phải nói sao đây?

N

nguthihuong

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

à...ừhm...không biết phải nói sao đây?
hơn 1 năm qua là thời gian đủ để tớ hiểu 1 phần nào đó con người cậu.Cậu học bt, có khả năng về môn lí, ít hoà đồng, hơi khép lại với bạn bè, vui vẻ, khá khoẻ mạnh.Cậu có biết là tớ nhớ thời gian hồi trước ntn không?
Ngày mới vào đầu năm, tớ thấy thích cậu vì cậu cứ hay nhìn tớ. Hồi ấy tơ ngồi bàn 1 còn cậu ngồi bàn 4 cùng dãy, trong lớp tớ vẫn hay ngó xuống nhìn cậu, vài lần bị cậ phát hiện, tớ như là tên trộm bị bắt quả tang, giật thót rồi quay lên.Cậu có biết lúc ấy má tớ đang nóng lên không?
Nhớ những hôm học thể dục , tớ đứng hàng trên còn cậu đứng hàng dưới ngay sau tớ không?, cậu đã trêu tớ rất nhiều , tớ tỏ ra giận dữ nhưng thực lòng tớ đã rất vui.
Nhớ những buổi trưa, cậu bênh vực tớ không cho bọn thằng Hải, thằng Việt chọc tớ, rồi cậu quay đi tười tủm, có biết tớ nhơ hồi ấy lắm không?
Nhớ lần tớ nhờ thằng Mạnh dạy gấp hoa giấy mà không nhờ cậu, thằng Mạnh đã kể là cậu ghen với nó và hay vô cớ đánh nó.
Nhớ lần cậu dặn tớ để cậu dạy gấp hoa nhưng tớ lấy cớ bận chỉ vì tớ ngại thôi.
Nhớ lắm, Nhớ lắm Những tháng ngày ấy.

....................................................................................................................................

Nhưng h đây cậu không phải người của quá khứ nữa rồi. Cậu học đòi thằng Hải, thằng Việt chơi điẹn tử. Từ không nghiện bây h thành nghiện. Từ không bao h đi học muộn thành đi học muộn. Và cuối cùng là trốn hoc(hoc thêm)

Con người mà tớ thích ấy k phải là Quyền nữa. Cậu thay đỏi, thay đỏi thật rồi.
Dù cậu có ghét tớ đến đâu thì tớ vẫn nói ra những điều này.

Gửi Quyền.

Last edited by a moderator:
Top Bottom