[ PARTY] Valentine cho mem HỌC MÃI " độc thân"

T

teatrinh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

còn :khi (90):
1 :khi (154):
2 :M056:
trời, còn 2 ngày nữa là 14/2...

:M012:hức, mình chẳng có việc gì cả :M035:không nhầm hôm đó có lịch học thêm toán, hóa 10h đêm mới về đến nhà:khi (59): nhưng bộ mấy đứa bạn mình sẽ đi ăn socola hết ùi:khi (57)::khi (57):.

dù thế chẳng có lí do gì để tớ không tổ chức 1 bữa tiệc sớm cho bản thân và cho những ai đang " độc thân" như tớ:khi (187)::khi (187)::khi (187)::khi (187)::khi (34)::khi (34)::khi (34):.

phải không mọi người?:khi (16)::khi (16):
vì thế party này dành cho những ai độc thân từ 60% trở lên
images
( tức người chưa có người yêu:khi (60):, đã từng có ny, đang yêu đơn phương:khi (50):, được ai đó yêu mình đơn phương:khi (72):, ..v..v)

biết đâu, xong tiệc lại có 1,2...100 đôi học mãi xuất hiện í chứ nhỉ?:khi (93)::khi (93)::khi (93)::khi (93)::khi (93):

chúc mọi người một valentine ấm áp và hạnh phúc nha.

:khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86):

nào mở tiệc!
:khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4):

[MUSIC]http://static.mp3.zing.vn/skins/default/flash/player/mp3Player_skin3.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog/?Yy9kMi9jZDIxZjE3MDMzNzYxOGYwZDlhNDZiOTdkZDk4YzAzMC5cUIbaBmUsICDN8TXkgVmFsZW50aW5lfE1hmUsICnRpWeBmEgTWNCmUsICmlkZXx0mUsICnVlfDE[/MUSIC]

H

hieut2bh

đang chưa có câu trả lời tỏ tình có được coi là người độc thân ko nhỉ:confused::confused::confused:

E

echcon_lonton_dihoc

chà chà,,,,,,,,,,,chị ju thân gia độc thân hội của em chưa nhỉ ^^
em có ck rùi em ăn ké được hok ?_?

T

teatrinh

ây cha, mọi người dự tiệc thì ít mà muốn tìm 1 nữa thì nhiều.......hì hì
trước tiên, chờ mọi người đến đông đủ ta cứ uống tách trà nóng cho ấm nha.

valentine độc thân tuyệt vời!

T

teatrinh

cô nì, tin được không đây....:cool::cool::cool::cool:.
lần này phải cho bảo vệ canh cửa cẩn thận không cho lọt những phần tử kích động thế này, chưa thấy người đã thấy tiếng cười.:D:D:D:D

nếu sau tiệc mà có đôi nào xuất hiện nhớ mời người ta ăn kẹo đó nha
[MUSIC]http://static.mp3.zing.vn/skins/default/flash/player/mp3Player_skin2.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog/?NS8zOC81MzhiYWJiMDY0NDQyOTQyYzQ4ZTZjY2EyN2UzZjFhMS5cUIbaBmUsICDN8R2nDsyB5w6p1IG3Donl8UmFwYnVcUIbaBa2FkWeB3x0mUsICnVlfA[/MUSIC]

N

nhokngo93

Yêu là hai người cùng ăn để cùng... béo!!!

Yêu là mặc dù anh rất lạnh, nhưng vì em cũng lạnh, anh sẵn sàng... cởi áo khoác nhường cho em (lạnh ..ê ..ái!!!)...

Yêu là anh luôn kiên nhẫn chờ em, nhưng tại sao muộn thế này rồi mà em vẫn không đến...
Phải kiên nhẫn, kiên nhẫn...

Yêu là... thực ra anh cũng rất sợ, nhưng vì trước mặt em, anh nhất định phải dũng cảm, anh sẽ mãi mãi ở bên bảo vệ em!!!

Yêu là... mặc dù anh thấy em cứ xem ti vi hoài í, chẳng có thời gian trò chuyện với anh, nhưng anh sẽ vẫn ngồi bên cạnh và đợi... em!!!

Yêu là khi anh sẵn sàng "sài" mỳ ăn liền, để dành tiền làm món ăn ngon cho em...

"Ăn cũng nhớ, làm cũng nhớ, thậm chí trèo lên giường... anh cũng nhớ về em"!

Đôi khi tình yêu đến thật bất ngờ, và cách nuôi dưỡng tình yêu cũng thật đơn giản! Quan tâm đến nhau, chí ít là trao cho nhau những gì thiết thực trong cuộc sống, pha lẫn 1 chút "gọi là lãng mạn" để tình yêu luôn được bền lâu đượm nồng

Last edited by a moderator:
H

helldemon

Hội độc thân thì không thể bỏ qua được ! keke............................................

D

dungmaprose

i am " độc thân" too!!!^^
happy valatine day cho những aj đang yêu, sẽ yêu và đã yêu!!
nhạc hay wa ah!!!!!

H

hoa_giot_tuyet

Đang nghe rap :x
E độc thân đúng tiêu chuẩn ùi : đã có nhưng đã chấm dứt :))
Rứa là năm ny .... :|
Thoy thì cứ độc thân vui vẻ
Chủ nghĩa độc thân toàn thân =))

Top Bottom