Phần hướng dẫn giải bài tập đau?

H

hocmai.cskh

Chào bạn :)

Mình đã nhận được ý kiến thắc mắc của bạn, mình đã gửi thông tin hỏi phòng Nội dung và thầy giáo. Trong hôm nay Hocmai.vn sẽ có câu trả lời thỏa đáng cho bạn ạ :).

Q

quangvu321

uk`! nhiều bạn cũng đang thắc mắc như em ? em mong là sẽ có hướng dẫn giải chứ ko phải là vì lí do gì đó hoặc là bài tập dễ quá ko có hướng dẫn .

Q

quangvu321

Sao đợi hoài hok thấy hồi âm?
Vậy cho em hỏi thế mấy bài sau có hướng dẫn giải hok?

H

hocmai.cskh

Chào em :)

Sau khi nhận được thông tin của em, Hocmai.vn đã xem xét lại vấn đề và nhận thấy quả thực đã thiếu sót khi chưa đưa tài liệu của 20% câu hỏi hay và khó như trong bài viết thông báo khóa học.

Muộn nhất sang tuần sau, Hocmai.vn sẽ đưa đầy đủ các nội dung đã cam kết ban đầu.

Mong em và mọi người thông cảm cho sơ xuất này :)

Q

quangvu321

Sao đợi mãi vẫn hok có lời giải vạy thì khi mới khai giảng nói là có đáp án ko thôi đi chứ sao hỏi trã lời kêu tuần sau sẽ có mà thấy có ở chổ nào ?? đợi đến bao giờ đây?

H

hocmai.cskh

Sao đợi mãi vẫn hok có lời giải vạy thì khi mới khai giảng nói là có đáp án ko thôi đi chứ sao hỏi trã lời kêu tuần sau sẽ có mà thấy có ở chổ nào ?? đợi đến bao giờ đây?
Chào bạn :)

Ngay sau khi nhận được phản ánh của bạn, Trung tâm Hocmai.vn Online đã rút kinh nghiệm và thực hiện ngay cam kết như đã thông báo giới thiệu về khóa học luyện thi cấp tốc.

Các bài giảng trong tuần này sẽ được đính kèm tài liệu hướng dẫn giải 20% câu hỏi bài tập khó và hay (môn Hóa là từ bài giảng số 06, môn Lí là từ bài giảng số 06). Còn đối với các bài giảng trở về trước, Hocmai.vn sẽ cập nhật dần trong thời gian tới.

Mong bạn thông cảm và chúc bạn học tập tốt :)

C

chichken12t1

Ai có bài tập hay của Amin-amino-Kim loại ko? share với.cày mấy cuốn sách tham khảo mà chả thấm vào đâu.
Bạn nào có xho mình xin nhé? (bài tập có hd mấy cái khó á) chứ ko thì chịu.
anh hocmai có thì chia sẻ em với nhé.hơi không an tâm về hóa.^^!

Top Bottom