Password của tài liệu bài tập .

D

danchoi2222

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

;) Chẳng là e mới tham gia vào dd hocmai.vn . hn E có vào khoá học học thêm môn hoá . http://hocmai.vn/course/view.php?id=218 E đăng ký học bài 18 : an kan . Xog e ấn down cái bài tập và đáp án tự luyện . Nhưng khi mở lên thì nó hiện cái bảng nhập pass , cho e hỏi : passs là gì vậy ??????b-(

H

hocmai.cskh

Chào em!

Đối với các tài liệu Word (đuôi .doc) thì không có password em nhé, em chỉ cần nhấn vào nút Read Only nằm dưới ô nhập password là em đọc được tài liệu.

Thân mến.

D

drthanhnam

HỌC MÃI làm vậy để chống tình trạng sửa chữa đề, và cũng là để đảm bảo vấn đề bản quyền đó mà bạn.
Thân!

H

hocmai.cskh

HỌC MÃI làm vậy để chống tình trạng sửa chữa đề, và cũng là để đảm bảo vấn đề bản quyền đó mà bạn.
Thân!
Hi, em giải thích vậy là chưa đúng rồi ^^. Mỗi tài liệu, bài tập hay đề thi đều là công sức vất vả của giáo viên để lựa chọn, xây dựng các câu hỏi sao cho phù hợp với kiến thức trong khóa học. Vì thế nếu file đó bị chỉnh sửa và chia sẻ rộng rãi ra bên ngoài thì sẽ ảnh hưởng tới uy tín, hình ảnh của giáo viên trong cộng đồng học sinh Việt Nam. Tuy nhiên việc chỉ cho phép đọc cũng không ảnh hưởng gì nhiều tới quá trình học tập và sử dụng tài liệu của các em.

Top Bottom