợ về tình cảm của chúng tôi, lo sợ rồi sẽ phải rời xa hoangtu..Nhưng vì tình cảm mà hoangtu dành cho tôi quá lớn, chính nhờ nụ cười ngây thơ ấy, đã đập tan mọi nghi ngờ trong đầu tôi.Mẹ tôi cũng biết chuyện này, bà không những không ngăn cản mà còn ủng hộ chúng tôi, nói là phải bảo ban nhau học hành thật tôt, mẹ tôi thật tâm lý đúng không:)..Cũng nhờ vậy nữa mà tôi tự tin hơn vào tình cảm của mình.Xin mọi người đừng cười nhé.Tôi yêu hoangtu và tôi biết a ý cũng vậy,chỉ cần hai người luôn hướng về nhau, yêu nhau thì mọi chuyện đều có thể đúng không! chờ đợi là một hạnh phúc:).

Hoangtu thật sự là một người tốt, cái giọng Q.nam ấm áp nghe thật dễ thương, cái bản tính cương trực hay chọc ghẹo lắm lúc lại làm tôi thấy bực mình.chúng tôi thỉnh thoảng cũng hay giận nhau lắm, có nhiều lúc mâu thuãn lên cao, tôi đã nghĩ tới việc chia tay đây":| hôm đó a ý đòi giải quyết luôn, chúng tôi đã thức tới tận 3h sáng lận và ...^^ kết quả là chúng tôi lại quay lại.hii

Một ngày không gặp a ý mà đã nhớ quá trời, thử hỏi làm sao tôi có thể xa a ý mãi được chứ.
A ơi!!! e xin lỗi vì nhiều lúc đã giận hờn a chỉ với những lí do nhỏ nhắt, xin lỗi a về mọi thứ nhé!
e xin lỗi và cảm ơn a nhiều lắm, cảm ơn a đã đến bên e, đã yêu thương, chiều chuộng e, bảo ban e học hành, cảm ơn a đã giúp e tự tin hơn vào chính mình, biết yêu thương mọi người và hoà đồng hơn. E muốn hét thật to cho cả thế giời này biết răng: Em Yêu Anh
_ Forever. _
Đào Lê Khánh Tùng :x :x.........:x :x Đinh Thị Thu Huyền
:x :x :x :x :x :x :x
:x :x :x:x:x :x :x
:x :x :x:x :x :x
:x..:x :x..:x
:x :x :x
:x :x​
e yêu a nhiều nhiều lăm.E đã koi việc được đến bên a như một mục đích vậy.Chúng ta sẽ cùng nhau học tập thật tốt để thực hiện ước mơ này a nhé.

C uộc thi này kết thúc vào cuối tháng 1 nhỉ, nếu chúng ta lại đoạt giải nhất thì đây sẽ là món quà ý nghĩa nhất dành tặng a nhân ngày sinh nhật nhỉ. 03-02 là sinh nhật a rồi mà, nhưng không được cũng không sao đúng không a, ko được thì tình cảm chúng ta vẫn rất đẹp mà, và e vẫn mãi yêu a, a sẽ mãi là người đàn ông tuyệt vời nhất với e.Qua chương trình cho e gửi lời chúc tới a, chúc a mạnh khoẻ, đạt kết quả cao trong học tập, thành công trong cuộc sống& mãi là người màem yêu thương nhât. Yêu anh nhiều :-*

H

hoangtu_faithful

H

Thanks Em !!! :)

U
L Đọc từng dòng từng chữ em viết anh xúc động quá. A A cũng muốn nói với em rằng anh yêu em nhiều lắm. Một ngày thiếu vắng em một ngày ko nhận được dòng tin từ em, em biêt ko anh cảm thấy trong người như thiếu vắng cái gì đó anh ngồi thơ thẩn và chờ dòng tin từ em :). Chúng ta đã quen nhau cũng đã hơn một năm ùi em nhỉ có những lúc giận hơn thật trẻ con và kết lại em lại chơi anh toàn đổ lỗi cho anh cả. Em hư lắm đấy :D. Thế rồi mọi chuyên cũng cứ thế trôi qua chúng tôi ngày càng trưởng thành hơn mỗi lúc bên em tôi cảm thấy sự ấm áp, thật hạnh phúc.

Y
O Sau một ngày học tập vất vả, tối đến tôi lại được bên em cùng em làm bài tập, vui đùa. Chưa nói được 3 câu thì em đã chọt tôi oài. Em có một cá tính rất nữ tính chính điều này làm tôi thêm yêu em.. Tối thích nghe giọng của em, cái giọng nó thật xa lạ với nơi tôi đang sống, nó ấm áp và đối với tôi nó thật là hay nhất là khi em hát tôi nghe. Thích và thích lắm. Tôi còn thích ở em một câu nói ... ;)) mọi người đừng cười hák. Đó là những lúc tôi ghẹo em khiên em phải nổi giận càng giận thì tôi lại càng ... :D thế là em đáp tôi một câu mà tôi cực thích luôn ;)) ^^ "ĐỒ ĐỘC AX" hjhj. Ko hiểu sao tôi thích câu này, khi em nói câu này trong người tôi có cái j đó thật vui. Thế là tôi nhái lại câu này với em, tôi bảo em "sao anh thích câu này ghê luôn ák" em mí bảo lại tôi "Anh thật kỳ quái ;)). Anh cá biệt cơ mà" ;)) =)) thế là chúng tôi lăn ra ma` cười. Tôi lại bảo em "^^ em còn độc ax hơn anh nữa ý chứ :p" Em bảo tôi "Em thích câu này rồi đó nha "Đồ độc ax" " hj Tôi bó cánh :D. . .​

V Có những lúc chúng tôi giân nhau nhưng rồi lại giải hoà. Chúng tôi luôn bên nhau và yêu thương nhau. Những lúc bên nhau là những lúc chúng tôi chọc nhau rồi cả 2 ngồi cười. Nụ cười của em thật ngây thơ thật hồn nhiên. Sưởi ấm còi lòng tôi :). Tôi yêu em thật lòng, tình cảm tôi dành cho em đã quá lớn. Tôi muốn nói với em :​

ANH YÊU EM FOREVER !!!

E Tình yêu của chúng ta sẽ mãi đẹp em nhá cho dù mọi chuyện có thế nào đi chăng nưa hãy bên anh em nha. Chúng ta sẽ đi tới tận chân trời :x Yêu em​

N

M

meo_kute9x

h tui mới lên được ý dạo nì tui bạn thi ai nhớ tui k? thật nhìu bài hay và súc động cho tui gửi với nha
quốc ak rồi 1 ngày quốc sẽ nhạn ra là ami anh yêu quốc nhìu như thế nào
quốc bik k dù mai anh hay giận quốc hay gen tất cả chỉ vì mai anh yêu quốc vậy thôi
vì mai anh học á nên mai anh k bik nói như thế nào vì ami anh biết mai anh khô khan chỉ bik tới những công thức toán học nhưng tình yêu dành cho quốc là mãi mãi
cảm ơn quốc đã cho ami anh bik tình yêu như thế nào

Top Bottom